ഈയാം പാറ്റകള്‍ 7

Posted by

ഈയാം പാറ്റകള്‍ 7

Eyam Pattakal Part 7 bY മന്ദന്‍ രാജ | Previous Parts

 

എത്ര നേരം കിടന്നെന്ന് അറിയില്ല . മമ്മി ആ നേരത്തു വരുമെന്നറിഞ്ഞില്ല .കയ്യിൽ കിട്ടിയ സാരിയും ബ്ലൗസും പാവാടയുമാ അതുമെടുത്തു മമ്മിയെ തള്ളി മാറ്റി ഒറ്റ ഓട്ടമായിരുന്നു . പാന്റിയും ബ്രായുമൊക്കെ താഴെയാ ഇനി മമ്മിയെ എങ്ങനെ നോക്കും . ജോമോൻ വരുമ്പോൾ എങ്ങാനും പറഞ്ഞാൽ അതോടെ തീരും എല്ലാം . ഇവിടെ നിന്ന് മാറാൻ ജോമോനോട് പറഞ്ഞാലോ ? എന്താ കാര്യമെന്ന് ചോദിക്കില്ലേ ? ഈ വാടകക്ക് ടൗണിന്റെ ഹൃദയ ഭാഗത്തു ഒരു വീട് കിട്ടുക എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഭാഗ്യമാണ് .പക്ഷെ ഇനി ഇവിടെ താമസിക്കുംതോറും അപകടമാണ് .

ഓരോന്നോർത്തു ഷീല മയങ്ങി പോയി .

തന്റെ തുടയിലൂടെ എന്തോ അരിച്ചരിച്ചു കയറുന്ന പോലെ ഷീലക്കു തോന്നി മയക്കത്തിലായത് കൊണ്ട് അതത്ര ശ്രദ്ധിച്ചില്ല . തന്റെ അപ്പത്തിൽ എന്തോ തുളച്ചു കയറുന്ന പോലെ …..ഹമ്മേ !!! ആരാ അത് ? …..അയ്യോ എന്റെ റെക്കോഡിൽ ആരാ മുഖമമർത്തി കിടക്കുന്നെ ?

“മമ്മീ …” ഷീല ഞെട്ടി തരിച്ചു വിളിച്ചു
പെട്ടന്ന് സൂസന്ന തല ഉയർത്തി അവളെ നോക്കി ഒരു കണ്ണടച്ച് കൊണ്ട് നാവു കൊണ്ട് ചുണ്ടു തുടച്ചിട്ട് . ചൂണ്ടു വിരലും തള്ള വിരലും വളച്ചുമുട്ടിച്ചു “സൂപ്പർ ‘ എന്ന് കാണിച്ചിട്ട് പറഞ്ഞു

” എന്റെ മോളെ …നീയിങ്ങനെ തൊട്ടാവാടി ആയി പോയല്ലോ ……പപ്പയും നീയും കൂടി ഭയങ്കര കളിയാണെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോ അതൊന്നു കാണണമല്ലോ എന്ന് കരുതി എത്രയും പെട്ടന്ന് പോന്നതാ ഞാൻ …മണിക്കൂറൊന്നാ ഞാൻ നിങ്ങടെ സമയത്തിന് വേണ്ടി എയർ പോർട്ടിൽ വെറുതെ ഇരുന്നത് .അപ്പോളാ പപ്പാ വിളിച്ചു പറയുന്നേ നീ പുറത്തു പോയെന്നും ….വന്ന ഉടനെ കളി തുടങ്ങൂന്നും …അഞ്ചാറ് ദിവസമായി പിടി വിട്ട നിക്കുന്നെ എന്നും …ഞാനൊരു സർപ്രൈസ് തന്നതെല്ലേ …ഹ ഹ ….:”
സൂസന്ന പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു ”
ഞാൻ നോക്കുന്ന പോലെ നോക്കണോന്നു പറഞ്ഞിട്ടല്ലേ പോയെ …നീ ഞാൻ നോക്കുന്ന പോലെ തന്നെ നോക്കി ……..അല്പം കൂടുതലും ” സൂസന്ന ഷീലയുടെ ബ്ലൗസിനു പുറമെ മുലയിൽ ഒന്നമർത്തി . ഷീല ഒന്നും വിശ്വാസം വരാതെ വായും പൊളിച്ചിരിക്കുവാണ് .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *