Oru Plus Two Kaalam

Posted by

Oru Plus Two Kaalam

bY:Anwar

ഞാന്‍ പ്ലസ്‌ 2 പഠിക്കുന്ന കാലം.. കണക്കൊഴികെ ബാക്കി വിഷയങ്ങള്‍ക്ക്‌ തരക്കെടില്ലായിരുന്നതുകൊണ്ട് ഞങ്ങള്‍ കുറെ മണ്ടന്മാര്‍ കൂടി കണക്കു പഠിക്കാന്‍ സ്പെഷ്യല്‍ tution നു അനിത ചേച്ചിയുടെ അടുത്ത് പോയി. .ചേച്ചി അടുത്തുള്ള ഒരു ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം സ്കൂള്‍ ഇല്‍ ടീച്ചര്‍ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ചേച്ചി ക്ക് അന്ന് ഏകദേശം മുപ്പതു വയസ് പ്രായം ഉണ്ടാകും.. ഭര്‍ത്താവു ഗള്‍ഫ്‌ ആണ്ന. ല്ല മാംസളമായ ശരീരപ്രകൃതി ആയിരുന്നു.. വീട്ടില്‍ പ്രായമായ അച്ഛനം അമ്മയും രണ്ടു ചരക്കു അനിയത്തിമാരും.. പക്ഷെ ഞങ്ങള്‍ അതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കാതെ പഠനത്തില്‍ മാത്രം ശ്രദ്ധിച്ചു.. ചേച്ചി വലിയ കൂട്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് പഠനം ബോറടി ഇല്ലാതെ മുന്‍പോട്ടു പോയി.. അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോളാണ് അത് സംഭവിച്ചത്..

ശ്രീജിത്ത്‌ , അരുണ്‍ ദാസ്‌ എന്ന രണ്ടു പുതിയ ആളുകള്‍ കൂടി പഠിക്കാന്‍ വന്നു.. അവന്മാര്‍ നല്ല ഒന്നാന്തരം പിഴകളും.. പതിയെ പതിയെ ഞങ്ങളുടെ കണക്കു പഠിത്തം കൊലച്ചു തുടങ്ങി.. താമസിയാതെ tution ക്ലാസ്സ്‌ കൊച്ചു പുസ്തകങ്ങളും തുണ്ട് C D കളും കൈമാറ്റം ചെയ്യാനും സമാധാനമായി ഇരുന്നു വായിക്കാനും അനുഭവങ്ങള്‍ പങ്കിടാനും ഉള്ള ഇടമായി മാറി .. ചേച്ചി പഠിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ പോലും തൊപ്പിക്കു ഉള്ളില്‍ വച്ചും കണക്കു ബുക്ക്‌ ന്‍റെ ഉള്ളില്‍ വച്ചും ഞങ്ങള്‍ പുതിയ അറിവിന്റെ ലോകത്തിലേക്ക്‌ കടന്നു..

നാളുകള്‍ കടന്നു പോയപ്പോള്‍ ഞങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ അനിത ചെച്ചിയിലെക്കായി.. കഴുകി കഴുകി തുണി തേഞ്ഞ ഒരു ചുമന്ന nighty ആയിരുന്നു ചേച്ചിയുടെ സ്ഥിരം വേഷം. വൈകുന്നേരം സമയം ആയതുകൊണ്ട് ചേച്ചി വാതില്‍ക്കല്‍ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ സൂര്യ പ്രകാശം ആ നേര്‍ത്ത nighty യിലൂടി കടന്നു പോകുമ്പോള്‍ ആ ശരീരം ഞങ്ങള്‍ വെള്ളമിറക്കി കണ്ടു തുടങ്ങി.. രാത്രികലില്‍ അനിത ചേച്ചിയുടെ മാദക സൌന്ദര്യം ഓര്‍ത്തു പൂത്തിരികള്‍ കത്തിച്ചു.. എന്നിരുന്നാലും ചേച്ചിയെ ഒന്ന് ശരിക്ക് കാണണം ,തൊ ടണം , കൂടുതല്‍ അടുക്കണം എന്ന് ഒള്ളത് ഞങ്ങളുടെ എല്ലാം ആഗ്രഹങ്ങള്‍ ആയി മാത്രം അവശേഷിച്ചു..

ഒരു ഞായറാഴ്ച tution ഇല്ലാത്ത ദിവസം മറന്നു വെച്ച എന്‍റെ ബുക്ക്‌ എടുക്കാന്‍ ഞാന്‍ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടില്‍ പോയി . പുറത്തു നിന്ന് വിളിച്ചിട്ട് ആരെയും കണ്ടില്ല. തുറന്നു കിടന്ന വാതിലില്‍ കൂടി ഞാന്‍ അകത്തു കടന്നു. ആരും ഉള്ള ലക്ഷണം ഇല്ല.. ഞാന്‍ ബുക്ക്‌ എടുത്തു തിരികെ ഇറങ്ങാന്‍ തുടങ്ങുമ്പോള്‍ ചേച്ചിയുടെ മുറിയില്‍ ഒരു അനക്കം കേട്ടു . ഞാന്‍ ചാരിയിട്ടിരുന്ന വാതില്‍ മെല്ലെ തുറന്നു . ചേച്ചി ഊണ് കഴിഞ്ഞു നല്ല മയക്കം.. ചേച്ചിയുടെ ആ കിടപ്പ് കണ്ടപ്പോള്‍ എന്‍റെ സിരകളില്‍ മിന്നല്‍ പാഞ്ഞു.. അലസമായ ആ കിടപ്പില്‍ ചേച്ചിയെ വാരി ഉമ്മ വെക്കാന്‍ എന്‍റെ മനസ് വെമ്പി.. ശ്വാസം വിടുന്ന താളത്തില്‍ ഉയരുകയും താഴുകയും ചെയ്യുന്ന ചേച്ചിയുടെ മുലകള്‍ എന്‍റെ കണ്ണ് തെള്ളിച്ചു.. മെല്ലെ അടുത്ത് ചെന്ന് അനിത ചേച്ചി എന്ന് വിളിച്ചപ്പോള്‍ ചേച്ചി ഞെട്ടി ഉണര്‍ന്നു.. എന്നെ കണ്ടപ്പോള്‍ ഒന്ന് പകച്ചു. ഞാന്‍ ബുക്ക്‌ എടുക്കാന്‍ വന്നതാണെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോള്‍ ചേച്ചി ഉറക്കപിച്ചയില്‍ എന്തൊക്കെയോ പിറുപിറുത്തു.. കട്ടിലില്‍ നിന്ന് എഴുനേറ്റു മുടി ചുറ്റി കെട്ടുമ്പോള്‍ ചേച്ചിയുടെ കൊഴുത്ത ചന്തിയുടെ സൌന്ദര്യം എന്‍റെ ശ്വാസത്തിന്റെ വേഗം കൂട്ടി.. അടിക നേരം എനിക്ക് സഹിച്ചു നില്‍ക്കാനായില്ല.. എന്‍റെ കൈകള്‍ ചേച്ചിയുടെ ചന്തിയില്‍ പതിഞ്ഞു.. ആദ്യം ഒന്ന് ഞെട്ടിയ ചേച്ചി തിരിഞ്ഞു എന്‍റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.. മോനെ എന്ന്പി വിളിച്ചുകൊണ്ടുകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് അടുത്തേക്ക് ചേര്‍ന്ന് നിന്ന് രണ്ടു കൈകളും എന്‍റെ കവിളില്‍ ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ചു ,, എന്‍റെ ചുണ്ടുകളില്‍ ചേച്ചി ഉമ്മ വെച്ചു. ചുണ്ടുകള്‍ നുകര്‍ന്നു.. ചേച്ചിയുടെ നാവു എന്‍റെ വായിലേക്ക് കടന്നു എന്‍റെ നാവിനെ ഉഴിഞ്ഞു.. ഞാന്‍ മറ്റേതോ ലോകത്തിലേക്ക്‌ വഴുതി വീണു. എന്‍റെ കൈകള്‍ ചേച്ചിയുടെ മുലയില്‍ പതിഞ്ഞു.. എന്‍റെ ഹൃദയത്തിന്റെ വേഗം മറ്റൊരു താലതിലായി.. ചേച്ചിയുടെ ശരീരത്തിലെ ചൂട് എന്‍റെ ശരീരം അറിഞ്ഞു.. ഒരു കാമുകിയെപ്പോലെ ചേച്ചി എന്നെ ചുറ്റിപ്പിണഞ്ഞു.. .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *