മണിക്കുട്ടന്റെ പാറുക്കുട്ടി – 8

Posted by

മണിക്കുട്ടന്റെ പാറുക്കുട്ടി – 8

Manikkuttante Parukkutty Part 8 BY-പഴഞ്ചന്‍ | Previous parts

കുട്ടന്റെ മുറിയിലേക്ക് കോണിപ്പടികൾ ഓരോന്നായി ചവിട്ടി മുകളിലേക്ക് പോകുന്ന പാർവ്വതിയുടെ പിൻഭാഗത്ത് കുട്ടന്റെ കണ്ണുകൾ ഉടക്കി… അവളുടെ നനുത്ത ഒറ്റുമുണ്ടിൽ കേറിയിറങ്ങുന്ന ഉരുണ്ട ചന്തിക്കുടങ്ങളെ കൊതിയോടെ നോക്കിക്കൊണ്ട് അവനും പിന്നാലെ കയറി… അവളുടെ മുണ്ടിന്റെ ഇടയിൽ ചന്തിപ്പന്തുകളെ പകുത്ത് പോകുന്ന ഭാഗത്ത് നോക്കിയപ്പോൾ​ താറ് ഉടുത്തതായി തോന്നിയില്ല…

പടികൾ പകുതിയും നടന്ന് കഴിഞ്ഞ് ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയ പാർവ്വതി കണ്ടത് തന്റെ പിന്നഴക് ആസ്വദിക്കുന്ന കുട്ടനെയാണ്…

“ടാ മോനേ… നിന്റെ കണ്ണെപ്പോഴും വേണ്ടാത്തിടത്താണല്ലോടാ…” അവനെ കളിയാക്കിക്കൊണ്ട് അവൾ ചോദിച്ചു.

അവളുടെ അടുത്തെത്തി ആ തള്ളിനിൽക്കുന്ന ചന്തിപ്പരപ്പിലൂടെ പതിയെ വിരലോടിച്ച് അമർത്തി അവൻ പറഞ്ഞു “ ഇത് വേണ്ടാത്തിടമൊന്നുമല്ല… ഇതൊക്കെ കുട്ടന്റെ സ്വത്തല്ലേ പാറൂ…“ അവന്റെ ചന്തിയിലെ പിടുത്തവും ഉറച്ച സംസാരവും അവളുടെ ഉള്ളിലെ അവന്റെ രൂപത്തിന് ഭാവഭേദമുണ്ടാക്കി… താനിന്നലെ വരെ കണ്ട കൊച്ചു പയ്യന്റെ സംസാരവും ചേഷ്ടകളൊന്നുമല്ല കുട്ടനിപ്പോൾ കാണിക്കുന്നത്… ഒരു പെണ്ണിന്റെ ആഗ്രഹങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒത്ത ഒരു പുരുഷനെയാണ് അവൾ കണ്ടത്.

“ ഇവിടെ ഇങ്ങിനെ നിൽക്കണ്ടെടാ കുട്ടാ… വാ നമുക്ക് നിന്റെ മുറിയിലേക്ക് പോകാം…“ എന്നു പറഞ്ഞ് അവന്റെ കൈയ്യിൽ പിടിച്ച് വലിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ അവന്റെ മുറിയിൽ കയറി… മുറിയിൽ കേറി വാതിലിന്റെ കുറ്റിയിടുന്ന പാർവ്വതിയെ പുറകിൽ നിന്ന് കെട്ടിപ്പിടിച്ച കുട്ടൻ അവളുടെ ദേഹത്തോട് അമർന്നു…

“ എന്റെ അമ്മക്കുട്ടീ… “ എന്നു വിളിച്ചു കൊണ്ടവൻ അവളുടെ പിൻകഴുത്തിൽ ചുംബിച്ചു… അവന്റെ പിടിയിലമർന്ന പാർവ്വതി തന്റെ വയറിലൂടെ ചുറ്റിയ അവന്റെ കൈകൾക്ക് മേലെ കൈകൾ ചേർത്ത്  “എന്റെ പൊന്നു കുട്ടാ…” എന്ന് സ്നേഹത്തോടെ വിളിച്ചു… അവളെ തിരിച്ച് നിർത്തി മതിലിലേക്ക് ചേർത്ത്… അവളുടെ കൈകൾ രണ്ടു വശത്തേക്കും വിടർത്തി… ആ വിരലുകൾ തന്റേതുമായി കോർത്ത്… ആ തുടുത്ത കഴുത്തിൽ മുഖമമർത്തി… എന്നിട്ട് മുഖമൊന്നുയർത്തി… മാദകമായ ഭാവത്തോടെ… തുടുത്ത മുഖത്തോടെ… പുഞ്ചിരിച്ചു നിൽക്കുന്ന തന്റെ ദേവതയുടെ കണ്ണിലേക്കു നോക്കി.

“ മം… എന്താടാ മോനേ ഇങ്ങിനെ നോക്കുന്നേ…“ അവന്റെ മൂക്കിനോട് തന്റെ മൂക്കുരുമ്മിക്കൊണ്ട് അവൾ കൊഞ്ചി.

“ എന്ത് ഭംഗിയാ എന്റെ അമ്മക്കുട്ടീനെ കാണാൻ… കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നുന്നില്ല കുട്ടന്… “ അവളുടെ മുഖത്ത് വീണുകിടക്കുന്ന മുടിയിഴകൾ പതിയെ ഒന്നൂതി വിട്ട് അവൻ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *