റബ്ബർ എസ്റ്റേറ്റ്

Posted by

റബ്ബർ എസ്റ്റേറ്റ്

Rubber Estate bY Arjun

 

എന്റെ പേര് അഖില 21 വയസ്.അനുരാഗ കരിക്കിൻ വെള്ളത്തിലെ നടിയെ പോലെ ആണ്. അമ്മ മാത്രമേ ഉള്ളു.അമ്മ അല്ലി ശ്വേതാ മേനോനെ പോലെയും ആണ്. എന്റെ കയ്യിൽ ആണേൽ രണ്ട്
ഷർട്ടും രണ്ടു പാവാടയും മാത്രമേ ഉള്ളു.ബാക്കി ഡ്രസ്സ് ഒക്കെ കീറി പോയി.എനിക്ക് ശരീര വളർച്ച കൂടുതലായിരുന്നു.ഉള്ളിൽ ഇടാൻ ഒന്നുമില്ല.അമ്മ ആണേൽ ബ്ലൗസ്ഉം പാവാടയും മാത്രം ഇടുക്കു. എന്നെ പ്രെസവിച്ചിട്ടും അമ്മ തീരെ ഉടഞ്ഞിട്ടുണ്ടായില്ല.വലിയ മുലകളും വലിയ പൊക്കിൾചുഴിയും അവിടെ നിന്ന് താഴെക്കു ഉറുമ്പിൻ കൂട്ടം പോലെ അരിച്ചിറങ്ങുന്ന സ്വർണ രോമങ്ങളും ഒതുങ്ങിയ വയറും അമ്മക്ക് ഒരുപാട് ആരാധകരെ സമ്മാനിച്ചു്.യുവാക്കൾ മുതൽ വാർദ്ധക്യം ബാധിച്ചവർ വരെ ഉണ്ടായിരുന്നു.അവരുടെ രാത്രി സ്വപ്നങ്ങളിൽ അമ്മ രതി റാണിയായി.അമ്മയുടെ അത്ര ഇല്ലെങ്കിലും എണ്ണകറുപ്പുള്ള എനിക്കും ശരീര വളർച്ച കാരണം സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ കടയിൽ പോകുമ്പോൾ എന്നെ പറ്റി അശ്ലീലം പറയുന്നത് കേൾക്കും.അച്ഛൻ മരിച്ചു പോയി.ജനിച്ചത് കോട്ടയത്ത് ആണ്.വാടക വീട്ടിൽ ആണ് താമസം അച്ഛന് കുറെ കടം ഉണ്ടായിരുന്നു.ഒരു ദിവസം രാജേന്ദ്രൻ എന്ന ഒരാൾ വന്നു അമ്മയോട് അയാൾ മുറ്റത്തു നിന്ന് സംസാരിക്കുന്നത് ഞാൻ കേട്ടു.
രാജേന്ദ്രനെ കണ്ടാൽ തന്നെ പേടിയാകും ആറടി മേലെ ഉയരം.മുടി നീട്ടി വളർത്തി പുറകിൽ റബർ ബാൻഡ് ചുറ്റിയിരിക്കുന്നു.കറുത്ത് കരി വണ്ടിനെ പോലെ മുഖം.മുറുക്കാൻ ഇട്ട് കറ പിടിച്ച പല്ലുകൾ.ഒരു ആജാനുബാഹു.അയാൾ പെട്ടെന്ന് എന്നെ കണ്ടു നാവു നുണഞ്ഞു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു അമ്മ എന്തിയെടി അപ്പോഴേക്കും അമ്മ ഇറങ്ങി വന്നു.അച്ഛൻ എടുത്ത കടം പലിശ കൂടി അത് വാങ്ങാൻ വന്നതാണ്.ഇവിടെ ഓരോ ദിവസവും കഴിഞ്ഞു പോകുന്നതെങ്ങിനെയെന്നു ഞങ്ങക്കറിയാം.അത് കാരണം പ്ലസ് ടു ആയപ്പോഴെ എന്റെ പഠനം നിർത്തി.
ഞാൻ അവരുടെ സംസാരം ശ്രദ്ധിക്കുക ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *