കാർലോസ് മുതലാളി (ഭാഗം 12)

Posted by

കാർലോസ് മുതലാളി -12

Carlos Muthalali KambiKatha PART-12 bY സാജൻ പീറ്റർ(Sajan Navaikulam) 

കഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങള്‍ PART-01 | PART-02 | PART-03 | PART-04 | PART-05 |…

PART-06 | PART-07 | PART-08 | PART-09 | PART 10 | PART 11

ബംഗ്ലാവിൽ എത്തിയ ആനി കണ്ടത് കാർലോസ് അപ്പച്ചനും ലിയോ ഡോക്ടറും,ബ്ലെസ്സി ഡോക്ടറും വരാന്തയിൽ ഇരുന്നു കാര്യം പറയുന്നതാണ്…ആനി ബ്ലെസ്സിയെ ഒന്ന് നോക്കി…സിനിമാ നടി ചാർമ്മിളയെ പോലെ തന്നെ…ഒഴുകി വരുന്ന സൗന്ദര്യം…എന്തായാലും അപ്പച്ചന്റെ ഈ ഇരുപ്പ് കണ്ടാൽ അറിയാം തന്റെ മമ്മിയെ വീഴ്ത്തിയത് പോലെ ഈ പൂറ്റിലും തന്റെ കുണ്ണ കയറ്റും എന്നുള്ളത്…പക്ഷെ അതല്ലല്ലോ പ്രശനം തന്നെ പണ്ണണം എന്ന് പറഞ്ഞു ആ ലിയോ ഡോക്ടർ ഇരിക്കുകയല്ലേ…ഒന്നാമത് താൻ കൺസീവിടും…ആ വലപ്പാട് അങ്കിൾ വന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ നോ പറയാനും തോന്നിയില്ല..പക്ഷെ ലിയോ ഒരു ഡോക്ടർ ആയതു കൊണ്ട് ഒരു പക്ഷെ പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകുമായിരിക്കും….

ഹാ…ആനിമോൾ എത്തിയോ?

ആ അപ്പച്ചാ….ഡോക്ടർ ലിയോ ഒരു മിനിറ്റ്…..ആനി ലിയോയെ നോക്കി വിളിച്ചു…

യെസ് ഡോക്ടർ ആനി…ലിയോ ആനിയോടൊപ്പം അകത്തേക്ക് കയറി…ബ്ലെസ്സി കാർലോസിനെ നോക്കി ചിരിച്ചു….എന്നിട്ടു പറഞ്ഞു…ഇതിൽ ഇത്ര വിഷമിക്കണ്ട ഒന്നുമില്ല മുതലാളി…അങ്ങ് ഡൽഹിയിൽ ഞങ്ങൾ മിക്ക ആഴ്ചകളിലും ഞങ്ങളുടെ ഫ്‌ളാറ്റിൽ വൈഫ് സ്വാപ്പിങ് ചെയ്യാറുണ്ട്….

അതെന്തു കുന്ത്രാണ്ടമാ….കാർലോസ് ബ്ലെസ്സിയോട് ചോദിച്ചു

അതായത് ഞങ്ങൾ ഡോക്ടറന്മാരുടെ ഫാമിലി ഒത്തു കൂടിയിട്ട് അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും എക്സ്ചേഞ്ച് ചെയ്തു പരിപാടി നടത്തും….

ഹോ…ഹോ….മനസ്സിലായി…കാർലോസ് തലയാട്ടി…അത് നല്ല പരിപാടി തന്നെ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *