Bus Anubhavangal 6

Posted by

Bus Anubhavangal 6

ചെന്നു കണ്ടു കീഴടങ്ങി

bY: PolY

സോറി പറഞ്ഞു കൊണ്ടു തുടങ്ങുകയാണ് എല്ലാ കഥകളും മുറിച്ചു എഴുതുന്നതിനു…  Will try its not happen ഞങ്ങൾ വളർന്നു 10 കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങൾ പ്ലസ് 1 നു ഞങ്ങളുടെ സ്കൂളിൽ കിട്ടാതിരിക്കാൻവേണ്ടി പ്രാർത്ഥിച്ചു സത്തയാണ് ചേട്ടൻ സിറ്റിലാണ് പഠിക്കുന്നത് ബസിൽ പോകുമ്പോൾ ഉള്ള കഥകൾ പറയും ഞങ്ങൾ എന്നും അതോർത്തു വാണം വിടും വീട്ടുകാർക്ക് നിർബന്ധം ഞങ്ങൾ അടുത്തുള്ള സ്കൂളിൽ പോയ മതിയെന്ന് അവസാനം ഞങ്ങൾക്ക് രണ്ടു പേർക്കും ഒരു മണിക്കൂർ യാത്രയുള്ള ഒരു ഉൾ ഗ്രാമ സ്കൂളിലാണ് കിട്ടിയത് ഞങ്ങൾ സിറ്റി സ്വപ്നം കണ്ടു വാണം വിട്ടതെല്ലാം വേസ്റ്റ് പിന്നെ വീട്ടിൽ പറഞ്ഞു ഒരു ബൈക്ക് സംഘടിപ്പിക്കാൻ വീട്ടുകാർ അപ്പോളും വില്ലൻ പറ്റില്ല കൊള്ളില്ലത്ത വഴിയാണ് അപകടം ഉണ്ടാവും എന്റെ പപ്പയുടെ കൂടെ കാറിൽ അഡ്മിഷന് പോയി അവിടെ ചെന്നപ്പോൾ nall മല മുകളിലാണ് സ്കൂൾ വലിയ ക്യാമ്പസ് അവിടെ 8 മുതൽ +2 വരെയും പിന്നെ TTC യും ഉണ്ട് അവിടത്തെ പ്രിൻസിപ്പൽ  എന്റെ അകന്ന ഒരു ബന്ധത്തിലുള്ള ഒരു ആന്റി ആണ്കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് പപ്പയെ കണ്ടതും വലിയ സന്തോഷമായി ഞാൻ മനസ്സിൽ കരുതി പിന്നെയും കുരിശ് ഇനി ഇവരുടെ ശ്രദ്ധ ഞങളുടെ മേലാകുമല്ലോ ഒരു കളിയും നക്കില്ല ഞങ്ങൾ അവരെ കാണാൻ ഒന്നും പോയില്ല പിന്നെ പരിചയമായാൽ പണിയാകും അപ്പൊ പപ്പാ ഞങ്ങളെ കൈ കാണിച്ചു വിളിച്ചു  ഞങ്ങൾ വരുന്നില്ലന്നു പറഞ്ഞു പപ്പാ ദേഷ്യപ്പെട്ടപ്പോൾ ഞങ്ങൾ അവിടേക്കു കയറിച്ചെന്നു ജീവനാണ് ആദ്യം കയറിയത് ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ അവന്റ വാ പൊളിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഞാൻ ഒന്ന് അന്തം വിട്ടു ഞാൻ ഉള്ളിൽ കയറി ചെല്ലുമ്പോളാണ് എനിക്കും മനസിലായത് ഞങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച സിനിമക്ക് സിറ്റി പോയപ്പോൾ ജാക്കിവച്ചു രണ്ടുപേരും വെള്ളം കളഞ്ഞ ഒരാന്റിയാണ് ഞങ്ങളുടെ ഭാവി പ്രിൻസിപ്പൽ എന്റെ കാലുകൾ തളരുന്നപോലെ തോന്നി പപ്പാ അപ്പോഴേക്കും ഞങ്ങളെ പരിചയപെടുത്താൻ തുടങ്ങി ആഹാ….  ഇവരെ വളരെ ചെറുതായിരുന്നപ്പോൾ കണ്ടതാ പിന്നെ എനിക്ക് വയനാട്ടിലേക്ക് ട്രാൻസ്ഫർ കിട്ടി ചേട്ടനും അവിടെത്തന്നെയുണ്ട് അവിടത്തണർന്നോ കഴിഞ്ഞ മാസാമാ എനിക്ക് ഇങ്ങോട്ടു പ്രമോഷനോടെ ട്രാൻസ്ഫർ ആയതു പിന്നെ  ചേട്ടൻ റിട്ടയർ ആയി വന്നിട്ടു ഇപ്പൊ ഒരുവർഷമായി അവിടൊള്ള സ്ഥലമെല്ലാം വിറ്റു ഇവിടെ ഒരു കമ്പനി തുടങ്ങാനുള്ള പരിപാടിയിലെ പിന്നെ എന്റെ പാപ്പയോടു പാർട്ണറായി സഹായിക്കാൻ പറഞ്ഞു ഞങ്ങളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു പിന്നെയും പപ്പയുമായി വർത്തമാനം തുടർന്നു ഞങ്ങൾക്ക് സമാധാനമായി ഞങ്ങളെ മനസിലായില്ല.  ഒരു പ്യുൺ വന്നു ഏതോ ഫയൽ ഒപ്പിടാൻ പിന്നെ അയാളോട് ഇത് ക്ലാസ് ടീച്ചർ എല്ലാവരും ഒപ്പിടാനുള്ളതാണെന്നു പറഞ്ഞു അടുത്ത ഷെൽഫിലേക്കു എണിറ്റു നടന്നു പിന്നെയും മൂന്നു പേരുടെ വാ പൊളിഞ്ഞു പോയി ഇപ്പോൾ ങ്ങങ്ങൾ രണ്ടു പേരുടെയും പിന്നെ പ്യുണിന്റെയും പപ്പ ഞങ്ങളുടെ അഡ്മിഷൻ പേപ്പറിൽ എന്തോ നോക്കുകയായിരുന്നു അവരുടെ പേര് ലാലി എന്നാണ് ലാലിയെ ഇനി ങ്ങങ്ങൾ ടീച്ചർ എന്നൊന്നും പറയില്ല lali എന്നെ പറയൂ അവൾ തിരിഞ്ഞു നിന്നു അലമാരയുടെ മുകളിലെ തട്ടിൽ നിന്നും ഫയൽ തിരയുമ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ ആറു കണ്ണുകൾ അവളുടെ അളവുകൾ എടുക്കുകയായിരുന്നു 36 D തൂങ്ങാത്ത മുലകൾ ലെഫ്ട് സൈഡിലൂടെ ഞങ്ങൾക്ക് കാണാം പരന്നൊതുങ്ങിയ വെളുത്ത വയർ പൊക്കിൾ വലുതാണെന്നറിയാം പക്ഷെ  കാണാൻ  പറ്റുന്നില്ല ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് പുറം തിരിഞ്ഞു എന്തോ നോക്കുകുകയാണിപ്പോൾ ഞങ്ങൾ പയ്യെ കുണ്ണ തടവിക്കൊണ്ട് ആ വലിയ പഞ്ഞി കുണ്ടികളുടെ വിരിവ് നോക്കി എന്റെ സമനില തെറ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നു എനിക്ക് തോന്നി എണിറ്റു ചെന്നിട്ടു മുട്ട് കുത്തി ആ സാരി മേൽപ്പോട്ടു പൊക്കി അവളുടെ തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്ന കൂഴ ചക്കപോലുള്ള ആ ചന്തി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *