സുജയുടെ കഥ – 6

Posted by

സുജയുടെ കഥ – പാർട്ട് 6

Sujayude Kadha Kambikatha PART-06 bY രഞ്ജിത് രമണൻ


 

എല്ലാം കഴിഞ്ഞു തളർന്നുറങ്ങിയപ്പോൾ നേരം പാതി രാത്രി കഴിഞ്ഞിരുന്നു. സുജ എണീറ്റപ്പോൾ പിറ്റേന്ന് 10 മണിയോളമായി. എണീറ്റ് കുളിച്ചപ്പോൾ ശരീരമാസകലം നീറിപ്പുകഞ്ഞു. തണുത്ത വെള്ളം വീണപ്പോൾ, തലേന്നത്തെ രതിയുടെ സുഖം, അവളുടെ പൂറിൽ വെള്ളം നിറച്ചു.

അന്ന് നോബിൾ അവളെ തൊട്ടില്ല. പ്രഭാത ഭക്ഷണത്തിനു ശേഷം, അയാൾ, ഓഫീസിൽ ഒന്ന് മുഖം കാണിക്കണം എന്നും പറഞ്ഞു പോയി. ഉച്ചക്ക് ഊണ് കഴിഞ്ഞതോടെ, കൊതി പൂണ്ട മാത്യു അവളെ ആവേശത്തോടെ കളിച്ചു. കുണ്ണയ്ക്കു വലിപ്പക്കുറവൊന്നുമില്ലെങ്കിലും, മാത്യുവിന്റെ കുണ്ണ, നോബിളിന്റെ തണ്ടിക്ക് നിൽക്കില്ലായിരുന്നു. തടിയും, വയറുമൊക്കെ, കുറച്ചു കൂടുതലുമായിരിന്നു. ഗ്രഹണി പിടിച്ച പിള്ളേര്, ചക്കക്കൂട്ടാൻ കണ്ട് ആവേശപ്പെടുന്ന പോലെ, മാത്യു അവളുടെ സുന്ദര ദേഹത്തെ, മെതിച്ചു തിമിർത്തു. കൊതിച്ചു കൊതിച്ചിരുന്ന ഈ സൗന്ദര്യ ധാമത്തെ, ഇത്ര പെട്ടെന്ന്, ഭോഗിക്കാൻ അവസരം കിട്ടിയതിൽ, കർത്താവിനും, നോബിളിനും അയാൾ മനസ്സാ നന്ദി പറഞ്ഞു. അവളുടെ സുന്ദര യോനി അയാൾ മൊത്തിക്കുടിച്ചു. ജീവിതത്തിൽ ഒരു കളി മാത്രം കഴിഞ്ഞ ആ ഇളം പെണ്ണിന്റെ, അയവു വന്നിട്ടില്ലാത്ത മുറുക്കമുള്ള പൂറിൽ അയാൾ കൈവിരലുകൾ മാറി മാറി കയറ്റിയിറക്കി. ഉഴുകിയിറങ്ങിയ അവളുടെ മദജലം, അയാൾ കൊതിയോടെ നക്കിക്കുടിച്ചു. സുജ ഒരു പരൽ മീനിനെ പോലെ കിടന്ന് പുളഞ്ഞു. അവളുടെ കൊഴുത്തുരുണ്ട മാറിടങ്ങളെ അയാൾ കടിച്ചു ചപ്പി. ആവേശം മൂത്തത് കൊണ്ടായിരിക്കും, പൂറിൽ എട്ടു പത്തടിച്ചപ്പോഴേയ്ക്കും അയാളുടെ വെടി തീർന്നു. പിന്നെ സുജയുടെ കാലിനിടയിൽ തളർന്ന് കിടന്ന് മയക്കമായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *