ദത്ത് പുത്രൻ – 3

Posted by

ദത്ത് പുത്രൻ 3

Dathputhran Part-3 Malayalam Kambikatha bY: RocKsTaR


(ഈ കഥയുടെ ഒന്നും രണ്ടും ഭാഗം വായികാ തവർക് ഈ കഥയുടെ ഒരു ചുക്കും മനസ്സിലാവില്ല ) ഭാഗം-1  | ഭാഗം-2 


ഞങ്ങർ മൂന്ന് പേരും റൂമിൽ എതി ഷെർലി എ സി ഓൺ ചെയ്തു അറ്റാചഡ് ബാത്റൂം ഉള്ള ഫൈവ് സ്റ്റാർ സ്യൂട്ട് റൂം പോലുള്ള ഒരു മുറി ഷെർലി :അമ്മക്കും മോനും ഇവിടെ കഴിയാം മമ്മിയെ കണ്ട ഷെർലി വളരെ സന്തോഷവതി ആയിരുന്നു

മമ്മി: ഷെർലി എന്തൊക്കെയാ ഡി നിന്റെ വിശേഷം

ഷെർലി: അതൊകെ പിന്നീട് പറയാം ചേച്ചിയും മോനും ഉപോൾ ഫ്രഷ് ആയിട്ടു വാ എന്നും പറഞ്ഞ് അവർ പുറതെക് പോയി അമ്മ പിന്നാലെ ചെന്ന് വാതിൽ ലോക് ചെയ്തു തിരികെ വന്ന് എന്നെ കെട്ടിപിടിച്ചു ചുണ്ടിൽ ശക്തിയായി ചുമ്പിച്ചു അത് മമ്മിയുടെ ഒരു സന്തോഷ പ്രകടനമായിരുന്നു മമ്മിയും ഞാനുo ഫ്രഷായ ശേഷം താഴെ വന്നു എല്ലാവരെയും എനിക് പരിചയപെടുതി തന്നു (കഥയിൽ കഥാപാത്രമായി വരുന്നവരെ ഞാൻ പിന്നീടു പരിചയപെടുതാം എല്ലാവരെയും ഒരുമിച്ചു പരിചയ പെടുതിയാൽ വായനക്കാർക്ക് ബോറഡിക്കും) കുടുബസമേതം ഭക്ഷണം കഴിച്ച് കുറച്ചു സമയം അവർ കൊപം ചെലവഴിച്ച് ഞാൻ റൂമിലേക് പോന്നു അൽപം കഴിഞ്ഞ് അമ്മയും വന്നു ഞാൻ പറഞ്ഞു മമ്മി നമുക്കു ഈ എ സി റൂമിൽ ഒന്നു കളികണം

മമ്മി: നിന്റെ ഇഷ്ടം പോലെ ഞാൻ: എന്നാ എന്റെ മമ്മി പൂറി ആ നൈറ്റി ഊരി ഇങ്ങോട്ട് വന്നാട്ടെ മമ്മി: എനിക് തണുകുമെടാ ഇപ്പോൾ തന്നെ എന്നാ തണുപാ ഞാൻ: മമ്മി ഈ ബ്ലാങ്കറ്റിനുള്ളിൽ നല്ല ചൂടാ ഞാനും ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ല മമ്മി ആ നൈറ്റി അവിടെ അഴിച്ചു വെച്ചിട്ടു വാ മമ്മി ൈനറ്റിയും ബ്രായും ജഡിയും അഴിച്ചു വെച്ചിട്ട് ഒരു റോസ് നിറതിലുള്ള ഒരു നൈറ്റ് ഗൗൺ എടുത്തിട്ടു അതിലുടെ മമ്മിയുടെ കുണ്ടിയും മുലയും എടുത്തു കാണാമായിരുന്നു മമ്മി എന്റെ അടുതു വന്നു കിടന്നു എന്നിട്ട് പറഞ്ഞു എന്തന്നില്ലാത സന്തോഷം തോന്നുന്നു ഞാൻ മമ്മി ടെ ചുണ്ടുകളിൽ അമർതി ചുമ്പിച്ചിട് പതിയെ മമ്മീ ടെ വലിയ മുല കിളിലെ ചുവന്ന മുല കണ്ണുകളെ കൈ കൊണ്ട് ഞരടി മറ്റൊന്ന് വായിലാകി ചപ്പി വലിച്ചു മുല കണ്ണിൽ നാവിനാൽ ചിത്രം വരച്ചു മമ്മി ടെ കൈ പതുകെ മമ്മീ ടെ പൂറിലേക് നീണ്ടു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *