കാമറാണി വഴി തെറ്റിച്ച കൗമാരം 1

Posted by

കാമറാണി വഴി തെറ്റിച്ച കൗമാരം 1

Kaamaraani vazhithetticha kaumaaram Part 1 bY Kamaraj

നഗരത്തിലെ ഒരു പുതിയ ഫ്ലാറ്റ് സമുച്ചയത്തിലേക്ക് താമസം മാറി വന്ന പുതിയ ഫാമിലിയആണ് റെജിലും ഭാര്യ പ്രിയയും. രണ്ടു പേരും പ്രമുഖ IT കമ്പനിൽ ജോലി നോക്കുന്നു. ജോലിയുടെ കാര്യത്തിൽ ഒരു തരത്തിലുള്ള വിട്ടു വീഴ്ചക്കും തയ്യാറാകാത്ത കാശു എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കണം എന്ന് മാത്രം ചിന്തിക്കുന്ന ഫാമിലി. ശെരിക്കു പറഞ്ഞാൽ ഓഫീസിൽ കുറച്ചു നേരം കുടി ചിലവഴിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ ഓഫീസിൻഡൗത്തുള്ള ഇ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് താമസം മാറിയത് തന്നെ. ഒരു മോൻ. പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞു എഞ്ചിനീയറിംഗ് എൻട്രൻസ് എഴുതിട്ടു നിക്കുന്നു….പേര് മനു. മെലിഞ്ഞ ശരീരം, കണ്ണാടി വച്ച് അകെ ഒരു ബുജി ലുക്ക്. ബുജി ലുക്ക് അല്ല, ബുജി ആണ്.അധികം ഫ്രണ്ട് ഒന്നും ഇല്ല എപ്പോളും പഠിത്തം വായന മാത്രം. അവനെ അങ്ങനെ വളർത്തി എന്ന് പറയുന്നതാവും ശെരി. വീട്ടിൽ മിക്കപോലും ഒറ്റയ്ക്ക്. സ്കൂളിൽ നിന്ന് വന്നാൽ ബുക്ക് വായന തുടങ്ങും, അച്ഛനും അമ്മയും വരുന്ന ടൈം ആകുമ്പോ മിക്കവാറൂം അവൻ ഉറക്കമായിട്ടുണ്ടാവും. അവനും പരാതി ഒന്നുമില്ല.അങ്ങനെ ഒരു മോഡേൺ കുടുംബം.

“ഹൈ ” , ഒരു സോഫ്റ്റ് ശബ്ദം കേട്ടാണ് പ്രിയ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത്. കണ്ടാൽ 30 32 വയസ്സ് പ്രായം തോന്നിക്കുന്ന ഒരു സ്ത്രീ. മെലിഞ്ഞ ശരീരം, ഇരുനിറം, സ്‌ട്രൈറ് ചെയ്ത മുടി, ചുണ്ടിൽ ലിപ്സ്റ്റിക്ക് ഇട്ടു ചുവപ്പിച്ചു വച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒരു സ്ലീവെലെസ്സ് ബ്ലൗസും സാരിയും വേഷം.

“ഹൈ ” , പ്രിയ തിരിച്ചു പറഞ്ഞു

“എന്റെ പേര് ഗായത്രി. തൊട്ടപ്പുറത്തെ ഫ്ലാറ്റിൽ താമസിക്കുന്നു. ഇ ഫ്ലോറിൽ ഞാൻ മാത്രമേ ഉണ്ടാരുന്നുള്ളു ഇത് വരെ..

“ഓഹ് , ഞാൻ ഇവിടെ ആരുമില്ലരിക്കും എന്ന് പേടിച്ചിരിക്കുയരുന്നു “, പ്രിയ പറഞ്ഞു
ഗായത്രി ചിരിച്ചു

തിരക്കായിരിക്കും അല്ലെ….പ്ളീസ് കന്റിണ്‌െ …. ഞൻ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു വരാം…എല്ലാം ഒന്ന് അറേഞ്ച് ചെയ്തു വച്ചോളു….

” ഏയ് തിരക്കൊന്നുമില്ല…ഇതെന്തേ ഹുസ്ബൻഡ് രേജിൽ ….പ്രിയ പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *