ഊരാക്കുടുക്ക് 3

Posted by

ഊരാക്കുടുക്ക് 3

Oorakkudukku 3 Malayalam Kambi Katha bY കളിക്കാരൻ | Previous Parts

 

ആ വീക്കെൻഡിൽ കിമ്മിന്റെ വീട്ടിൽ ഒരു ചെറിയ പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു അധികമാരുമില്ല കിമ്മിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾ മാത്രം.

വെളുത്തു മെലിഞ്ഞു മോഡേൺ ആയ ആളാണ്‌ കിം ഒരു ഹൈ സൊസൈറ്റി ലേഡി നല്ല ഉയരം ഉണ്ടെങ്കിലും ഹീൽസിൽ നടക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആളാണ്‌ അതിനു അവള്ക്ക് ഒരു കാരണവുമുണ്ട്. ഹീൽസ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ നിതംബം നല്ല ഷേപ്പിൽ ഉരുണ്ടു വരുമത്രെ, ശരിയായിരിക്കും ഹീൽസ് ഇട്ടുനടക്കുന്ന മിക്കവാറും പെണ്ണുങ്ങളും നിതംബം ഇട്ടു കറക്കി ആണ് നടക്കുന്നത്. ആ അത് പോട്ടെ !

പാർട്ടിക്കിടയിൽ ജിന എന്നോട് ജെന്നിയുടെ കഴിഞ്ഞ ദിവസത്തെ ഫിലിപ്പുമായുള്ള ലഞ്ചിനെ കുറുച്ചു ചോദിച്ചു, സാധാരണ ജെന്നി എന്നിൽ നിന്നും ഒന്നും മറച്ചു വയ്ക്കാറില്ല, പക്ഷേ എനിക്കതൊരു പ്രോബ്ലം ആയി തോന്നിയതെ ഇല്ല.

അതിനെ കുറിച്ച് ഞാൻ ജെന്നിയോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവൾ വളരെ അലസ്സമായിട്ടാണ് മറുപടി തന്നത്. ഫിലിപ്പും ഒന്നു രണ്ടു ഫ്രണ്ട്സും കൂടി പോയതത്രെ,
എന്നിട്ട് ചിരിച്ചു കൊണ്ട്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *