ഹാജ്യാർ 6 ( അൻസിയ )

Posted by

ഹാജ്യാർ 6 | Hajiyar 6

bY:അൻസിയ | www.kambimaman.net

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ click here

( ഈ കഥ തുടരണം എന്ന് ആലോചിച്ചതല്ല പിന്നെ നിങ്ങളുടെ സപ്പോര്‍ട്ട് ഒന്ന് കൊണ്ട് മാത്രം എഴുതി എന്നെ ഉള്ളൂ …. എന്തായാലും ഈ കഥ ഏറി വന്നാല്‍ രണ്ട് ഭാഗം അതും കൂടി വിമര്‍ശകർ സഹിക്കണം…… പിന്നെ ഞാനിവിടെ വരില്ല …)

ദിവസങ്ങള്‍ കഴിയും തോറും സിനുവിന്റെ സങ്കടവും മാറി വന്നു ,,,, നദീറ പഴയ പോലെ ഉപ്പാക്ക് കളിക്കാന്‍ കൊടുക്കാറില്ല ഒന്നും അല്ല അവളും സിനുവും ഒരേ മുറിയില്‍ ആണ് ഉറങ്ങുക അത് തന്നെ കാരണം …..
സഫീർ ലീവിന് നോക്കുമ്പോള്‍ ഒരു കൊല്ലത്തെക്ക് പോകാന്‍ കഴിയില്ല എന്ന് ഉറപ്പായി ,, അങ്ങനെ അവന്‍ നദീറാനെ കൊണ്ടു വരാന്‍ ഉള്ള തയ്യാറെപ്പുകൾ തുടങ്ങി …… വീട്ടില്‍ പറഞ്ഞപ്പോള്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും സന്തോഷം ഹാജ്യാര് മാത്രം സങ്കടപ്പെട്ടു ….. പിന്നെ എല്ലാം പെട്ടെന്നായിരുന്നു പതിനഞ്ചു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ എല്ലാം ശരിയാക്കി …. സിനുവിന് കുറച്ച് കുശുമ്പും അസൂയയും തോന്നാതിരുന്നില്ല ….

പോകുന്നതിന്റെ തലേന്ന് രാത്രി വീട്ടില്‍ എല്ലാവരെയും വിളിച്ചിരുന്നു … ഹാജ്യാര് എങ്ങനെ എല്ലാം തല കുത്തി മറിഞ്ഞിട്ടും അവളെ തൊടാൻ പോലും പറ്റിയില്ല …. കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് ആളുകള്‍ കൂടുതല്‍ ഉള്ളത് കാരണം മൂസക്കയാണ് വെപ്പിന് ഉണ്ടായിരുന്നത് … ഇക്കയുടെ ഫോണ്‍ വന്നപ്പോള്‍ നദീറ അവിടെ നിന്നും വീടിന്റെ പുറകിലേക്ക് മാറി നിന്നു സംസാരിച്ചു … ഇത് കണ്ട് മൂസക്ക അങ്ങോട്ടു ചെന്നു ,,,
ഒന്നു തൊടാൻ എങ്കിലും കഴിഞ്ഞെങ്കിൽ എന്ന് അവളുടെ ശരീരം കണ്ടപ്പോള്‍ അയാള്‍ക്ക് തോന്നി ….

അയാള്‍ അവളുടെ കുറച്ച് അടുത്ത് എത്തിയപ്പോള്‍ ചെറുതായി ഒന്ന് ചുമച്ചു ,,,
ശബ്ദം കേട്ടു തിരിഞ്ഞു നോക്കുമ്പോള്‍ മൂസക്ക അയാളെ നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു അവള്‍ ഫോണില്‍ സംസാരം തുടര്‍ന്നു ….
എന്തു വേണമെന്ന് അറിയാതെ അയാള്‍ നിന്ന് പരുങ്ങി …
തന്നെ പോലെ ഒരാളെ അവളെ പോലെ സുന്ദരി ആയ ഒരാള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമാകില്ല എന്ന് കരുതി പിൻ തിരിഞ്ഞു …. അന്നേരം ആണ് അവള്‍ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത് അത് കണ്ടപ്പോള്‍ പോകാനും തോന്നിയില്ല … ചുറ്റും നോക്കി അയാള്‍ രണ്ടും കൽപ്പിച്ച് അടുത്തേക്ക് നടന്നു ….. തൊട്ട് പിന്നില്‍ എത്തിയതും അവളുടെ ഇടുപ്പിൽ പിടിച്ച് അയാള്‍ മോളെ എന്ന് വിളിച്ചു …..

അതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കുക പോലും ചെയ്യാതെ അവള്‍ ഫോണില്‍ ആയിരുന്നു ,,, മാക്സി അയാള്‍ അവളുടെ വയറു വരെ പൊന്തിച്ചു വെച്ചു … വിറക്കുന്ന വിരലുകളും ചുണ്ടുകളും അവളുടെ തുടയിലൂടെ അരിച്ചു നടന്നു …. അടിവസ്ത്രം എല്ലാം അഴിച്ചു മാറ്റി അവളെ അലക്കുന്ന കല്ലിൽ പിടിച്ചിരുത്തി …. നക്കാൻ പാകത്തിലവൾ കാലുകള്‍ അകത്തി കൊടുത്തു ഇരുന്നു …. തള്ളി നില്‍ക്കുന്ന പൂറ് ചുണ്ടുകള്‍ അകത്താക്കി അയാള്‍ നുണഞ്ഞു …. ഫോണ്‍ കട്ട് ചെയ്തു കൊണ്ട് അവള്‍ പറഞ്ഞു …

” വേഗം എന്നെ വിളിക്കുന്നുണ്ട് ……!!!!

” ആ … കയറ്റട്ടെ …..???

” ആ…… !!!
അങ്ങനെ തന്നെ ഇരുത്തി അയാള്‍ തന്റെ കുണ്ണ പുറത്തേക്ക് എടുത്തു … അവള്‍ അതില്‍ പിടിച്ച് ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു നീളം ഇല്ല തടി ഉണ്ട് … കുറച്ച് തുപ്പൽ കുണ്ണയിലാക്കി അവള്‍ തന്നെ അവന് വഴി കാണിച്ച് കൊടുത്തു …. ഒറ്റ തള്ളിന് തന്നെ മുഴുവന്‍ കയറി …. തക്കാളി ചുണ്ടുകള്‍ അയാള്‍ ചപ്പി വലിച്ചു കൊണ്ട് നന്നായി അടിച്ചു കൊടുത്തു ……
അയാള്‍ തന്നെ ആഞ്ഞ് അടിക്കുമ്പോൾ ഒരു കാര്യം ഉറപ്പിച്ചു ഇത് അവസാനത്തെതാണ് ഇനി ആര്‍ക്കും കാലകത്തി കൊടുക്കില്ല … ഇന്ന് മുതല്‍ ഇക്കാക് മാത്രം സ്വന്തം …. തന്നെ സമീപിച്ച എല്ലാവര്‍ക്കും കൊടുത്തു ഇനി ആരും തന്നെ ഇല്ല ….. മൂസക്ക പെട്ടെന്ന് കുണ്ണ വലിച്ചൂരി അവളുടെ തുടയിലേക്ക് പാല്‍ ചീറ്റിച്ചു ……
പെട്ടെന്ന് പോയതിന്റെ ജാള്യത ആ മുഖത്ത് കാണാമായിരുന്നു …. അതൊന്നും നോക്കാതെ അവള്‍ വസ്ത്രം നേരെയാക്കി അവിടുന്ന് പോയി …………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *