ഉമ്മയും മകളും 2

Posted by

ഉമ്മയും മകളും 2

Ummayum Makalum part 2 bY Ansiya | Previous Parts

 

ഫോൺ വെച്ച് ജാസ്മി ആലോചിച്ചു.. ഇക്കാ ആറ് മാസം കൂടുമ്പോൾ വരുമെങ്കികും ആ പഴയ ആക്രാന്തം ഒന്നും ഇപ്പൊ ഇല്ല… തനിക്കും അത് നഷ്ട്ടപെട്ട പോലെ ആയിരുന്നു.. പക്ഷെ ഇന്ന് മകളുടേത് ആലോചിച്ചപ്പോ എന്തൊക്കെയോ തോന്നുന്നു… തന്റെ മകളുടെ ധൈര്യം തനിക്കില്ലാതെ പോയല്ലോ… ഇനി അയാൾ വന്നാ എങ്ങനെ പച്ച സിഗ്നൽ കൊടുക്കും.??? ഉള്ളിൽ വിടരുന്ന സംശയങ്ങൾക് മറുപടി കാണാതെ ജാസ്മി മുറിയിൽ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും നടന്നു…. ഉച്ചക്ക് കുളിച്ചതാ ഇനി വല്ല വിയർപ്പും ഉണ്ടെങ്കിലോ…??

അവൾ വേഗം പോയി നന്നായി ഒന്ന് കുളിച്ചു… ഇപ്പോഴും ഉടവ് തട്ടാത്ത തന്റെ മേനി അവൾ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി നിന്നു… ശരീരത്തിലെ വെള്ളമെല്ലാം തുടച്ചു നീക്കി ബോഡി ലോഷൻ എടുത്ത് തേച്ചു…. പാൻറ്റീസും പാവാടയും ഇടാതെ അവൾ മുലക്കണ്ണ് മറക്കുന്ന ഒരു ബ്രായും ശരീരത്തിൽ ഒട്ടി കിടക്കുന്ന ഒരു നൈസ് ആയ മഞ്ഞ കളറിൽ ഉള്ള നൈറ്റിയും എടുത്തിട്ടു…. തിരിഞ്ഞു നിന്ന് കണ്ണാടിയിൽ തന്റെ ബാക് കണ്ട അവളൊന്ന് പിടഞ്ഞു… വിരിഞ്ഞു തള്ളി നിൽക്കുന്ന ചന്തി നല്ലോണം കാണാൻ പാകത്തിൽ ആയിരുന്നു… തന്റെ ശരീരം ഇഷ്ടമാകും എന്ന കാര്യത്തിൽ അവൾക്കൊരു സംശയവും ഇല്ല… പക്ഷെ ഇന്ന് കുഞ്ഞാക്ക തന്നെ കളിച്ചാൽ വീണ്ടും ഞാൻ കിടന്നു കൊടുക്കേണ്ടി വരും… ആ ഭയം അവളെ പിടിച്ചുലച്ചിരുന്നു…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *