ചാന്തുപൊട്ട് 4G -1

Posted by

ചാന്തുപൊട്ട് 4G –1

CHANTHUPOTTU 4g Kambikatha Part-01 shilbert@kambimaman.net


Dear shilbert ,

      ഈ കഥയുടെ പേരില്‍ കഥ ഇവിടെ ഉള്ളതിനാല്‍ 4G എന്ന് കൂടി ചേര്‍ക്കേണ്ടി വന്നു ക്ഷമിച്ചാലും …..


കണാരേട്ടൻ ജയിലിൽ ആണ് . എല്ലാ ദിവസവും മീൻ പിടിത്തം കഴിഞ്ഞ് രാത്രി കുടിലിലെത്തി കണാരൻ നടത്തുന്ന മുല പിടിത്തം തങ്കമ്മ ഓർത്തു . കണാരേട്ടൻ ജയിലിലായിട്ട് 2 വര്ഷം കഴിഞ്ഞു. മകൻ രാധാമാധവൻ എന്ന രാധ സ്ത്രൈണതയുള്ള പുരുഷനാണ്. പക്ഷെ അവൻ മറ്റു ശിഖണ്ടികളെപ്പോലെ രണ്ടും കെട്ടവനല്ല. അവൻ ഒരു ആണാണ് . ഒരു പെണ്ണിനെപ്പോലെ അവന്റെ മുത്തശ്ശി അവനെ വളർത്തിയതിന്റെ ഫലമാണ് , വളളത്തിൽ പോയി മീൻ പിടിക്കുന്നതിനു പകരം കുട്ടികളെ ഡാൻസ് പഠിപ്പിക്കുന്നത് .
ഒരു ദിവസം തങ്കമ്മ ചെമ്മീൻ നുള്ളലും കഴിഞ്ഞു മടങ്ങുന്ന വഴി , ചില സാമൂഹ്യ ദ്രോഹികൾ രാധയുടെ മുണ്ടഴിച്ച് കളയുന്നത് കണ്ടു. പാവം രാധ നിക്കറിട്ടു കൊണ്ട് നാണം മറച്ചു നിന്നു. തങ്കമ്മയെ കണ്ടതും അവന്മാർ ഓടി . തങ്കമ്മ മകനെയും കൂട്ടി കുടിലിലെത്തി . രാധ ആകെ വിഷമിച്ചിരുന്നു . ‘എന്തിനാ അമ്മെ അവർ എന്റെ മുണ്ടു പറിച്ചു കളഞ്ഞത്; രാധ വിഷമത്തോടെ ചോദിച്ചു. ‘അവർ തെമ്മാടികളാണ് , മോന്റെ ഈ സ്ത്രൈണത കാരണം , മോന്റെ കുണ്ണ എങ്ങനെയുണ്ടാവുമെന്നുള്ള അവരുടെ കൗതുകം കൊണ്ടാണ് ആ നാറികൾ ഇങ്ങനെ ചെയ്തത്’ തങ്കമ്മ മകനെ സമാധാനിപ്പിച്ചു . ‘കുണ്ണയോ അതെന്താ അമ്മെ?’ തങ്കമ്മക്ക് ചെറിയ നാണമായി . പക്ഷെ അവൾ ധൈര്യം സംഭരിച്ചു . ഇനി ഒരിക്കലും ആരും തന്റെ മകനെ ഉപദ്രവിക്കരുത് . അവനു എല്ലാത്തിനെക്കുറിച്ചും അറിവുണ്ടായിരിക്കണം., തങ്കമ്മ ചിന്തിച്ചു. ‘ മോനെ നീ മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന അവയവം ആണ് കുണ്ണ. അത് കൊണ്ട് വേറെയും ഉപയോഗം ഉണ്ട്. നീ കല്യാണം കഴിച്ചാൽ അത് ഉപയോഗിച്ചാണ് നിനക്ക് കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകുന്നത്.’ മനസ്സിലായോ. ‘ .’ അത് ഉപയോഗിച്ച എങ്ങനെയാ കുട്ടികൾ ഉണ്ടാകുന്നത് “എനിക്കറിയില്ല അമ്മെ” തങ്കമ്മ ആകെ നിസ്സഹായ ആയി’ ‘ ഒരു പെണ്ണിനെ ഉടുതുണിയില്ലാതെ കാണുമ്പോ , അല്ലെങ്കിൽ പെണ്ണിന്റെ സാമിപ്യം ഏതെങ്കിലും തരത്തിൽ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *