കാർലോസ് മുതലാളി – 02

Posted by

കാർലോസ് മുതലാളി 02

Carlos Muthalali part 2 bY സാജൻ പീറ്റർ

ആനി ഗേറ്റു അടഞ്ഞു കിടന്നതു കൊണ്ട് ഹോൺ അടിച്ചു.ആര് തുറക്കാൻ ,ഈ സമയം കുളിമുറിയിൽ ആലിംഗന ബദ്ധരായി നിൽക്കുകയായിരുന്നു കാർലോസ് മുതലാളിയും മേരിയും.ഷവറിൽ നിന്നും വെള്ളം വീണുകൊണ്ടിരുന്നു.മേരിയെ ഉടുതുണിയില്ലാതെ കാർലോസ് ഷവറിന്റെ കീഴിൽ നിർത്തി.ആദ്യം ചുണ്ടുകൾ ഊമ്പിവലിച്ചു.മേരി തന്റെ നാവ് കാർലോസ് മുതലാളിയുടെ വായിലേക്ക് തള്ളിക്കൊടുത്തു.കാർലോസ് മുതാലാളി മേരിയുടെ നാവു ചപ്പി വലിച്ച്.തുപ്പലുകൾ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും പ്രവഹിച്ചു.ഇടതു കൈ കൊണ്ട് കാർലോസ് മുതലാളി മേരിയുടെ മുലകളെ മർദ്ധിച്ചു.വലതുകൈ പൂർത്തടത്തിൽ തടവിക്കൊണ്ടിരുന്നു.മേരിയുടെ ഒരു കൈ അപ്പോഴും കാർലോസിന്റെ ഉരുക്കു കുണ്ണയിൽ ആയിരുന്നു.എന്തൊരു മുഴുത്ത കുണ്ണയെ ഇത്….മേരി മനസ്സിൽ ഓർത്തു.എത്ര കയറ്റിയാലും മതിയാവാത്ത ഈ കുണ്ണ ഇനി സമയം കിട്ടുമ്പോഴെല്ലാം ആസ്വദിക്കണം.ചുണ്ടുകൾ വേർപെടുത്തിയ ശേഷം കാർലോസ് മുതലാളി മേരിയെ തിരിച്ചു നിർത്തി.ഷവറിൽ നിന്നും മഴതുള്ളി കണക്കെ വെള്ളം വീഴുന്നുണ്ടായിരുന്നു.രണ്ടു കൈ കൊണ്ടും മുലകളെ തഴുകി ഉണർത്തി.കുണ്ണയെ കുണ്ടിക്കിട്ടുരച്ചു.കാർലോസ് ഷവർ ഓഫ് ചെയ്തിട്ട് മേരിയെ വലിച്ചു ഭിത്തിയിലേക്കു ചാരി നിർത്തി.തന്റെ കുണ്ണ മേരിയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് കയറ്റി.നിന്ന് കൊണ്ടുള്ള പണ്ണൽ…സുഖകരമായി തോന്നി.

ആനി കാർ പാർക്ക് ചെയ്തിട്ട് മുൻവശത്തെ ഡോർ തന്റെ കയ്യിലുള്ള കീ ഇട്ടു തുറന്നു അകത്തുകയറി.

ഈ മമ്മി ഇതെവിടെ പോയി കിടക്കുകയാ….അവൾ തന്റെ റൂമിലേക്ക് കയറി ചുരിദാറിന്റെ ബോട്ടം അഴിച്ചിട്ടു.അവിടെ കിടന്ന ഒരു അടിപ്പാവാട എടുത്ത് ചുരിദാറിന്റെ ടോപ്പിന്റെ അടിയിൽ ഉടുത്തു.എന്നിട്ടു മമ്മിയുടെ മുറി ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങി.അവൾ മമ്മിയുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *