അനിയത്തിയുടെ ട്യുഷന്‍ മാസ്റ്റര്‍

Posted by

അനിയത്തിയുടെ ട്യുഷന്‍ മാസ്റ്റര്‍

Aniyathiyude Tution Master BY Rishi@ kambimaman.net


അനിയത്തി സുജയെ ട്യൂഷൻ പഠിപ്പിക്കാൻ വന്ന സാജൻ, അന്ന് പതിവില്ലാതെ വീടിനു മുൻവശത്തു നിക്കുന്ന ചേച്ചി സുമയെ കണ്ടു ചോദിച്ചു, എന്താ സുമേ പുറത്തു നിൽക്കുന്നത്,
സുമ : ചേട്ടാ അമ്മേം അനിയത്തിയും വലിയമ്മയുടെ മകളെക്കാണാൻ പോയി, ചേച്ചി പ്രസവിച്ചു കിടക്കുകയാണ്.
സാജൻ : എന്നാൽ ഞാൻ പോവാ നാളെ വരാം
സുമ : അയ്യോ ചേട്ടാ പോകല്ലേ, ‘അമ്മ പറഞ്ഞു ചേട്ടൻ വന്നാല്‍ ചായ കൊടുത്തു വിടണം . വാ ചേട്ടാ ചായ ഇട്ടു വെച്ചിട്ടുണ്ട്, കുടിച്ചിട്ട് പോയാല്‍  മതി.
ക്ഷമിക്കുക കഥാപാത്രങ്ങളെ പരിചയപ്പെടുത്തിയില്ല. സാജൻ, തൊഴിൽ രഹിതനായ ചെറുപ്പക്കാരൻ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു വീടുകളില്‍ പോയി സ്കൂള്‍ കുട്ടികള്‍ക്ക് ടുഷന്‍ കൊടുത്തു ഉപജീവന മാര്‍ഗം കണ്ടെത്തുന്നു ….. കാത്ത് നിന്നവള്‍ സുമ , ഇരുപത് കഴിഞ്ഞേങ്കിലും ഒരു ലൈഗിക കാര്യങ്ങളില്‍ അടുത്തിടെ താല്പര്യം കൂടി വന്നു …അമ്മ സരസ്വതിയും അനിയത്തി  സുജയും കൂടിയാണ് ആശുപത്രിയിൽ പോയിരിക്കുന്നത്. അച്ഛൻ ഗൾഫിലാണ്. അങ്ങനെ ചായ കുടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോ സാജൻ സുമയെ ഒന്ന് നോക്കി, നല്ല വളർച്ചയുള്ള ഒരു മുഴുത്തു കൊഴുത്ത ശരീരം. ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടിൽ നോക്കി സാജൻ പറഞ്ഞു  സുമ എന്താ ആശുപത്രിയില്‍ പോകാത്തെ ?

സുമ : ഇന്ന് വല്ലാത്ത തലവെദന വേറെ കുറെ സംശയങ്ങൾ ഉണ്ട്
സാജൻ : സംശയങ്ങളോ, അതെന്താണ് അറിയുന്നതാണെങ്കിൽ പറഞ്ഞു തരാം.
ചേട്ടാ ഈ കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നതു എങ്ങനാ. സാജൻ പ്ലിങ്ങായി. ഇവൾക്കെന്താണ് ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഒരു സംശയം, കടി ഇളകിയാണോ മുറ്റത്തു കാത്തു നിന്നതു, ആലോച്ചിരുന്ന സാജൻ സുമയുടെ ശബ്ദം കേട്ട് ഞെട്ടി. എന്നാ ചേട്ടാ അറിയില്ലേ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *