കളികൾ 02

Posted by

കളികൾ 02

kalikal kambikatha part 2 bY:mufSeenawww.kambikuttan.net


ങ്ങൾ വേഗം വസ്ത്രമൊക്കെ ശരിയാക്കി. മിസ് കസേരയിൽ ഇരുന്നു. ഞാൻ വാതിൽ തുറന്ന് കൊടുത്തു. നോക്കുമ്പോൾ ഭയന്നത് പോലെ hod അല്ല.  കാവ്യ ആണ്. കാവ്യ എന്റെ ജൂനിയർ ആണ്.  കാണാൻ എങ്ങനെയാ ന്നു ചോദിച്ചാൽ നമ്മുടെ സിനിമാ നടി റോമ യെ പോലെ നീളം കുറഞ് കുറുകിയ ഒരു സാധനം. അവളുടെ നടത്തം ആണ് വളരെ രസകരം.  വളരെ പതുക്കെയേ നടക്കുള്ളൂ..  നീളം കുറവാണെങ്കിലും ശരീരം മാംസളമാണ്. അതിനാൽ തന്നെ മുൻപിലും പിന്നിലും വേണ്ടതൊക്കെ കുറച്ചധികം ഉണ്ട്.
ചന്തികൾ  ഉരുട്ടി ഉരുട്ടി ഉള്ള നടത്തം ഒന്ന് കാണണ്ട കാഴ്ചയാണ്.. ജൂനിയർസ് നെ റാഗിങ് ചെയാത്ത കോളേജ് ആണ് ഞങ്ങളുടേത്. അതിനാൽ തന്നെ എല്ലാ വർഷക്കാരും നല്ല കമ്പനി ആണ്. കാവ്യക്ക് ഞാൻ എന്റെ പഴയ പുസ്തകങ്ങൾ ചിലതൊക്കെ കൊടുത്തിരുന്നത് കൊണ്ട് എന്നോട് നല്ല കമ്പനി ആയിരുന്നു.
വാതിൽ എന്തിനായിരിക്കാം അടച്ചത് എന്ന സംശയം അവളിൽ എന്തായാലും ഉണ്ടാകില്ലെന്ന് ഞങ്ങള്ക് ഉറപ്പായിരുന്നു. കാരണം മിസ് ഇങ്ങനെ ഇടക്കൊക്കെ മാനസികമായി വിഷമിക്കുന്നവരെയും പഠിത്തത്തിൽ പിന്നോട്ട് പോകുന്നവരെയും ഒക്കെ വിളിച്ച റൂം പൂട്ടി കൗൺസലിംഗ് കൊടുക്കാറുണ്ട്.  അവൾ കയറി വന്ന ഉടനെ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് മിസ്സിനോട് ഊണ് കഴിഞ്ഞോ ന്നു ചോദിച്ചു. മിസ് കഴിഞ്ഞല്ലോ ന്നു ഉത്തരവും നൽകി.kambimaman.net  തുടർന്ന് അവൾക്കെന്തോക്കെയോ പാഠഭാഗത്തെ
സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവൾ മിസ്സിനോട് ഓരോന്ന് ചോദിച്ചോണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ഞാൻ മെല്ലെ സ്റ്റാഫ് റൂമിൽ ന്നു പുറത്തിറങ്ങി ബാത്‌റൂമിൽ പോയി എല്ലാം കഴുകി ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി ക്ലാസ്സിൽ വന്നിരുന്നു.  മനസ്സിൽ അപ്പോളും മിസ്സിന്റെ മുലകളായിരുന്നു… ആർത്തിയോടെ മിസ്സന്റെ ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു വലിച്ചത് കാരണം ചുണ്ടൊക്കെ പുകയുന്നുണ്ടായിരുന്നു….  പണ്ണാൻ മോഹിച്ച ഉണർന്നു വന്നിട് ഊമ്പൽ മാത്രം കിട്ടി വെടിയുണ്ട പീരങ്കിയുടെ അറ്റത്ത് തങ്ങി പോയ അവസ്ഥ ആയിരുന്നു എന്റെ കുട്ടന്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *