എട്ടുകെട്ടു

Posted by

എട്ടുകെട്ടു

 

bY Sk Nair

 

എന്റെ ആദ്യത്തെ ലൈംഗികാനുഭവം ഏതായിരുന്നുവെന്നോ എന്തായിരുന്നുവെന്നോ എന്നായിരുന്നുവെന്നോ ഞാന് കൃത്യമായി ഓര്ക്കു ന്നില്ല.എന്തായാലും വര്ഷിങ്ങള്ക്കുകമുമ്പു, തന്നെ സ്ത്രീകളോട് എനിക്കു വല്ലാത്ത ഒരാകര്ഷ്ണമുണ്ടായിരുന്നതായി ഞാനോര്ക്കു ന്നു. പക്ഷെ പെണ്ണുങ്ങളുമായി ഇടപഴകാനും എന്തിന്, അവരോടു സംസാരിക്കാന് പോലും എനിക്കു ധൈര്യമുണ്ടായിരുന്നില്ല.
എന്റെ ചെറുപ്പം ഒരു വലിയ വീട്ടിലായിരുന്നു കഴിച്ചു കൂട്ടിയത്. തറവാട് എന്നാണതറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. ‘എട്ടുകെട്ടു’ എന്നു വിളിക്കപ്പെട്ട ഒരു വലിയ മാളിക.അതിന് കുറെയേറെ മുറികളും രണ്ടു നടുമുറ്റവും.. കൂട്ടുകടുംബ വ്യവസ്ഥിതി മെല്ലെ മെല്ലെ ചെറുകുടുംബ സങ്കല്പെത്തിലേക്ക് മാറിവരുന്ന കാലഘട്ടമായിരുന്നു. നീണ്ട ഒഴിവുദിനങ്ങള് വരുമ്പോഴേ കുടുംബാംഗങ്ങള് തറവാട്ടില് ഒത്തുചേരാറുണ്ടായിരുന്നുള്ളു. അല്ലാത്തപ്പോള് അമ്മയും ഞാനും എന്റെ അനിയനും മദ്ധ്യവയസ്സു പിന്നിട്ട നാണിയമ്മ എന്ന പേരുള്ള ഞങ്ങളുടെ വേലക്കാരിയും മാത്രമാണ് ആ വലിയ വീട്ടില് ഉണ്ടാവാറുള്ളത്.വേറെ ഏതോ പട്ടണത്തില് ജോലിയുള്ള ഏട്ടന് ആഴ്ചക്കൊടുവില് വന്നു പോവാറുണ്ടു.
മറ്റാരുമടുത്തില്ലാത്തപ്പോള് നാണിയമ്മ എന്നെ കളിയാക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. തെറിവാക്കുകള് പറയാന് അവര്ക്കൊ രുമടിയുമുണ്ടായിരുന്നില്ല.അവരപ്പോള് വൃത്തികെട്ട ആംഗ്യങ്ങള് കാണിക്കുകയും ചെയ്യും. പുറമേക്ക് വെറുപ്പ് കാണിച്ചിരുന്നെങ്കിലും എനിക്കതെല്ലാം ഇഷ്ടമായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം അങ്ങു ദൂരെ ഭര്ത്താ വും കുട്ടികളുമായി കഴിയുന്ന എന്റെ ഏടത്തി അവരുടെ ആറുമാസം പ്രായമായ കുട്ടിക്ക് ചോറൂണിനായി ഗുരുവായൂര് പോകാന് തയ്യാറായിരിക്കണമെന്ന് അമ്മക്ക് സന്ദേശമയച്ചു.അടുത്ത ആഴ്ച ഞാനും നാണിയമ്മയും ഒഴികെ എല്ലാവരും ഗുരുവായൂരമ്പലത്തിലേക്ക് പോയി. എന്റെ പരീക്ഷ അടുത്തിരുന്നതിനാലാണ് എന്നെ കൊണ്ടു പോവാതിരുന്നത്.
അന്നു രാത്രി എന്റെ പഠിപ്പൊക്കെ കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷം നാണിയമ്മ എനിക്കു ചോറു തന്നു.അതിനുശേഷം അവര് പണിയെല്ലാം കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷമുള്ള അവരുടെ പതിവ്കുളിക്കായി കുളിമുറിയിലേക്കു പോയി. അവരുടെ സോപ്പ് തീര്ന്നു പോയതു കൊണ്ടു ഒരു സോപ്പെടുത്തു ചെല്ലാന് അവിടെനിന്നവര് എന്നെ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു. ഞാന് സോപ്പുമായി ചെന്ന് ചാരിയിരുന്ന വാതിലിനിടയിലൂടെ കൈ അകത്തേക്ക് നീട്ടി. സോപ്പ് വാങ്ങിക്കുന്നതിന് പകരം എന്നെ അവര് കയ്യില് പിടിച്ച് ഉള്ളിലേക്ക് വലിച്ചു വാതിലടച്ചു.അവര് നൂല് ബന്ധമില്ലാതെ നില്ക്കു കയായിരുന്നു.നാണം കൊണ്ടെനിക്കവരെ നോക്കാന് കഴിഞ്ഞില്ല.എന്താ ഇങ്ങിനെ നാണിക്കുന്നതെന്ന് ചിരിച്ചുകൊണ്ടവര് ചോദിച്ചു. അവരെന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ചുംബിച്ചു.നെറ്റിയിലും ചുണ്ടിലും കവിളിലും കഴുത്തിലും എല്ലാമെല്ലാം. ഒന്നുമുടുക്കാതെ ഒരു പെണ്ണിനെ ഞാനാദ്യമായി കാണുകയായിരുന്നു. ആരുമിതുപോലെ എന്നെ ഒരിക്കലും ചുംബിച്ചിട്ടുമില്ല.
എനിക്കെന്തെല്ലാമോ തോന്നി.വല്ലാത്ത ഇക്കിളി അനുഭവപ്പെട്ടു.ഒരിക്കലുമറിഞ്ഞിട്ടില്ലാത്ത ഒരു സുഖാനുഭൂതിയില് ഞാന് പുളഞ്ഞു. എന്റെ ലിംഗം വടിയായി.നാണിയമ്മയുടെ മുലകള് ഇത്രയേറെ വലിയതാണെന്നിപ്പോഴാണ് ഞാനറിഞ്ഞത്.അതേപോലെ ഉരുണ്ട ചന്തികളും.അവരുടെ പൂറ്റില്(നാണിയമ്മയില് നിന്ങ്കേ ട്ടുകേട്ടു നാണംനീങ്ങിയതു കൊണ്ടാണ് എനിക്കിതെഴുതാന് കഴിയുന്നത്)രോമം കാടുപിടിച്ചിരുന്നു.എന്റെ കൈകള് പിടിച്ചവര് അവരുടെ മുലകളില്ചേനര്ത്തു വെച്ചു.”പിഴിയെടാ” അവര് പറഞ്ഞു.ഞാനവരുടെമുലഞ്ഞട്ടുകള് ഞരുടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *