ഹാജ്യാർ 7

Posted by

ഹാജ്യാർ 7 | Hajiyar 7

bY:അൻസിയ | www.kambimaman.net

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ click here

 

അച്ചായനെ കണ്ട് അവള്‍ നെറ്റി ചുളിച്ചു

” എന്താ അച്ചായാ ….???

” നിന്റെ ഫോണ്‍ എവിടെ സഫീർ വിളിച്ചിരുന്നു വരാന്‍ വൈകും എന്ന് പണി എല്ലാം കഴിഞ്ഞെങ്കിൽ അങ്ങോട്ട് പോരെ …!!!!!

” ഫോണ്‍ ചാര്‍ജ്ജിലാണ് …. ഞാന്‍ വന്നോളാം പണി കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല ….!!!

“ആ ശരി ….!!!
അച്ചായൻ പോയപ്പോള്‍ അവള്‍ അപ്പുറത്തെ മുറിയിലേക്ക് നോക്കി അയാള്‍ അവിടെ തന്നെ നിന്നിരുന്നു …. അവള്‍ നോക്കുന്നത് കണ്ട് അയാള്‍ കൈ കൊണ്ട് ഞാന്‍ വരട്ടെ എന്ന് ചോദിച്ചു …. ഒന്നും പറയാതെ അവള്‍ ചുറ്റുപാടും നോക്കി ആരും ഇല്ല പുറത്ത് അനുകൂല സാഹചര്യം …
തന്നെ നോക്കി കുണ്ണ തഴുകി നില്‍ക്കുന്ന പട്ടാണിയെ അവള്‍ കണ്ണുകള്‍ കൊണ്ട് അകത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചു …. വിശ്വാസം വരാത്ത മട്ടില്‍ അയാള്‍ അവളെ തുറിച്ചു നോക്കി …..

അവള്‍ വാതില്‍ ചാരി അകത്ത് പോയി തന്റെ അടി വസ്ത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം അഴിച്ചു മാറ്റി …..
വാതില്‍ അടക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ട് അവള്‍ തിരിഞ്ഞു നോക്കി … തന്നെ തന്നെ നോക്കി നില്‍ക്കുന്ന അയാളെ കണ്ട് അവള്‍ ചുണ്ടുകള്‍ ഒന്ന് അകത്തി …. അതെല്ലാം കണ്ട് സഹി കെട്ട അയാള്‍ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു …. അവളുടെ കവിളില്‍ തലോടി കൊണ്ട് ആ ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടുകള്‍ അകത്താക്കി വലിച്ചു കുടിച്ചു …. അയാളുടെ കൈകള്‍ അവളുടെ പിന്നിലൂടെ അരിച്ചിറങ്ങി തടിച്ചു വീർത്ത കുണ്ടികളെ തഴുകി …..
അവള്‍ കണ്ണുകള്‍ തുറന്നു അയാളെ നോക്കി ആസ്വദിച്ചു തന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ കുടിക്കുന്ന അയാളെ അവള്‍ നോക്കി നിന്നു…..

അഞ്ചു മിനുട്ടിൽ അധികം അവര്‍ ചുണ്ടുകള്‍ കടിച്ച് നിന്നു … പിന്നെ അവളെ പിടിച്ച് താഴെ ബെഡിൽ കിടത്തി …
അയാള്‍ എന്തോ പറഞ്ഞു അവളോട് ഹിന്ദി ഒരക്ഷരം പോലും അറിയാത്ത നദീറ വാ പൊളിച്ച് കിടന്നു …. പിന്നെ അയാള്‍ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല …. അവളുടെ കാലുകള്‍ എടുത്ത് അതിന്റെ വിരലുകള്‍ വായിലാക്കി ഉൗമ്പി … എന്തിനും വഴങ്ങി അവള്‍ കിടന്നു … മുകളിലേക്ക് അയാളുടെ ചുണ്ടുകളും കൈകളും ഒരുമിച്ചു കയറി ,,, തടിച്ച തുടകളിലയാൾ അമര്‍ത്തി കടിച്ച് കൊണ്ട് അവളെ നോക്കി …. നിയന്ത്രണം പോയി കിടന്ന നദീറ തന്റെ നൈറ്റി മുകളിലേക്ക് കയറ്റി കാലുകള്‍ അകത്തി കൊടുത്തു …. വെള്ളം ഒലിക്കുന്ന പൂറിലേക്ക് നോക്കി ഇരുന്ന് അതിന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ അയാള്‍ അകത്തി എന്നിട്ട് തന്റെ ഒരമുള്ള നാവ് കൂർപ്പിച്ച് പെടുത്തി പൂറിലേക്ക് കയറ്റി ….. നടു ഒന്ന് പൊക്കി അവള്‍ … നദീറ തന്റെ വിരലുകള്‍ കൊണ്ട് പൂറിതൾ വിടര്‍ത്തി കൊടുത്തു എന്നിട്ട് നക്കാൻ തള്ളി കൊടുത്തു …..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *