തങ്കച്ചി ആൻറ്റി 2

Posted by

തങ്കച്ചി ആൻറ്റി 2

Thankachi Aunty  Part 2 bY Njaan T Kurian

 

അപ്രദീക്ഷിതമായി കണ്ട ആ കിടു  സീനിൻറെ ഒരു തരിപ്പിലും അകത്തു കിടക്കുന്ന മദ്യത്തിൻറെ ചെറിയ ലഹരിയിലും ഞാനും മനുവും ഷംനാഥും ശെരിക്കും വല്ലാത്ത ഒരു മൂഡിൽ ആയിരുന്നു. അൽവിനാണെങ്കിൽ പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത ഉണ്ടായ ആ സീനിൻറെ ചമ്മലിലും ആയിരുന്നു. ആന്റ്റി ഞങ്ങളുടെ കൺമുന്നിൽ നിന്നും മറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ പെട്ടെന്ന് ഒന്നും സംഭവിക്കാത്തതുപോലെ  എല്ലാവരോടുമായി പറഞ്ഞു”വാ നമ്മുക്ക് അകത്തേയ്ക്കു പോകാം” എന്നിട്ടു അൽവിനോട് പറഞ്ഞു “ഡാ നോക്കിനിൽക്കാതെ സാധനം എടുക്കു നിൻറെ റൂമിൽ അല്ലെ കമ്പ്യൂട്ടർ നമ്മുക്ക് അവിടെ ഇരുന്നു കാണാം. ആന്റ്റി കുളിക്കാൻ പോയിട്ടുണ്ടാകും ഇനി എന്തായാലും ഇങ്ങോട്ടു വരില്ല”. അപ്പോൾ ആൽവിൻ ആ ചമ്മലൊക്കെ മറച്ചു മനുവിനോടും ഷംനാഥിനോടും അകത്തേയ്ക്കു കയറാൻ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൻറെ റൂമിലേയ്ക്ക് പോയി. ഞങ്ങളും അവന്റെ പുറകെ അകത്തേയ്ക്കു ചെന്നു.

അവരുടെ വീടിൻറെ മുൻവശത്തെ വാതിലിൽ നിന്നാൽ പുറകുവശത്തെ വാതിൽ വരെ കാണാം.കയറിവരുമ്പോൾ ഒരു വിസിറ്റേഴ്സ് റൂമും അവിടുന്ന് കയറിയാൽ ഹാളും ഹാളിൻറെ അതെ സൈഡിൽ  അടുക്കളയിലേക്കുള്ള വാതിലും ഹാളിന് ഓപ്പോസിറ്റായി രണ്ടു ബെഡ്റൂമുകൾ ഉണ്ട് അതിൽ ആദ്യത്തേത് ആൽവിൻറ്റെ റൂമും അതുകഴിഞ്ഞുള്ളത് ആൻറ്റിയുടെ റൂമും ആണ്.  ആന്റ്റിയുടെ റൂം കഴിഞ്ഞാൽ പുറകിലേക്കൊരു ഇടനാഴിപോലെ അവിടുന്ന് പുറത്തേയ്ക്കുള്ള ഡോറും. പുറത്തൊരു കുളിമുറിയും കക്കൂസും പ്രത്യേകം പ്രത്യേകം  ഉണ്ട്. ആൻറ്റിയുടെ റൂം ബാത്ത് അറ്റാച്ചഡ് ആണെങ്കിലും രാത്രിയിൽ പെടുക്കാൻ മാത്രമേ അത് ഉപയോഗിക്കാറുള്ളൂ. കാരണം വളരെ ഇടുങ്ങിയതാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *