Ente Randaam Nikkah 6

Posted by

എന്‍റെ രണ്ടാം നിക്കാഹ് 6

 Ente Randaam Nikkah By: Kambi Master

ഭാഗം-1 | ഭാഗം-2 | ഭാഗം-3 | ഭാഗം-4 |ഭാഗം-5 | continue reading part 6..


തുടര്‍ന്ന്‍ വായിക്കുക ….

അതിനിടെ വാപ്പയും ഉമ്മയും കൂടി ബഹറിനില്‍ പോയി. ഒരു മാസത്തെ വിസിറ്റിന് ഉമ്മയുടെ ആങ്ങള, എന്റെ മാമന്‍ ആണ് അവരെ കൊണ്ടുപോയത്. മാമന്‍ നല്ല നിലയിലാണ് അവിടെ. പക്ഷെ മക്കളില്ല. പണം ഇഷ്ടംപോലെയുണ്ട്. ഉമ്മ കുറെ നാളായി മാമനോട് ഗള്‍ഫ് കാണണം എന്ന ആഗ്രഹം പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെയാണ് അവസാനം പുള്ളി രണ്ടുപേരെയും കൊണ്ടുപോകാന്‍ തീരുമാനിച്ചത്. അതോടെ വീട്ടില്‍ ഞാനും നബീസയും മാത്രമായി. സാനിയ ആഴ്ചയില്‍ ഒരിക്കലോ രണ്ടാഴ്ച കൂടുമ്പോള്‍ ഒരിക്കലോ മാത്രമാണ് വരുന്നത്. ചിലപ്പോള്‍ മാസത്തില്‍ ഒരിക്കലാകും അവളുടെ വരവ്.

നബീസയ്ക്ക് കഴപ്പും കടിയും പഴയതിലും കൂടി. നിത്യേനയുള്ള മാംസാഹാരവും അലസമായ ജീവിതവും അവളുടെ കൊഴുപ്പും സൗന്ദര്യവും വര്‍ദ്ധിപ്പിച്ചു. എന്നും രാത്രി അവള്‍ക്ക് പണ്ണി സുഖിക്കണം; പറ്റിയാല്‍ പകലും. പക്ഷെ എനിക്ക് സെക്സില്‍ താല്‍പര്യം മറ്റൊരു തരത്തിലായി മാറി എന്ന് ഞാന്‍ നേരത്തെ പറഞ്ഞത് ഓര്‍മ്മ ഉണ്ടല്ലോ? എനിക്കിപ്പോള്‍ സ്വയം ചെയ്യുന്നതിലല്ല, വേറെ ആരെങ്കിലും ചെയ്ത് കാണുന്നതാണ് നിര്‍വൃതി. അതുകണ്ട് വാണം വിടുമ്പോള്‍ എന്തെന്നില്ലാത്ത സുഖമാണ് എനിക്ക്. നബീസ എന്നും എന്നെക്കൊണ്ട് ചെയ്യിക്കാന്‍ നോക്കും. ഞാന്‍ അര്‍ദ്ധമനസോടെ ചുമ്മാ കിടന്നുകൊടുക്കും. വന്യമായ മൃഗീയ വേഴ്ച മോഹിക്കുന്ന അവള്‍ക്ക് എന്റെ തണുപ്പന്‍ രീതി എവിടെ തികയാന്‍. മെല്ലെ എന്റെ ഒപ്പമുള്ള രതി അവള്‍ക്ക് വെറുപ്പായിത്തുടങ്ങി. പകരം ഞാനുറങ്ങി എന്ന് തോന്നുമ്പോള്‍ അവള്‍ മുഴുത്ത കാരറ്റോ പാവയ്ക്കയോ പൂറ്റില്‍ തെരുതെരെ കയറ്റി വെള്ളം കളയും. പക്ഷെ അതൊന്നും അവളെപ്പോലെ കഴപ്പിളകിയ പെണ്ണിന് ഒന്നുമാകില്ല എന്നെനിക്ക് അറിയാമായിരുന്നു.

കക്ഷവും പൂറും ഷേവ് ചെയ്യുന്നതും അവള്‍ നിര്‍ത്തി. ആര്‍ക്ക് വേണ്ടി ചെയ്യണം എന്ന ചിന്തയാകാം കാരണം. കഴപ്പ് കാരണം അവളുടെ തുണി ഉടുക്കലിന്റെ രീതിയൊക്കെ മാറിയിരുന്നു. എല്ലാം കാണിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ഉള്ള ഇരുപ്പും നടത്തയും ഒക്കെയായി അവള്‍. കൈയില്ലാത്ത നൈറ്റി, വല പോലെയുള്ള നൈറ്റി മുതലായവ അവള്‍ ഇടും. കക്ഷത്തിലെ രോമം ആരുടെ മുന്‍പിലും കാണിക്കാന്‍ അവള്‍ക്ക് ഒരു നാണവുമില്ല. രതിയോടുള്ള എന്റെ തണുത്ത സമീപനം അവളുടെ കോപവും കാമവും പതിന്മടങ്ങ്‌ കൂട്ടി. ഒരിക്കല്‍ പുറത്ത് തുണി കഴുകിക്കൊണ്ട് നിന്ന നബീസ നൈറ്റി മേലേക്ക് കുത്തി ചന്തികളും പാന്റീസും കാണിച്ചു കുനിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്നത് ഞാന്‍ കണ്ടിരുന്നു. ഇങ്ങനെ പോയാല്‍ കടി മൂത്ത് മൂത്ത് അവള്‍ അവസാനം ഒരു തുണിയുമില്ലാതെ നടക്കുമോ എന്ന് ഞാന്‍ ശങ്കിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *