നടികള്‍ 2 (വെള്ളരിപ്രാവിന്റെ ചങ്ങാതി 2)

Posted by

നടികള്‍-2

(വെള്ളരിപ്രാവിന്റെ ചങ്ങാതി 2)

bY:shajahan@kambikuttan.net


വെളളരിപ്രാവിന്‍റെ ചങ്ങാതി എന്ന കഥ നടികള്‍ എന്നാക്കി മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്……
തൃശ്ശൂരിലെ ഷൂട്ടിംഗ് കഴിഞ്ഞപ്പോള് സമയം 8 മണി ആയിരുന്നു .ഉച്ചക്ക് തുടങ്ങിയ ഷൂട്ടിംഗ് ആണ് .കാവ്യാ ശരിക്കും മടുത്തു പോയി .എത്രയും വേഗം വീട്ടില് ചെന്ന് ഒന്ന് കുളിക്കണം .അകെ വിയര്ത്തു കുളിച്ചു.ഷൂട്ടിംഗ് നേരത്തെ തീരുമെന്ന കാരണം അമ്മ കൂടെ വന്നില്ല..കാവ്യാ വേഗം കാറിനടുതെക്കു ചെന്നു .കാവ്യാ വേഗം ഡ്രൈവേരോട് വണ്ടി എടുക്കാന്‍ പറഞ്ഞു .
രാജന്‍ എന്നാണ് കാവ്യായുടെ പുതിയ ഡ്രൈവറുടെ പേര്.അയാള്‍ കാര്‍ സ്റ്റാര്‍ട്ട് ചെയ്തു..കാവ്യയുടെ വിയര്പ്പി ന്റെ് മാദകമണം കാറില്* നിറഞ്ഞു.രാജന്* അത് ശരിക്കും ആസ്വദിച്ചു.കടുത്ത കാവ്യാ ഫാന്* ആണ് രാജന്*.അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആണ് അയാള്* ഈ പണിക്ക് വന്നത്.വണ്ടി നല്ല സ്പീഡില്* പോയ്കൊണ്ടിരുന്നു .രാജന്* കണ്ണാടിയിലുടെ കാവ്യേ ഒളികണ്ണിട്ടു നോക്കി….മുറുകിയ ജീന്സുംി ജുബ്ബ ടൈപ്പ് ടോപും ആണ് വേഷം.തുടകള്* നന്നായി അകത്തി സീറ്റില്* കണ്ണടച്ച് ചാരി കിടക്കുവാണ് ചരക്കു കാവ്യാ.ഉരുണ്ടു കൊഴുത്ത തുടകള്* അകന്നുഇരിക്കുന്ന കാഴ്ച രാജന്* ശരിക്കും നോക്കി കണ്ടു.വരാന്പോാകുന്ന കാര്യങ്ങള്* ഓര്ത്തഇപ്പോള്* രാജനു മേലാസകലം കുളിര് കോരി .തന്റെയും കൂട്ടുകാരുടെയും ഒത്തിരി നാളത്തെ ആഗ്രഹം സഫലമാകാന്* പോകുന്നു.കാവ്യാ മാധവന്റെക ജീവിതത്തിലെ ഒരിക്കലും മറക്കാനാകാത്ത സംഭവം നടക്കാന്* പോകുന്നു.കാവ്യയുടെ കൂടെ അച്ഛനും അമ്മയും ഇല്ലാത്ത ഒരുഅവസരത്തിനായി കാത്തിരിക്കുക ആരുന്നു.ഇത്രയും നാള്* .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *