മരുമകളുടെ കടി – 13

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  13 | Marumakalude kadi 13

By: Kambi Master |www.kambimaman.net | ആദ്യമുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

ഐഷയുടെ ദിനങ്ങള്‍ പഴയതിനേക്കാള്‍ മോശമായി മാറി. കാരണം ആമിനയ്ക്ക് അവളോട്‌ കടുത്ത സംശയം ഉടലെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഒപ്പം അനുദിനം അവള്‍ തുടുത്ത് സുന്ദരിയായി അവയവപുഷ്ടി വര്‍ദ്ധിക്കുന്നത് കൂടി കണ്ടപ്പോള്‍ ഖാദറിനെ തള്ള പൂര്‍ണ്ണ നിയന്ത്രണത്തിലാക്കി. അസഹ്യമായ കാമാസക്തിയോടെ ഐഷ ദിനങ്ങള്‍ തള്ളിനീക്കി.kambikuttan.net അങ്ങനെ അവളുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട്‌ ഷഫീക്ക് അവധിക്ക് നാട്ടിലെത്തി. ഉള്ളിന്റെയുള്ളില്‍ അവന്റെ വരവ് ഖാദര്‍ ലേശം പോലും ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നില്ലെങ്കിലും അയാള്‍ പുറമേ വലിയ സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഐഷയെ കണ്ടു ഷഫീക്ക് ഞെട്ടിയെന്നു പറഞ്ഞാല്‍, അന്തംവിട്ടുപോയ അവസ്ഥയില്‍ ആയിരുന്നു അവന്‍. അവളെ തനിച്ചു ബെഡ്റൂമില്‍ കിട്ടിയപ്പോള്‍ അവനവളെ മറിച്ച് ഇട്ടു മുകളില്‍ കയറി എന്തൊക്കെയോ കോപ്രായങ്ങള്‍ കാട്ടി.

“എന്റെ മുത്തെ നീ എന്ത് സുന്ദരി ആയിരിക്കുന്നു..ഹെന്റുമ്മാ എന്ത് മുഴുപ്പാടി പെണ്ണെ നിന്റെ മുലകള്‍ക്ക്..ഈ തൊടെടെ വണ്ണം..”

ഷഫീക്ക് ഭ്രാന്തനെപ്പോലെ അവളുടെ വെണ്ണത്തുടകളില്‍ മുഖമിട്ടുരുട്ടി. അവന്റെ ആക്രാന്തം രതിയില്‍ പട്ടിണി കിടക്കുകയായിരുന്ന ഐഷ ആദ്യമൊക്കെ ആസ്വദിച്ചു എങ്കിലും പിന്നെ അവള്‍ക്കത് മെല്ലെ വെറുപ്പായി തോന്നി. ഷഫീക്ക് ഇല്ലാത്ത സമയത്ത് തനിക്ക് ബേബി അങ്കിള്‍ ഖാദര്‍ അലി എന്നിവരില്‍ നിന്നും കിട്ടിയ രതിസുഖത്തിന്റെ ഓര്‍മ്മകള്‍ അവളെ അലട്ടി. അവരുടെ രീതിയാണ് അവള്‍ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നത്. അല്ലെങ്കിലും ഐഷയ്ക്ക് അറിയാമായിരുന്നു; തന്നെപ്പോലെ ആരോഗ്യമുള്ള ചെറിയ പെണ്‍കുട്ടികളെ നന്നായി സുഖിപ്പിക്കാന്‍ പ്രായമായ ആണുങ്ങള്‍ക്കാണ് കഴിവ് കൂടുതലെന്ന്. ചെറുപ്പക്കാര്‍ക്ക് ആക്രാന്തവും സ്വന്ത സുഖം മാത്രമാണ് നോട്ടവും. പക്ഷെ പട്ടിണി കിടക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ നല്ലതാണ് പഴങ്കഞ്ഞി എങ്കിലും ഉള്ളത് എന്ന മനോഭാവത്തോടെ അവള്‍ ഷഫീക്കിന്റെ മുന്‍പില്‍ തൃപ്തി അഭിനയിച്ചു.

“ഓന്‍ ബന്ന സ്ഥിതിക്ക് ഞമ്മക്ക് കുറച്ചീസം ഫിറോസിന്റെ അടുക്കല്‍ പോയാലോ..എത്ര നാളായി ഞമ്മളെ ഓന്‍ ബിളിക്കുന്നു..ഞമ്മക്കും ഗള്‍ഫ് ഒക്കെ ഒന്ന് കാണണംന്നുണ്ട്..”

ആമിന ഒരു ദിവസം വൈകിട്ട് ഖാദറിനോട് പറഞ്ഞു. ഐഷ അത് കേട്ടു. ഫിറോസിന്റെ പേര് കേട്ടപ്പോള്‍ അവളുടെ മനസ്സില്‍ അലിയുടെ ചിത്രം തെളിഞ്ഞു. അറിയാതെ അവള്‍ ചുണ്ട് മലര്‍ത്തി. തന്റെ യോനീ വിടവില്‍ നനവ് പടരുന്നത് അവളറിഞ്ഞു. തടിച്ചു കൊഴുത്ത അലിയുടെ ശരീരം മനസിലേക്ക് വന്നപ്പോള്‍ ഐഷയുടെ രോമകൂപങ്ങള്‍ തുടിച്ചു.

“അപ്പൊ ഞമ്മട ബിസിനശ് ആരു നോക്കും..” ഖാദറിന് പോകാന്‍ താല്പര്യം ഇല്ലാത്തത് പോലെ ചോദിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *