Yoni Vyaapaaram 2

Posted by

യോനീവ്യാപാരം 2 | Yonivyaparam 2

bY :ലച്ചു

ഞായറാഴ്ച ഞാന്‍ പതിവിലും നേരത്തെ ഉണര്‍ന്നു. ആന്റിയുടെ വീട്ടില്‍പോവുകയെന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ കുളിച്ചൊരുങ്ങി മജന്ത നിറത്തിലെ പാവാടയും ബ്ലൗസും ദാവണിയും അണിഞ്ഞ് തനി നാടന്‍ പെണ്ണായി ഞാന്‍ ഒരുങ്ങി. ആന്റി പള്ളിയില്‍ നിന്ന് വരുന്ന വഴിക്ക് ബേക്കല്‍ ജംഗ്ഷനില്‍ നിന്ന് എന്നെ കൂട്ടിക്കൊണ്ട് ആക്ടീവയില്‍ വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു. കുമരകംറൂട്ടിലായിരുന്നു ആന്റിയുടെ വീട്.
തട്ടുതട്ടായ റബര്‍തോട്ടം. അതിന്റെ നാലാമത്തെ തട്ടില്‍ വലിയൊരു ഇരുനിലവീട്. പഴക്കം കണ്ടാലറിയാം വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പേ പണിതതാണ് അതെന്ന്.
”അവിടെ ആരൊക്കെയുണ്ട് ആന്റി…”
”വാ… കാണാല്ലോ ആരൊക്കെയുണ്ടെന്ന്…” ബീന ആന്റി എന്നെ അകത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. അകത്തുനിന്ന് നായകളുടെ കുര.
”ആന്റീ എന്താ ഒരു ഡ്രാക്കുള കൊട്ടാരത്തിന്റെ ഫീലിംഗ്…” അതുപറഞ്ഞപ്പോള്‍ എന്റെ അരപ്പൊക്കത്തിലുള്ള ഒരു ഡോബര്‍മന്‍ മുകളില്‍ നിന്ന് സ്റ്റെയര്‍കേസ് ഇറങ്ങി താഴേക്ക് ഓടി വന്നു. എന്നെ നോക്കി അത് ചീറിയെങ്കിലും ആന്റിയുടെ നോട്ടത്തില്‍ അവന്‍ ശാന്തനായി. ഞാന്‍ ഭയന്ന് ആന്റിയുടെ പിന്നില്‍ നിന്നു.
”പേടിക്കേണ്ട വര്‍ഷേ… ഇവനാണ് കിട്ടൂസ്… എന്റെ കാവല്‍ക്കാരന്‍… ഞാനീ എസ്റ്റേറ്റിനു നടുവിലെ വീട്ടില്‍ ഒറ്റക്ക് കഴിയുന്നത് ഇവന്റെ ബലത്തിലാണ്”. ആന്റി അവന്റെ തലയില്‍ മെല്ലെ തലോടി.
താറാവിറച്ചിയും വെള്ളയപ്പവും കഴിക്കുമ്പോള്‍ കിട്ടൂസും ഡൈനിംഗ് ഡേബിളിനു താഴെ അതേ ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയായിരുന്നു. അവനും ആന്റിയും ഒന്നിച്ചായിരുന്നു ഭക്ഷണം എപ്പോഴും കഴിക്കുന്നതെന്ന് ബീന ആന്റി പറഞ്ഞു. ആന്റി ഇതിനകം പള്ളിയില്‍ ധരിച്ചുകൊണ്ട്‌പോയ വെള്ള സാരിയും ബ്ലൗസും മാറ്റി മാക്‌സി ധരിച്ചിരുന്നു. എന്നോട് ദാവണി ഊരിയിട്ട് പാവാടയും ബ്ലൗസും മാത്രമിട്ടാല്‍ മതിയെന്ന് പറഞ്ഞു.
”നീ നല്ല സ്‌ട്രേക്ച്ചറാണല്ലോ മോളേ…” എന്ന് പറഞ്ഞ് ആന്റി ഇടയ്ക്ക് എന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കീഴ്ച്ചുണ്ടില്‍ കടിച്ച് വലിച്ചൊരു ഉമ്മതന്നു. ആദ്യമായാണ് എനിക്ക് അത്തരമൊരു ചുംബനം കിട്ടിയിരുന്നത്. അതിനാല്‍ തന്നെ ശരീരത്തിലൂടെ ശരിക്കും വൈദ്യുതി പ്രവാഹമുണ്ടായി.
വാ ഒരു കാര്യം കാണിക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞ് ആന്റി എന്നെ മുകളിലത്തെ നിലയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. പടികള്‍ കയറുമ്പോള്‍ ആന്റിയുടെ കുണ്ടികളുടെ ഇളക്കം ഞാന്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു. ഞങ്ങള്‍ക്ക് പിന്നാലെ കിട്ടൂസും കയറിവന്നു. അവിടെ രണ്ട് പട്ടികളുടെ മുരള്‍ച്ച കേള്‍ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഒരു ഗ്ലാസ് ഡോറുള്ള മുറി. ഞാന്‍ നോക്കിയപ്പോള്‍ അവിടെ ഒരു ഡോബര്‍മാന്‍ മറ്റൊരു ഡോബര്‍മാനെ ലൗവ്‌മേക്ക് ചെയ്യുന്നു.
എനിക്ക് ഡോഗ് ക്രോസിംഗ് ഉണ്ട് മോളേ… ഈ ഡോബര്‍മാന്‍ മാത്രമല്ല ഒരു പഗ് ഉണ്ട്. അവന്‍ അടുത്ത മുറിയിലുണ്ട്. ഇതിന്നലെ തൃശ്ശൂന്ന് ഒരാള്‍ കൊണ്ടുവന്നതകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് വെര്‍ജിന്‍ഡോഗാ… കൊണ്ടുവന്നപ്പോഴേ നമ്മുടെ ബ്ലാക്കി അതിന്റെ സീല്‍പൊട്ടിച്ചു…’ഞാന്‍ ആന്റിയുടെ കയ്യില്‍ മുറുകെ പിടിച്ചു.
”കിട്ടൂസിനെ ക്രോസിംഗിന് ഉപയോഗിക്കൂമോ ആന്റീ…”
”ഏയ്… കിട്ടൂസിനെ ഞാന്‍ മറ്റ് നായകള്‍ക്കൊപ്പം വിടില്ല. അവന്‍ മനുഷ്യചൂരറിഞ്ഞവനാ…മുത്തേ…” ആന്റി അതുപറഞ്ഞ് എന്നെ ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ചു.
”നിനക്ക് പട്ടിക്കളി ഇഷ്ടമാണോ… മിണ്ടാതെ നിന്നാല്‍ നമ്മുടെ ബ്ലാക്കി ആ തൃശ്ശൂര്‍ക്കാരിയെ കളിക്കുന്നത് കാണാം…”
ആന്റി അത് പറഞ്ഞ് രണ്ട് മൂന്ന് മിനിറ്റു കഴിഞ്ഞപ്പോഴേക്കും ബ്ലാക്കി പെണ്‍പട്ടിയുടെ മുകളില്‍ കയറി യന്ത്രവേഗത്തില്‍ അരക്കെട്ട് ചലിപ്പിച്ചുതുടങ്ങി.
ഞാന്‍ അറിയാതെ ആന്റിയുടെ രതിലോകത്തിലേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു.
ഇതിനിടെ കിട്ടൂസ് ആന്റിയുടെ ചെരുപ്പിടാത്ത കാല്‍പാദം നക്കുന്നത് ഞാന്‍ കണ്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *