ഷീല – 6 [vasundhara]

Posted by

ഷീല 6 (വസുന്ധര)

Sheela Kambikatha PART-05 BY-വസുന്ദര | Click here to read previous parts

ക്ലാര അവളുടെ കണ്ണുകൾ തുറന്നപ്പോൾ അവളുടെ ശരീരത്തിനു പറ്റിചേർന്ന് കിടക്കുന്ന ആ നഗ്ന സുന്ദരിയെ നോക്കി.ഇരുവരും പൂർണ നഗ്നരായിരുന്നു.”ഞാൻ ഇവളിൽ എന്നേതന്നെ കാണുന്നു”ഗീതയെ നോക്കി ക്ലാര മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു.എന്നിട്ട് കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന ഗീതയുടെ കുണ്ടിപാളികൾ പിളർത്ത് അവളുടെ കൂതി തുള നക്കി.ഗീത ഉറക്കമുണര്‍ന്നു ക്ലാരയുടെ പ്രവൃത്തി അവളെ ഉണർത്തി.അവളുടെ ലെസ്ബിയൻ വേഴ്ചയ്ക്കു് ആരംഭംകുറിച്ച ക്ലാരയുമായി അവൾ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കാർപെറ്റ് ഇട്ട നിലത്തേക്ക് മറിഞ്ഞു നീങ്ങി……….
കുറച്ചുനേരം ആ പെൺശരീരങ്ങൾ രമിച്ചു.പിനീട് കുളിച്ച് ഫ്രഷായി.ആ സ്നാനത്തിലും അവർ ഇരുശരീരങ്ങളും തോട്ടും തലോടിയും നിന്നു. ഗീത അവളുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച് പോവാനൊരുങ്ങി.എല്ലാം ഉടുത്ത് കഴിഞ്ഞ് മുടി ചീവുംബോൾ ക്ലാര പറഞ്ഞു “ഗീത..ഐ മീൻ നീന.ഇനി ഇത്രയും അധികം ഡ്രസ്സ് ഇടേണ്ട ആവശ്യമില്ല.കുട്ടി കുപ്പായങ്ങൾ മതി.ഡ്രസ്സിന്റെ അളവ് കുറവല്ലെങ്കിലും മറ്റുള്ളവരുടെ വികാരങ്ങളെ പ്രകോപിപ്പിക്കുന്ന വണ്ണമായിരിക്കണം നിന്റെ വസ്ത്രധാരണം.സോ കുറച്ച് സെക്സി ഡ്രസ്സുകൾ വാങ്ങണം.എല്ലാമായി മൂന്ന് ദിവസം കഴിഞ്ഞു വരൂ.”
ഗീത : ഓക്കെ ക്ലാര.അപ്പോ പറഞ്ഞപോലെ. ഇരുവരും കെട്ടിപ്പിടിച്ചു,യാത്രയായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *