കടയിലെ ഇത്തയുടെ കടി 6

Posted by

കടയിലെ ഇത്തയുടെ കടി 6

 

kadayile ithayude Kadi bY അനിത

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ click here

ഹായ് ഒരുപാടു താമസിച്ചു ചില കാരണങ്ങളാൽ എല്ലാവരോടും ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. എല്ലാ കമ്പിക്കുട്ടന്റെ വായനകാർക്കും വേണ്ടി… അങ്ങനെ രജിതയുടെ വീട്ടിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം ഒരുവിധം ഞൻ തീർത്തു കൊടുത്തു. ഇപ്പം അവർ തമ്മിൽ പഴയതു പോലെ തമാശകളും സന്തോഷവും എല്ലാം നിറഞ്ഞ ഒരു പുതിയ ജീവിതം വീണ്ടും തുടങ്ങി എന്നിട്ടും എന്റെ ജീവിതം മാത്രം റജിലയിൽ ഒതുങ്ങി ഇടയ്ക്കിടെ അവളെ പോയി കളിക്കുന്നതല്ലാതെ മറ്റൊന്നും നടന്നില്ല പക്ഷെ അൻസിയുമായി നല്ല ഒരു കളി ബന്ധം ഉണ്ടാക്കിയെടുത്തു .

അവളുമായി എപ്പഴും ഫോൺ വിളിയും ചാറ്റിങ്ങും എല്ലാം തുടർന്ന് രാത്രി കാലങ്ങളിൽ ലൈവ് കളി വീഡിയോ ചാറ്റിംഗ് എല്ലാം കൊണ്ടും സന്തോഷം കിട്ടിയിരുനെങ്കിലും രാജിതയായിരുന്നു മനസ് മുഴുവൻ എനിക്കുറപ്പുണ്ടായിരുന്നു അവളെ കിട്ടുമെന്നു അവരുടെ രണ്ടാം ജീവിതത്തിൽ ഞാനായിരുന്നു എല്ലാം ശരിയാക്കി കൊടുത്ത് ആ സ്നേഹം രണ്ടും പേരും എന്നോട് കാണിച്ചു സനൽ അണ്ണൻ ജോലിക് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ മിക്ക കാര്യങ്ങളും ഇപ്പം എന്നയാണ് ഏൽപ്പിക്കുന്നത് ഞാൻ ആണെങ്കിൽ രാജിതയെ എന്നെങ്കിലും കളിക്കാൻ കിട്ടും എന്ന ചിന്തയിൽ എല്ലാ സഹായവും അവർക്കു ചെയ്തു കൊടുത്തു . രണ്ടും പേരും എന്ന ഇപ്പം നിരന്തരം ഫോൺ വിളിയാ. വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യിക്കാനും കാര്യങ്ങൾ തിരക്കാനും എല്ലാം . പഴയതിൽ കൂടുതൽ സമയം ഞാൻ രജിതയുടെ വീട്ടിൽ ചിലവഴിച്ചു .

മകൻ സ്കൂളിൽ പോയി കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ രജിത ഒറ്റയ്ക്കാണ് ഞാനും കൂടും പലപ്പോഴും മനപ്പൂർവം എന്ന പോലെ മുല വെട്ടു കാണിക്കുമായിരുന്നു എന്ന് തോന്നി പോകും . ഉടയാത്ത മുലകൾ രണ്ടും എപ്പഴും തെറിച്ചു നിൽക്കുമായിരുന്നു ടൈറ്റ് ചുരിതാർ അവളുടെ ശരീരത്തെ കൂടുതൽ ഭംഗി ഉള്ളതാക്കി അതുപോലെ തന്നെ കുണ്ടിയും നല്ല ഉരുണ്ട ചക്ക വെട്ടി കമഴ്ത്തിയ പോലെ തെറിച്ചു നില്കും വല്യ പൊക്കം ഇല്ലാത്തതിനാൽ എന്റെ നെഞ്ചിൽ അവളൊതുങ്ങുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *