വാണം ക്ഷീണമാണുണ്ണി 2

Posted by

വാണം ക്ഷീണമാണുണ്ണി 2

vaanam ksheenamanunni part-2 bY:PaAndi

ഞങ്ങൾ 2 പേരും ഞെട്ടി, പെട്ടെന്ന് ഭയം പുച്ഛത്തിനു വഴി മാറി. രേവു ആണ്‌. ഇവൾ കാലത്തെ കെട്ടിയെടുത്തോ.

“എന്ത് വൃത്തികേടാ ഈ കാണിക്കുന്നത്”

“ഞങ്ങൾ എന്ത് കാണിച്ചാൽ നിനക്കെന്താ”

എനിക്ക് നല്ല ദേഷ്യം വന്നു, ആ പൂറിമോള് കാണുന്നവന്മാരോടെല്ലാം കൊഞ്ചി കൊഴഞ്ഞു കമ്പിയും പറഞ്ഞ് നടക്കുന്നവളാ. ആ അവൾ എന്നെ പേടിപ്പിക്കാൻ വരുന്നോ

“പ്ഫാ, നാറി, എനിക്ക് പകരം റോസ്‌മേരി ടീച്ചറോ വല്ലോം കേറി വന്നിരുന്നേൽ എന്താകുമാരുന്നു അവസ്ഥ. നിനക്കൊക്കെ ഉണ്ടാക്കാൻ ലാബേ കിട്ടിയൊള്ളോ”

കാര്യം ഇവള് പോക്ക്കേസ് ആണെന്ന പറച്ചിൽ ഒണ്ടേലും എന്നെ ഭയങ്കര കാര്യമാ. ഞാൻ പിന്നെ കൂടുതലൊന്നും പറയാൻ നിന്നില്ല. അൻസിയെ കണ്ണ് കാണിച്ചു. ഞങ്ങൾ രണ്ടു പേരും പതിയെ ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങി. ഇതിനുള്ളിൽ എപ്പോളോ കുട്ടൻ ഉറങ്ങിയിരുന്നു. അവനേം ഉള്ളിൽ ഞെക്കി കൊള്ളിച്ചു പോകാൻ തുടങ്ങിയപ്പോ ഒരു വിളി

“ഡീ മൈരേ, നിന്റെ അമ്മുമ്മ വന്നു തൊടക്കുവോ ഇത്”

നോക്കുമ്പോൾ എന്റെ പാൽത്തുള്ളികളാണ് അത്. ഒരു വിധം തുടച്ചു വൃത്തിയാക്കിയിട്ട് ഞങ്ങൾ വേഗം അവിടെ നിന്നും സ്കൂട്ട് ആയി. പിന്നെ നോക്കുമ്പോൾ അൻസിയയും രേവും കൂടെ ലാസ്റ്റ് ബെഞ്ചിൽ ഇരുന്നു സംസാരിക്കുന്നു. എന്റെ നോട്ടം അവരുടെ മേൽ പതിഞ്ഞത് അറിഞ്ഞിട്ടാണോ എന്തോ രണ്ടും പെട്ടെന്ന് എന്നെ നോക്കി. ഫ്യൂസ് പോയ ബൾബ് പോലെ ഇളിച്ചോണ്ട് ഞാനും നിന്നു. രേവു എന്നെ അടുത്തേക്ക് വിളിച്ചു.

“നീ ഇന്ന് കാണിച്ചത് എന്നാ റിസ്ക് ആണെന്ന് നിനക്കറിയാമോ. പിടിച്ചാൽ നാറുന്നത് ഇവളും കൂടിയാ. പരുപാടി ഒപ്പിക്കാൻ മിടുക്കുള്ളവന് സേഫ് ആയിട്ട് ചെയ്യാനും അറിയണം”

ദേ പിന്നേം കിടക്കുന്നു കട്ടേം പടോം താഴെ. ഉപദേശിക്കാൻ ആരുന്നോ ഈ പൂറി. ഇത് വായിക്കുന്ന നിങ്ങളെ പോലെ എനിക്കും ദേഷ്യം വരാൻ തുടങ്ങി.

“നീ ഇനി ഇതെല്ലാരോടും പറഞ്ഞു നടക്കാൻ പോണ്ട, ഷോറി”

കട്ടകലിപ്പ്‌ ഉള്ളിൽ ഒതുക്കി ഞാൻ പറഞ്ഞു. ആലോചിച്ചു നോക്കിയപ്പോ ശെരിയാ, പിടിക്കപ്പെട്ടിരുന്നെങ്കിൽ പണി പശൂമ്പാലിൽ കിട്ടിയേനെ. ആ സംഭവത്തിന് ശേഷം അൻസിയ എന്നോട് മിണ്ടാതായി. അവളെ പഠിപ്പിക്കാനും ഞാൻ പിന്നെ പോയില്ല. എന്തോ കള്ളം പറഞ്ഞു റോസ്‌മേരി ടീച്ചറിനെയും വിശ്വസിപ്പിച്ചു. അത് കാരണം ടീച്ചർ അൻസിയയെ എന്റെ ബാച്ചിൽ നിന്നും മാറ്റി. പകരം വന്നതാണ് റോഷ്‌നി, അത് അൻസിയയെക്കാളും കഷ്ടം ആണ്. ശരീരം കൊണ്ടോ ബുദ്ധി കൊണ്ടോ എനിക്ക് യാതൊരു ഗുണവുമില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *