ലിസ്സി ടീച്ചര്‍

Posted by

(ഈ കഥ നമ്മുടെ എല്ലാം പ്രിയങ്കരനായ, നിഷ്കളങ്ക മനസിന്റെ ഉടമയായ, എന്തിനും ഏതിനും പിണങ്ങുകയും ഉടനടി തന്നെ അത് മറന്ന് ഇണങ്ങുകയും ചെയ്യുന്ന എല്ലാവരുടെയും ഇഷ്ടപ്പെട്ട എഴുത്തുകാരന്‍ കൂടിയായ ശ്രീ പങ്ക് ബ്രോയ്ക്ക് – പങ്കാളിക്ക് – നല്‍കുന്ന എന്റെ ചെറിയൊരു സമ്മാനമാണ്)

ലിസ്സി ടീച്ചര്‍

Lissy Teacher bY Kambi Master

മാതൃകാ അദ്ധ്യാപകന്‍ ആയിരുന്ന ദേവസ്യാ മാഷിന്റെ മോഹമായിരുന്നു തന്റെ മൂന്നു മക്കളില്‍ ഒരാളെയെങ്കിലും പരിപാവനമായ അധ്യാപനവൃത്തിക്ക് അയയ്ക്കണം എന്നുള്ളത്. എന്നാല്‍ മാഷിന്റെ മൂത്ത രണ്ട് ആണ്‍മക്കളും ഇക്കാര്യത്തില്‍ തങ്ങളുടെ താത്പര്യമില്ലായ്മ അറിയിച്ചതോടെ മാഷ്‌ ഏറ്റവും ഇളയ മകളായ ലിസ്സിയെ തന്റെ ആഗ്രഹം അറിയിച്ചു. അവള്‍ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന സമയത്താണ് അവളോട്‌ മാഷ്‌ ഇക്കാര്യം പറയുന്നത്. അപ്പന്‍ കൊല്ലും എന്ന ഭയം കൊണ്ട് മാത്രമായിരുന്നു ലിസി ഡിഗ്രി ഒരുവിധത്തില്‍ കഷ്ടപ്പെട്ട് പാസായത്. പഠനം എന്നും അവള്‍ക്കൊരു ബാലികേറാമല ആയിരുന്നു. പിന്നെ കാമ്പസ് ലൈഫിനോടുള്ള മോഹം ഒരുപരിധി വരെ പഠിക്കാനുള്ള താല്പര്യം അവള്‍ക്ക് നല്‍കിയിരുന്നു. എങ്കിലും പഠനവും അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സകലതും  തനിക്ക് പറഞ്ഞിട്ടുള്ള പണിയല്ല എന്നവള്‍ മനസിലാക്കിയിരുന്നു. ഡിഗ്രി പാസായതോടെ ആരെയെങ്കിലും കല്യാണം കഴിച്ചു സുഖിക്കണം എന്ന ചിന്തയിലേക്ക് ലിസ്സി കടന്നിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവിന്റെ കൂടെ രതികേളികള്‍ ആടാന്‍ അവള്‍ അതിയായി മോഹിച്ചു. പൈങ്കിളി വാരികകളും സെക്സ് മാസികകളും സ്ഥിരമായി വായിച്ചിരുന്ന അവള്‍ക്ക് മനസ്സില്‍ കാമചിന്തകള്‍ ആയിരുന്നു മിക്ക സമയത്തും. വെളുത്ത് ലേശം കൊഴുത്ത് സുന്ദരിയായ അവളെ ലൈനടിക്കാന്‍ നോക്കാത്ത പുരുഷന്മാര്‍ കുറവായിരുന്നു എന്ന് പറയുമ്പോള്‍ മനസിലാകുമല്ലോ അവളുടെ ആകര്‍ഷണീയത. ജ്വലിക്കുന്ന സൌന്ദര്യത്തിന്റെ ഉടമയായിരുന്ന ലിസ്സിക്ക്  പക്ഷെ ആണുങ്ങളെ ഒരു അകലത്തില്‍ നിര്‍ത്താന്‍ സാധിച്ചിരുന്നു. അവരുടെ നോട്ടവും കമന്റുകളും ഒക്കെ ആസ്വദിച്ചിരുന്നു എങ്കിലും അപ്പനോടുള്ള ഭയം കാരണം ആരുമായും അടുക്കാന്‍ അവള്‍ തുനിഞ്ഞില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *