ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം-39 (S2-Part 4)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം39 (Season 2 – PART-4)

Benniyude Padayottam Kambikatha bY-Kambi Master

www.kambikuttan.netപടയോട്ടം സീസന്‍ 2 പാര്‍ട്ട്‌-1 (36)പാര്‍ട്ട്‌-2 (37) – പാര്‍ട്ട്-3 (38)


ബെന്നിയുമൊത്തുള്ള ജലക്രീഡ സ്മിതയെ ഒരു കാമാഭ്രാന്തിയാക്കി പരിവര്‍ത്തനം ചെയ്തു. ഭര്‍ത്താവിനെ മാത്രം കാമിച്ചിരുന്ന അവള്‍ക്ക് ആദ്യമായി ചുവടു തെറ്റിയത് അമ്മായിയപ്പന്റെ കുളി കണ്ടപ്പോഴായിരുന്നല്ലോ. അന്നുമുതല്‍ തന്നെ കാമസുഖം അവളുടെ വലിയ ദൌര്‍ബ്ബല്യമായി മാറിയിരുന്നു. അമ്മായിയപ്പനുമായി  ബന്ധപ്പെട്ട ശേഷം ഭര്‍ത്താവ് സ്ഥലത്തുള്ളപ്പോള്‍ തന്നെ ബെന്നിയുടെയും  കരുത്തറിഞ്ഞ സ്മിത ഇപ്പോള്‍ പടക്കളം കണ്ട കുതിരയെപ്പോലെ ചിനയ്ക്കുകയായിരുന്നു. അജയന്‍ വന്നു പോയതോടെ അവളുടെ ശരീരം പഴയതിലും കൊഴുത്തു. നടക്കുമ്പോള്‍ തുടകള്‍ തമ്മില്‍ ഉരസുന്നത് അവള്‍ക്ക് അസ്വസ്ഥതയും സുഖവും ഒരേപോലെ നല്‍കി. ഭര്‍ത്താവിന്റെ വീട്ടില്‍ത്തന്നെ ആയിരുന്നു അവള്‍.

മരുമകളുടെ മാറ്റം ശേഖരന്‍ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും കമലമ്മ എന്ന ഭീകരജീവിയുടെ സാന്നിധ്യം കാരണം തട്ടാനോ മുട്ടനോ അല്ലാതെ ഏതെങ്കിലും ചെയ്യാന്‍ അയാള്‍ക്ക് അവസരം നല്‍കിയില്ല. കരുത്തനായ ശേഖരന്റെ കൂടെ സുഖിച്ചു മദിക്കാന്‍ സ്മിത അതിയായി മോഹിച്ചു എങ്കിലും കമലമ്മ കാരണം ഒന്നും നടന്നില്ല. പെണ്ണിന് കടി അനിയന്ത്രിതമായി വര്‍ദ്ധിച്ചു. ശേഖരന്‍ അവളെ ഓര്‍ത്ത് എന്നും വാണം വിടും. അവള്‍ ഊരിയിടുന്ന പാന്റീസും ബ്രായും എടുത്ത് മണത്തുനോക്കി വാണം വിട്ടാല്‍ ലോഡു കണക്കിനാണ് അയാളുടെ ലിംഗം സ്ഖലിക്കുന്നത്. ആരെ ഒത്തു കിട്ടിയാലും സുഖിക്കണം എന്ന ഭ്രാന്തന്‍ ചിന്തയുമായി നടന്ന സ്മിതയ്ക്ക് പൂറു സദാ നനഞ്ഞാണ് ഇരിക്കുന്നത്. ദിവസം നാല് തവണ എങ്കിലും അവള്‍ക്ക് പാന്റീസ് മാറേണ്ടി വരും. ഇട്ട് അരമണിക്കൂര്‍ കഴിയുമ്പോള്‍ അവളുടെ മദജലം ഊറി അത് കുതിരും. പിന്നെ തടിച്ചു കൊഴുത്ത തുടയിലൂടെ അത് താഴേക്ക് ഒലിക്കാന്‍ തുടങ്ങും. അസഹ്യമായ കടിയോടെ അവള്‍ ഭ്രാന്ത് പിടിച്ചാണ് ജീവിച്ചിരുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *