പുയാപ്ലയില്ലാ നേരത്ത് – 2

Posted by

പുയാപ്ലയില്ലാ നേരത്ത്2

bY:അലീ

അന്നത്തെ കളിക്ക് ശേഷം സാജിദും നാദിറയും അവസരം കിട്ടുമ്പോൾ കളിക്കുക പതിവായി. ആഴ്ച്ചയിലൊരിക്കലോ മാസത്തിലൊരിക്കെയോ മാത്രമേ അവസരം കിട്ടാറുള്ളൂ. ദിവസവും പുയാപ്ലയുടെ കുണ്ണയും ഇടക്ക് സാജിദിന്റെ കുണ്ണയും നാദിറ കളിച്ചു തിമിർത്തു.

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം നാദിറ സാജിദിനോട് വരാൻ പറഞ്ഞു. സാജിദ് പുയാപ്ല രാവിലെ ജോലിക്ക് പോയപാടെ സ്ഥലത്തെത്തി. അവൻ വാതിലിൽ മുട്ടി. വാതിൽ തുറന്ന ആളെ കണ്ടപ്പോ സാജിദ് ഞെട്ടി. അറിയാത്ത ഒരു പെണ്ണ്. അവൻ എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ കുടുങ്ങി. അപ്പോൾ അവൾ പറഞ്ഞു

‘സാജിദ് അല്ലെ, നാദിറ കുളിക്കയാണ്, കയറി ഇരിക്ക്’ .

പകുതി ആശ്വാസമായി അവന്. പക്ഷെ നാദിറയുമായുള്ള ബന്ധം ഇവൾക്ക് അറിയാമോയെന്ന സംശയം ബാക്കിയായി. അവൻ ഉള്ളിൽ കയറി സോഫയിൽ ഇരുന്നു. അവൾ സോഫയുടെ മറ്റേ അറ്റത്തും ഇരുന്നു. അവൻ അവളുടെ പേര് ചോദിച്ചു തുടങ്ങി. അവർ പരസ്പരം പരിചയപ്പെട്ടു. അവൾ മർജാന , kambi kuttan dot net നാദിറയുടെ കസിൻ സിസ്റ്റർ , കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് , കുറച്ചപ്പുറത്തെ ഫ്ലാറ്റിൽ താമസിക്കുന്നു. പുയാപ്ല ജോലിക്ക് പോകുമ്പോ ബോറടിക്കുമ്പോ ഇടക്ക് ഇവിടെ വരും.

അവൻ മർജാനയെ ശെരികൊന്ന് വീക്ഷിച്ചു. നാദിറയേക്കാൾ മെലിന്നിട്ടാണ്. നല്ല ഒതുങ്ങിയ മുലകൾ. പുറത്തേക്ക് ഉന്തി നിൽക്കുന്ന കുണ്ടി. ചുവന്നിരിക്കുന്ന ചുണ്ടുകൾ. കണ്ടാൽ കല്യാണം കഴിന്നതായി തോന്നൂല്ല.

‘നാദിറ കുളിച്ചു വരനായോ ,കണ്ടാൽ പോകമായിരുന്നു’ സാജിദ് ഒന്ന് എറിഞ്ഞ് നോക്കി.

‘കണ്ടാൽ മാത്രം മതിയോ’ മർജാന അത് പറഞ്ഞ് കുലുങ്ങി ചിരിച്ചു.

അത് ശെരി അവൾക്കെല്ലാം അറിയാം കള്ളി അവൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു. അവൻ അവളുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി. അവർ കണ്ണോട് കണ്ണ് നോക്കി .

പെട്ടെന്ന് അവൾ എഴുന്നേറ്റു. ‘ഞാൻ കുടിക്കാൻ എടുക്കട്ടെ’ .

‘ഇപ്പോ വേണ്ട’ അവനും എഴുന്നേറ്റു.

അവളുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു. അവൻ അടുത്തേക്ക് വരുംതോറും അവൾ പിറകിലേക്ക് നീങ്ങി. പിറകിൽ ചുമരായപ്പോൾ അവൾ ചുമറിനോട് ചേർന്ന് നിന്നു. സാജിദ് അവളോട് ചേർന്ന് നിന്ന് അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കി. മാർദ്ദവമാർന്ന ആ ചുണ്ടുകൾ അവന്റെ കുണ്ണയെ ശെരിക്കും ഉണർത്തി. അവന്റെ കുണ്ണ അവളുടെ സംഗമസ്ഥാനത്തിൽ മുട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവൻ അവളുടെ മേല്ചുണ്ടും കീഴ്ചുണ്ടും മാറി മാറി മൂഞ്ചി. മർജാനക്ക് പൂറിൽ നിന്ന് ഒലിക്കാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. അവന്റെ കൈകൾ അവളുടെ ശരീരത്തിൽ ഓടി നടന്നു. പതിയെ മുലകൾ തലോടി. കൈയിൽ ഒതുങ്ങുന്ന മുലകൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *