Njan

Posted by

Njan

bY: Susan

ഞാൻ സൂസൻ, 25 വയസ്സുള്ള വിവാഹിത.  ഒരു കുട്ടി മോൻ ആണ്. അഞ്ചു വര്ഷങ്ങള്ക്കു മുൻപ് കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവുമൊത്തു എറണാകുളം നഗരത്തിൽ ജീവിച്ചു പോകുന്നു. ഭർത്താവ് കൊച്ചി മെട്രോയിൽ സൈറ്റ് എഞ്ചിനീയർ ആയി വർക്ക് ചെയ്യുന്നു. ഞാൻ ഇൻഫോ പാർക്കിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ ആണ്. ഇടയ്കിടയ്ക്കുള്ള നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടികളാണ് എന്നെ ഈ സൈറ്റിലേക്ക് ആകർഷിച്ചത്.

ഇനി എന്നെ പറ്റി,  ഞാൻ കാഴ്ച്ചയിൽ വലിയ തെറ്റുകൾ പറയാത്ത ഒരു പാവം പെൺകുട്ടി.  വിവാഹിത ആകുന്നതിനു മുൻപ് എന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ച ഒരു കാര്യമാണ് ഞാൻ ഇവിടെ കുറിക്കാൻ പോകുന്നത്.  എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ ലൈംഗീക അനുഭവം. കുട്ടിപ്പാവാട ഉടുത്തു നടക്കുന്ന ഒരു ഒൻപതാം ക്ലാസ്സുകാരിയോട്  അമ്മ പറഞ്ഞു തരുന്ന കാര്യങ്ങൾ മാത്രമായിരുന്നു ആ സമയത്തു എനിക്ക് അറിയാവുന്നതു. www.kambimaman.net പഠിച്ച കോൺവെന്റ് സ്കൂളിൽ  പെൺകുട്ടികൾ തോളിൽ കയ്യിട്ടു നടക്കുന്നതിനു വരെ വിലക്കായിരുന്നു.  എന്നതിന്റെ ലോജിക് പിടിത്തം കിട്ടിയില്ല എങ്കിലും എന്നെനിക്കു ഊഹിക്കാം. അല്ലെങ്കിലും ലെസ്ബിയൻ കാര്യങ്ങൾ കന്യാസ്ത്രീകൾക്കല്ലേ കൂടുതൽ മനസ്സിലാകുക.  എങ്കിലും ഞങ്ങൾ നടക്കുമായിരുന്നു. ചിലപ്പോൾ എങ്കിലും കുഞ്ഞു മുലകളിൽ ഞങ്ങൾ മെല്ലെ പ്രസ് ചെയ്തു രസിച്ചു.  സിസ്റ്റർമാർ കാണാതെ ബാക് ബഞ്ചിലിരുന്ന് ഞങ്ങൾ ചൂണ്ടു വിരലിന്റെ ചലനങ്ങൾ ആസ്വോദിച്ചു.  മുഖഭാവം കൊണ്ട് കാര്യങ്ങൾ തിരിച്ചറിയുന്ന ടീച്ചർമാരുണ്ടായിരുന്നു, ഹിസ്റ്ററി എടുത്തിരുന്ന സിസ്റ്റർ ക്ലാരിന അക്കൂട്ടത്തിൽ പെടും.  ഒരിക്കൽ പൊക്കി,  എന്നെയല്ല സവിത ജി ജി യെ. Pinne സിസ്റ്റർമാർക്കും അറിയാലോ നമ്മുടെ വിഷമം കുറച്ചു ഉപദേശം അത്രേയുള്ളു. വീട്ടിൽ അറിയിച്ചില്ല ഭാഗ്യം. അന്ന് വല്ലപ്പോഴും കൂട്ടുകാരികൾ വിരലിട്ടു തരുമ്പോൾ കിട്ടുന്ന സുഖമൊന്നും വിരലിന്റെ മൂന്നു  ഇരട്ടി വരുന്ന ഭർത്താവിന്റെ കുണ്ണ കേറ്റുമ്പോൾ  കിട്ടുന്നില്ല എന്നതാണ് സത്യം,  താങ്ക്‌യൂ  മൈ ഡിയർ ഫ്രണ്ട്‌സ്.

അങ്ങനെ  ശരീരം മുഴുവൻ രോമാഞ്ചമായിട്ടു നടക്കുന്ന പ്രായം,  വീട്ടിൽ ഒറ്റക്കായാൽ ഉടൻ  ഒരു കൈ പൂറിലും മറ്റേ കൈ മുലയിലും എന്നായി സ്ഥിതി. വന്നു വന്നു ‘അമ്മ കൂടെ കിടന്നാൽ പോലും അമ്മറിയാതെ വിരലിടാൻ പഠിച്ചു.  പുതപ്പു കൊണ്ട് ശരീരം മുഴുവൻ മൂടി,  ഒരു വിരൽ പ്രയോഗം കഴിഞ്ഞു കിടന്നുറങ്ങുന്ന സുഖം , ചെറിയ കൂട്ടുകാരികൾ ആരെങ്കിലും ഇത് വായിക്കുകയാണെങ്കിൽ പരീക്ഷിച്ചു നോക്കേണ്ടതാണ്.

അവർഷത്തെ ഓണം വെക്കേഷൻ ആണ് ഒരു പുരുഷന്റെ ചൂട് ആദ്യമായി എനിക്ക് പകർന്നു തന്നത് മറ്റാരുമല്ല. ആലപ്പുഴയിലെ എന്റെ അങ്കിൾ. ശെരിക്കു ഇപ്പോഴത്തെട്രെൻഡ് അനുസരിച്ചു പറഞ്ഞാൽ ചിറ്റപ്പൻ ആണ് കക്ഷി. അമ്മയുടെ അനുജത്തിയുടെ ഭർത്താവ്.  ഞങ്ങൾ ക്രിസ്ത്യാനികൾക്ക് എല്ലാം അങ്കിൾ ആണ്.  എന്റെ പ്രായത്തിലുള്ള മോൻ ഉണ്ട് അങ്ങേർക്കു.  എങ്കിലും അങ്ങനെയൊക്കെ സംഭവിച്ചു.

അന്ന് ഞാൻ വെക്കേഷന് അവരുടെ വീട്ടിൽ ഒരാഴ്ച നിക്കാൻ പോയി. Net too slow please excuse will be continue…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *