അനിയനെ പീഡിപ്പിക്കുന്ന ചേച്ചി,കൂടെ അമ്മയും-2

Posted by

അനിയനെ പീഡിപ്പിക്കുന്ന ചേച്ചി , കൂടെ അമ്മയും- 2

aniyane peedippikkunna chechi koode ammayum 2 bY:Sajan Wayanadu

www.kambimaman.net


Read First Part CLICK HERE


 

സ്നേഹിതരെ , ഞാൻ ആദ്യമേ പറഞ്ഞല്ലോ , ഇതെന്റെ അനുഭവ കഥയാണ് . നിങ്ങൾ വിശ്വസിച്ചാലും ഇല്ലെങ്കിലും . അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഇതൊരു അനുഭവകുറിപ്പായി കണക്കാക്കണം . നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ ഉണ്ടെങ്കിലേ എനിക്ക് എല്ലാം നിങ്ങളോട് തുറന്നു പറയാൻ കഴിയൂ.

സ്നേഹത്തോടെ നിങ്ങളുടെ  : സാജൻ വയനാട്

ഞങ്ങൾക്ക് മൂന്നു പശുക്കളുണ്ട്. അതിന്റെ പാല് വിറ്റു കിട്ടുന്ന പണം കൊണ്ടാണ് ഞങ്ങൾ ജീവിച്ചു പോന്നത് .

അമ്മയാണ് പശുവിനെ നോക്കുന്നതും അതിനു പുല്ലു ചെത്തി കൊടുക്കുന്നതും എല്ലാം. പാല് ഡയറിയിൽ കൊണ്ട് കൊടുക്കുന്നത് ആണ് എന്റെ ജോലി. അമ്മയെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ , അധികം തടിയൊന്നും ഇല്ല പക്ഷെ, അമ്മക്ക് പുറത്തിറങ്ങാൻ മടിയാണ് കാരണം അമ്മയുടെ മുലകൾ സാധാരണ സ്ത്രീകളുടെ പോലെയല്ല . വളരെ വലുതാണ് .

അമ്മയുടെ മുലകൾ കൊള്ളാൻ പാകത്തിനുള്ള ബ്രേസിയർ കടയിൽ കിട്ടാത്തത് കൊണ്ടാവണം  ‘അമ്മ ബ്രെസിയർ ഇടാറില്ല . ആനിചേച്ചിയെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ ‘കമ്മട്ടിപ്പാടം ‘ സിനിമയിലെ ദുൽക്കറിന്റെ ചേച്ചിയെപ്പോലെ തന്നെയാണെന്നു ഇരിക്കുന്നത് .

കൂടുതൽ അശ്ലീലം ഞാൻ പറയുന്നില്ല. കാരണം ഞാൻ വേദപുസ്തകം പഠിച്ചവനാണ് .

അത്യാവശ്യം നല്ല രീതിയിൽ മുൻപോട്ട് പോയിരുന്ന ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ഇടിത്തീ പോലെയാണ് ആ കാലവർഷം കടന്നു വന്നത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *