ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 35 (വശ്യം; പൂര്‍ണ്ണം)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം –35

(വശ്യം; പൂര്‍ണ്ണം)

Author: Kambi Master  | Click here to visit my page


മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


ലേഖ സന്തോഷം കൊണ്ട് മതിമറന്ന അവസ്ഥയിലായിരുന്നു. അടുത്ത ദിവസത്തേക്കുള്ള തയാറെടുപ്പ് അവള്‍ തലേ രാത്രി തന്നെ തുടങ്ങി. നാരായണനെ കൊണ്ട് വാങ്ങിപ്പിച്ച ക്രീം ഉപയോഗിച്ച് അവള്‍ കക്ഷങ്ങളിലെയും തുടയിടുക്കിലെയും രോമം മൊത്തം കളഞ്ഞു. തുടുത്ത പൂറ്റിലും ചന്തികളുടെ ഇടയിലും ക്രീം പുരട്ടി മുട്ടത്തോട് പോലെ അവള്‍ മിനുസമാക്കി. കണ്ണിന്റെ പുരികം ചെറുതായി ഷേയ്പ്പ് ചെയ്തു. കാലുകളിലെയും ഇടതു കൈയിലെയും നഖങ്ങളില്‍ ചുവന്ന ചായം പുരട്ടി. ഓര്‍ക്കുന്തോറും അവളുടെ ശരീരം തരിക്കുകയായിരുന്നു.

നാളെ സുജ ചേച്ചി മക്കളെയും കൂട്ടി വീട്ടിലേക്ക് പോകുകയാണ്. രാവിലെ തന്നെ പോകും. അടുത്ത ദിവസമേ മടങ്ങിവരൂ. ബെന്നിച്ചായന്‍ വൈകിട്ടെ അങ്ങോട്ട്‌ പോകൂ. അതുവരെ പുള്ളി തനിയെ വീട്ടില്‍ തന്നെ കാണും. ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ അവളുടെ പിളര്‍പ്പ് നനഞ്ഞു. മാസങ്ങളായി അവള്‍ കൊതിയോടെ മോഹിക്കുന്നു ബെന്നിക്കൊപ്പം കൊതിതീരെ രാസലീലകള്‍ ആടാന്‍. ഒരു പെണ്ണെന്ന നിലയില്‍ കുറെ ആണുങ്ങളുടെ കൂടെ അവള്‍ ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും അവള്‍ മനസുകൊണ്ട് വരിച്ചിരുന്നത് ബെന്നിയെ മാത്രമാണ്. അവള്‍ ഓര്‍ക്കുകയായിരുന്നു; കഷ്ടിച്ച് പതിനെട്ടു വയസുള്ള സമയത്ത് നാരയണന്‍ എന്ന നിര്‍ഗുണനായ മനുഷ്യനെ കെട്ടി ഈ വീട്ടിലെത്തിയ തനിക്ക് രതിസുഖം എന്താണെന്ന് ആദ്യമായി അറിയാന്‍ സാധിച്ചത് ബെന്നിച്ചായനില്‍ നിന്നുമാണ്. അന്ന് ആ നാവു നല്‍കിയ സുഖം, ആ ശരീരത്തിന്റെ ഗന്ധം, ആ കരുത്ത് തനിക്ക് ജീവിതത്തില്‍ മറക്കാന്‍ സാധിക്കില്ല. അന്ന് നനഞ്ഞൊട്ടിയ ഷര്‍ട്ടുമായി താന്‍ ചെന്നപ്പോള്‍ ബെന്നിച്ചായന്റെ വെപ്രാളം ഒന്ന് കാണേണ്ടതായിരുന്നു. അതോര്‍ത്തപ്പോള്‍ തന്നെ ലേഖയുടെ യോനീദലങ്ങളുടെ ഇടയില്‍ നനവ് പടര്‍ന്നു. എത്ര മാസങ്ങളായി താന്‍ മോഹിക്കുന്നു ഇച്ചായനെ തനിച്ചൊന്നു കിട്ടാന്‍! നാളെ തന്റെ മോഹം പൂവണിയാന്‍ പോകുകയാണ്.

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ തന്നെ നാരയണന്‍ ജോലിക്ക് പോയി. സുജയും മക്കളും കയറിയ വണ്ടി ബെന്നിയുടെ വീട്ടില്‍ നിന്നും പോകുന്നത് ലേഖ കണ്ടു. പത്തുമണിയോടെ വീട്ടിലെ പണികള്‍ എല്ലാം ഒതുക്കിയ ശേഷം അവള്‍ കുളിക്കാന്‍ കയറി. ശരീരം മൊത്തം എണ്ണപുരട്ടി നന്നായി തേച്ച് കുളിച്ച് അതുവരെ ഇട്ടിട്ടില്ലാത്ത പുതിയ കടുംനീല നിറത്തിലുള്ള പാന്റീസ് അവള്‍ വലിച്ചു കയറ്റി. അവളുടെ കൊഴുത്ത തുടകളിലൂടെ അല്പം പ്രയാസപ്പെട്ടാണ് അത് കയറിയത്. പാന്റീസ് ഇട്ടിട്ട് ലേഖ കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി. പൂറു നന്നായി തള്ളിയാണ് നില്‍ക്കുന്നത്. അതിനെ മൊത്തത്തില്‍ മറയ്ക്കാനുള്ള വീതി പാന്റീസിന്റെ അടിഭാഗത്തിനില്ല. അവള്‍ ബ്രാ ധരിച്ച ശേഷം ചുരിദാര്‍ ഇട്ടു. അരപ്പാവാടയും ഷര്‍ട്ടും ഇടാനാണ് അവള്‍ മോഹിച്ചത്; പക്ഷെ നാരായണന്റെ തള്ള സംശയിച്ചേക്കും എന്നവള്‍ ഭയന്നു. കക്ഷവും വയറുമൊക്കെ പുറത്ത് കാണിക്കാന്‍ പറ്റുന്ന ഓറഞ്ച് പ്രിന്റ്‌ ചുരിദാര്‍ ആണ് അവളിട്ടത്. വിശാലമായി വെട്ടിയ തോളുകള്‍ ഉള്ള അതിന്റെ രണ്ടു വശങ്ങളിലും ബ്രായുടെ വള്ളികള്‍ പുറത്ത് തന്നെ ആയിരുന്നു. പിന്നില്‍ അവളുടെ പുറം ഏതാണ്ട് പകുതിയും പുറത്ത് കാണാം. ബ്രായുടെ തൊട്ടുമുകളില്‍ വരെയുണ്ട് അതിന്റെ കട്ട്. കൊഴുത്ത കൈകളുടെ മുകള്‍ഭാഗം മാത്രം ചെറുതായി മറയാനുള്ള ഇറക്കമേ അതിന്റെ സ്ലീവുകള്‍ക്ക് ഉള്ളൂ. വശങ്ങളില്‍ മുകളിലേക്ക് കയറ്റിയുള്ള വെട്ടല്‍ കാരണം രണ്ടിടത്തും  അവളുടെ വയറിന്റെ മടക്കുകള്‍ പുറത്ത് കാണാം.

ചുരിദാര്‍ ഇട്ടശേഷം ലേഖ മുറിയിലെത്തി കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി. അവള്‍ക്ക് തന്റെ വേഷത്തില്‍ തൃപ്തി തോന്നി. ബെന്നിച്ചായന്‍ കണ്ടാല്‍ പ്രാന്തെടുത്ത് തന്നെ കട്ടിലില്‍ ഇടണം. അവള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ മോഹിച്ചു. തന്റെ പാന്റീസ് നനഞ്ഞു തുടങ്ങിയത് അവളറിഞ്ഞു. കാമാര്‍ത്തിയില്‍ അവളുടെ ഓരോ രോമാകൂപവും തുടിക്കുകയായിരുന്നു. ലേഖ കണ്ണുകളില്‍ കരിയെഴുതി. മുഖത്തിന്റെ വശ്യത അതോടെ പതിന്മടങ്ങ്‌ കൂടിയത് അവള്‍ കണ്ടു. നെറ്റിയില്‍ ചെറിയ ഒരു പൊട്ടു കുത്തിയ ശേഷം അവള്‍ കൈകള്‍ പൊക്കി മുടി വിടര്‍ത്തിയിട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *