രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 4

Posted by

രതിയുടെ ഉന്മാദലോകങ്ങള്‍ 4

Rathiyude Unmada lokangal bY Meera Nair | Previous Parts

 

ജെറിൻ …’ വികാര വായ്പ്പോടെ അരുൾദാസ് വിളിച്ചു. അവന്റെ നേരെ കടക്കണ്ണ് എറിഞ്ഞ് അവൾ നോക്കി. എന്താ? സത്യം പറയാമല്ലോ പെണ്ണേ എന്നാതൊരു സൗന്ദര്യമാടീനിന്റെ യോനിക്കുപോലും. പശുവിനെ കറക്കുന്നതുപോലെ അവൻ അവിടേക്കു കൈനീട്ടി കന്തിൽ പിടിച്ചു ഞെരടി വലിച്ചു. ‘ഹാ.. അരുൾ ചേട്ടാ. ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ എനിക്കു പലതും തോന്നുമേ.” പലതും എന്നു പറഞ്ഞാൽ എന്താ. കളിക്കണമെന്ന് തോന്നുമോ? ‘പോ അവിടുന്ന് അവൾ ചിണ്ടുങ്ങി.” അവൻ അവൾക്കരുകിൽ ഇരുന്നുട്ട് അവളെ ചുംബിക്കുകയും മുലയ്ക്കു പിടിക്കാൻ തുടങ്ങുകയും ചെയ്തു..’ എന്നെ ഇവിടെ കൊണ്ടുവന്നത് കളിക്കാനോ സിനിമയിൽ അഭിനയിപ്പിക്കാനോ? സിനിമക്കാര്യമേ ഉണ്ടായിരുന്ന ആദ്യം പക്ഷെ നിന്നെയിങ്ങനെ കണ്ടുകഴിഞ്ഞപ്പം കളിക്കാതിരുന്നാൽ ദൈവം പോലും പൊറുക്കത്തില്ല പെണ്ണേ.’ വികാരാവേശത്താൽ അവന്റെ ഒച്ചയടച്ചുപോയി. തുടർന്ന് അവൻ പാന്റിനുള്ളിൽ നിന്ന് തന്റെ സാധനമെടുത്ത് അവളുടെ കയ്യിൽ വച്ചു. “ഇതിൽ എന്തെങ്കിലും ഒന്ന് ചെയ്യ് പെണ്ണേ..’ കുറച്ചു മുളകു പൊടി വാരിയിട്ടാൽ മതിയോ? അവൾ കുലുങ്ങിച്ചിരിച്ചു. അപ്പോൾ മുലകളും ഇളകി. ‘സുദേവ് ബാത്തുറൂമിലുണ്ട്. അവൾ ഓർമ്മിപ്പിച്ചു. ‘അവൻ അവിടെങ്ങാനും നിന്ന് കയ്യിൽ പിടിച്ചു കളയട്ടെ…’ അസ്ഥികൾ ഒടിയും വിധം അവൻ അവളെയൊന്ന് പുണർന്നു. ‘സിനിമാ ഫീൽഡിലെ ഏത് സൂപ്പർ സ്റ്റാറു കണ്ടാലും പറയും നിന്നെ അവരുടെ നായികയാക്കണമെന്ന്.” അവൾ തല വെട്ടിച്ചു. ‘അതിന്റെ മറവിൽ എന്നെ കളിക്കാനല്ലേ?’അതൊക്കെ എന്തുമാകട്ടെ. നമുക്ക് പണം വേണം. പ്രശസ്തി വേണം. കാണുമ്പോൾ ജനം ഓടിക്കൂടണം. ഇതൊക്കെയല്ലേ ജീവിതത്തിലെ സുഖമുള്ള കാര്യങ്ങൾ? ജെറിൻ ഇത്തിരിനേരം ചിന്തിച്ചിരുന്നു. ‘ഏയ്.” അവൻ അവളുടെ മുലക്കണ്ണ് വായിൽ വച്ച് ഒന്നു നുണഞ്ഞു. ‘എന്നാൽ എല്ലാവർക്കും കളിക്കാൻ കൊടുക്കുക എന്നു പറഞ്ഞാൽ..’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *