അമ്പിളി ചേച്ചി

Posted by

അമ്പിളി ചേച്ചി

Ambili chechi bY Vishnu Cherthala

 

എഴാം ക്ലാസ്സില്‍ പഠിക്കുന്ന കാലം. വാണം വിടലിനെക്കുറിച്ചും മറ്റും കേട്ടറിവ് മാത്രമേ ഉള്ളു. ഒരു കാര്യം മാത്രം അറിയാം. ചില സമയങ്ങളില്‍ ലിംഗം വടിപോലെ നില്‍ക്കും. എന്താണെന്നറിയില്ല, എപ്പോഴാണെന്നറിയില്ല. രാവിലെ എഴുന്നേല്‍ക്കുമ്പോള്‍, കുളിക്കുമ്പോള്‍, ചില സിനിമകള്‍ കാണുമ്പോള്‍ അങ്ങനെ എപ്പോഴൊക്കെയോ.

പക്ഷെ അമ്പിളി ചേച്ചിയെ എപ്പോള്‍ കണ്ടാലും ഇവന്‍ വടി പോലെ നില്‍ക്കും. പ്രസവിച്ച് അധികനാളായില്ല പുള്ളിക്കാരി. മുലകള്‍ തള്ളി നില്‍ക്കുന്നത് കണ്ടാല്‍ പേടിയാകും. ഭര്‍ത്താവ് ഗള്‍ഫിലാണ്. കുട്ടി ഉണ്ടായിട്ട് കൂടി അങ്ങേര്‍ വന്ന്‍ നോക്കിയില്ല. അമ്പിളി ചേച്ചിയുടെ ഉറ്റ സുഹൃത്തും അവിവാഹിതയുമാണ് തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ അജിത. അവര്‍ ഇണപിരിയാത്ത സുഹൃത്തുക്കളാണ്. എപ്പോഴും ഒരുമിച്ചേ നടക്കൂ. അമ്പിളി ചേച്ചി കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പോയപോള്‍ അജിതക്ക് നല്ല വിഷമം ഉണ്ടായിരുന്നു. പ്രസവത്തിനായി അമ്പിളിയെ കൂട്ടിക്കൊണ്ട് വന്നപ്പോഴാണത്രേ അജിതക്ക് സമാധാനമായത്.

അന്ന് അമ്പിളി ചേച്ചിയുടെ വീട്ടില്‍ മാത്രമേ അടുത്ത് ടി വി ഉള്ളു. സ്കൂള്‍ അടച്ചാല്‍ പിന്നെ ഞാന്‍ മുഴുവന്‍ സമയവും ടി വി കാണാനായി അവരുടെ വീട്ടില്‍ തന്നെയാകും. ഞാന്‍ അവിടെ ഇരിക്കുന്നതില്‍ ആ വീട്ടുകാര്‍ക്ക് എതിര്‍പ്പൊന്നും ഇല്ലായിരുന്നു. കുട്ടിക്ക് മുല കൊടുക്കാനും മറ്റും അമ്പിളി തുണി മാറ്റുമ്പോള്‍ ഇടയ്ക്കിടെ കാണുന്ന വെളുത്ത മുലകളിലാണ് എന്റെ ശ്രദ്ധ മുഴുവന്‍. അവര്‍ ഇതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എന്നാണ് എന്റെ വിചാരം.

ഒരിക്കല്‍ കുളിമുറിയില്‍ അമ്പിളിചേച്ചിയെ കുളിപ്പിക്കുന്നത് കണ്ട ഞാന്‍ ഞെട്ടിപ്പോയി. മുലകളില്‍ വല്യമ്മ പിടിച്ച് ഞെരിക്കുന്നതും മറ്റും ഒരു മിന്നായം പോലെയേ കണ്ടോള്ളൂ. വടിപോലെ ആയ ലിംഗത്തിന്റെ അഗ്രത്ത് എന്തോ ഒരു സുഖം. ഞാനവിടെ നിക്കറിന്റെ പോക്കറ്റില്‍ കയ്യിട്ട് തൊട്ടു. എന്തോ ദ്രാവകം ചീറ്റി. മണത്ത് നോക്കി. അല്ല മൂത്രമല്ല വേറെ എന്തോ ആണ്.

ടി വി കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍ മിക്കപ്പോഴും ഞാനും അമ്പിളിയും അജിതയും മാത്രമാണ് ആ വീട്ടില്‍ ഉണ്ടാകാറ്. ടി യിലെ ചില സീനുകള്‍ വരുമ്പോള്‍ അവര്‍ എന്തൊക്കെയോ അടക്കം ചൊല്ലും. അജിത ചേച്ചി അമ്പിളിയുടെ മുലകളും മറ്റും നോക്കി ഇടയ്ക്കിടെ കമന്റടിക്കും. അവര്‍ പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായില്ലെങ്കിലും ഞാനും ചിരിക്കും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *