ശേഖരവിജയം – 3

Posted by

ശേഖരവിജയം – 3

ആദ്യമുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

സുഹൃത്തുക്കളെ കഥ തുടർന്ന് എഴുതുവാൻ വൈകിയതിൽ ക്ഷമിക്കണം. ജീവിതത്തിൽ വല്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലൂടെ കടന്നു പോകുകയാണ്. ചില കാര്യങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കും പോലെ ശരിയാകാത്തതും, പ്രവർത്തനങ്ങൾ തന്നെ നിലച്ചുപോകുന്നതുമായ ഒരു അവസ്ഥ. കാര്യങ്ങൾ ഇങ്ങിനെ ആണെങ്കിലും ജീവിതത്തിൽ അത്ഭുതങ്ങൾ സംഭവിക്കാം എന്ന പ്രതീക്ഷ ഉള്ള ഒരു മനസ്സാണ് എൻറേത്. അതു കൊണ്ട് തന്നെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒരു വശത്ത് നിൽക്കുംബോൾ തന്നെ സുഖിക്കാൻ ഉള്ള സാധ്യതകൾ കളയേണ്ടതില്ല എന്ന വിശ്വാസക്കാരൻ ആണ് ഞാൻ.

അത് പോലെ തന്നെ സൈറ്റിൻറെ മാറിയ ടേംസ് ഉൾക്കൊണ്ട് കൊണ്ട് ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തുന്നു. അനഘയുടെ പ്രായം 18 ആക്കുന്നു. ഡിഗ്രി ഫസ്റ്റ് ഇയറും, മൂത്ത മകൻ അനിൽ എൻജിനീയറിംഗ് തേർഡ് ഇയറും പഠിക്കുന്നു. ലതികയ്ക്ക് അതു കൊണ്ട് പ്രായത്തിൽ വ്യത്യാസം ഒന്നും ഇല്ല. 16 ആം വയസ്സിൽ കല്ല്യാണം കഴിഞ്ഞ ലതികയ്ക്ക് ഇപ്പോൾ 39 വയസ്സാണ്. കല്ല്യാണശേഷം പ്രൈവറ്റായി ബി.എഡ് എടുത്ത ലതിക ഒരു പ്രൈമറി സ്കൂൾ ടീച്ചറാണ്.

ഈ കഥയിൽ തുടർന്ന് ഒട്ടേറെ കഥാപാത്രങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. ലതികയുടെ കുടെ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന ചിത്രയും ആയി ലതിക നടത്തിയ ലെസ്ബിയൻ കളികൾ, അനഘയും അവളുടെ കൂട്ടുകാരി ആൻമായി ശേഖർ നടത്തുന്ന കളികൾ, ലതികയുടെ ഫ്ളാറ്റിന് സമീപം താമസിക്കുവാൻ വരുന്ന ഷഹാന, ലതികയുടെ അനുജത്തി രാധികയുമായി ശേഖർ നടത്തുന്ന കളികൾ, അനിലിനൊപ്പമുള്ള ബൈ കളികൾ തുടങ്ങി ഒട്ടനവധി കാമകേളികൾ ഈ സീരീസിൽ ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പ് നൽകുന്നു.

വായനക്കാരുടെ നിർദ്ദേശങ്ങൾ കൂടി അറിയിക്കാൻ അപേക്ഷ.

തുടർന്ന് എഴുതുവാൻ വൈകിയതിൽ ക്ഷമചോദിച്ചു കൊണ്ട് ശേഖരവിജയം ഉടൻ പുനരാരംഭിക്കുന്നതാണ് എന്ന് അറിയിക്കട്ടെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *