പൂക്കളും ചിത്രശലഭങ്ങളും-2

Posted by

പൂക്കളും ചിത്രശലഭങ്ങളും2

Pookkalum Chithrasalabhangalum Kambikatha Part 2 bY – hoNey

പൂക്കളും ചിത്രശലഭങ്ങളും എന്ന നോവലിന് ഞാൻ എഴുതിയതിനെ മാനിച്ചു അഭിപ്രായങ്ങൾ നൽകിയ നല്ലവരായ വായനക്കാർക്കും , വായിച്ചു നോക്കിയവർക്കും നന്ദി . സമയം കളഞ്ഞു എന്ന് ആർകെങ്കിലും തോന്നിയാൽ ഇതിന്റെ അടുത്തഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചു സമയം കളയണ്ട എന്നെ എനിക്ക് പറയാനറിയു . അല്ലാതെ നിങ്ങളുടെ മനസറിഞ്ഞു എഴുതാൻ കഴിവുള്ള ഒരാളല്ല ഞാൻ . പുതുതായി ആരെങ്കിലും ഇതു വായിച്ചു തുടങ്ങുകയാണെങ്കിൽ , ദയവുചെയ്തു ആദ്യഭാഗം വായിച്ചതിനു ശേഷം ഇതിനു മുതിരുക . എല്ലാവരോട് കടപ്പാട് രേഖപെടുത്തികൊണ്ടു തുടരുന്നു :- ഹണി

PART-01 CLICK TO READ FIRST…. 

കഥ തുടരുന്നു…..

മകന്റെ കരച്ചിൽ കേട്ട് പെട്ടന്ന് തിരിച്ചറിവ് വന്നപോലെ പിടിവിട്ടു മാറി , രണ്ടുപേരും ഇങ്ങിനെ ഒന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചതല്ല , ബക്കർ ആഗ്രഹിച്ചതാണെങ്കിലും ഇത് നടക്കും എന്ന് അയാൾ ഒരിക്കലും കരുതിയില്ല . നിശബ്ദത മുറിക്കാൻ അയാൾ ശ്രെമിച്ചെങ്കിലും അയാളുടെ തൊണ്ടയിൽ നിന്നും ഒന്നും പുറത്തേക്കു വന്നില്ല .വീടിന്റെ അവിടെ ആകാറായപ്പോൾ എല്ലാം സഹിച്ചു എന്തുംവരട്ടെ എന്ന് ഉറച്ചയാൾ വിളിച്ചു , വീണകുഞ്ഞേ
എന്തെ ഇക്ക
തെറ്റുപറ്റിപോയി , അറിയാതെയാണെങ്കിലും ഞാൻ അത് ഒരിക്കലും ചെയ്യാൻ പാടില്ലാത്തതു ആയിരുന്നു , കുഞ്ഞെന്നോടു പൊറുക്കണം .
ഇക്ക വിഷമിക്കേണ്ട ഞാനും ഇക്കയെപോലെ തന്നെ തെറ്റുകാരിയാണ് . ഒരു നിമിഷം ആ സുഖത്തിൽ ഞാൻ എല്ലാം മറന്നുപോയി ,
നമുക്ക് ഈ കാര്യം ഇനി ഓര്മയിൽപോലും ഇല്ലാതെ മറക്കാൻ ശ്രെമിക്കാം
വീട്ടിൽ എത്തി വാഹനം നിർത്തി . സാധാരണത്തെപോലെ വാഹനം പാർക്ക് ചെയ്തു . അയാൾ ഒന്നും സംഭവിക്കാത്തപോലെ കുഞ്ഞേ ഞാൻ പോകട്ടെ എന്ന് ചോദിച്ചു .
എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കഴിച്ചു പോകാം ഇക്ക
പോയി ഒന്ന് കുടിയിൽ പോയി കുളിച്ചിട്ടു കഴിക്കാം
ഇവിടെ വെള്ളമെല്ലാം ഉണ്ട് . ഭക്ഷ്ണം കഴിച്ചു പോകാം .
സരിത നീ ഇക്കാക്ക് ടർക്കി ഒന്ന് എടുത്തുകൊടുക്കു .കുളിമുറിയും കാണിച്ചു കൊടുക്ക് . എന്ന് പറഞ്ഞു വീണ മുകളിലെ റൂമിലേക്ക് നടന്നു നീങ്ങുബോൾ അവളുടെ പിൻഭാഗത്തെ ചലനം നോക്കി ഇരുന്നുപോയി ബക്കർ . അയാൾ നേരത്തെ കണ്ടതും എല്ലാം മനസ്സിൽ മിന്നായംപോലെ തെളിഞ്ഞു .
താഴെ ബക്കറിക്കയുമായി പോയപ്പോൾ ടോയ്‌ലെറ്റിൽ ചെറിയ മകൾ ചിന്നു . ഇക്കാക്ക് കുളിക്കണം , മോള് വെള്ളത്തിൽ കളിക്കാതെ പുറത്തേക്കു വാ
ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞു അവൾ കതകടച്ചു , ചേച്ചിടെ കയ്യിൽ നിന്നും അടി വാങ്ങിക്കും നീ . വെറുതെ വാശികാണിക്കല്ലേ
മോളെ ഞാൻ വീട്ടിൽ പോകാം .
അത് വേണ്ട ഇക്ക , മുകളിലെ മുറിയിൽ കയറി കുളിച്ചോ
ഞാൻ കുഞ്ഞുനെ ഒന്ന് കിടത്തുവാൻ പോകട്ടെ . മുകളിലെ ഇടതുവശത്തെ മുറി kambikuttan.net
അയാൾ മുറിയിൽ കയറി . അയാൾക്കു മനസ് ഇപ്പോളും വീണയുടെ ശരീരത്തിലാണ് . അയാൾ മുറിയുടെ ചാവി എടുത്തു പുറത്തു നിന്നും പൂട്ടി കണ്ടാൽ ആളുള്ളതിനാൽ അകത്തുനിന്നു പൂട്ടിയെന്നെ തോന്നു . പിന്നെ അയാൾ വീണയുടെ മുറിയുടെ വാതിൽ പതുകെ ഒന്ന് തള്ളിയപ്പോൾ തുറന്നു . ആരും അവിടെ വരുന്നില്ലാത്തതുകൊണ്ടു .ധൈര്യത്താൽ വീണ കതകു കുറ്റിയിട്ടിരുന്നില്ല .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *