ഞാനും എൻ്റെ മാലാഖമാരും 3

Posted by

Njaanum Malakhamaarum 3

 

By: ടിന്റുമോൻ   | www.kambimaman.net


ആദ്യം മുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

എല്ലാ വായനക്കാർക്കും നന്ദി…….


നൂറായുമായി പിന്നീട് കുറച്ചു നാൾ ചെറിയ പിടിയും വലിയുമൊക്കെയേ നടന്നുള്ളൂ. ഡിസംബെരിൽ വരുന്ന എൻ.എസ്‌. എസ്‌. ക്യാമ്പിൽ വച്ച് ടീച്ചറെയും അവളെയും ഊക്കനായിരുന്നു എന്റെ ലക്‌ഷ്യം.. എന്റെ മറ്റൊരു കൂട്ടുകാരിയായിരുന്നു ഷഹാന.
അവളെ പറ്റി പറയുവാണേൽ കാണാൻ വലിയ മുതലൊന്നുമല്ല.. മെലിഞ്ഞിട്ടാണ് മുല ഉണ്ടോന്ന് പോലും അറീല്ല.. പിന്നെ ഞാനവളെ ആ രീതിയിൽ നോക്കിയിട്ടില്ല. അവളുടെ വീട്ടിലാണ് ഞാൻ പാല് വാങ്ങാൻ പോയിരുന്നത്. കുറെ പശുക്കളും.. കൃഷിയുമൊക്കെ ഉള്ള വീടായിരുന്നു അവരുടേത്. അവളുടെ വാപ്പയ്ക്കും ഉമ്മയ്ക്കും എന്നെ വല്യ കാര്യമായിരുന്നു. ഞാൻ സ്കൂൾ ഉള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ഇവളുടെ വീട്ടിൽ പാത്രം വച്ചിട്ടാണ് പോകുന്നത്. വൈകുന്നേരം പോകുമ്പോൾ പാല് കൂടി കൊണ്ട് പോകും.. അവൾ അവർക്ക് ഒറ്റ മോളായിരുന്നു. ശനി ഞായർ ദിവസങ്ങളിൽ ഉച്ച കഴിയുമ്പോൾ പോയി പാൽ വാങ്ങും..വാപ്പ മുൻപ് ഗൾഫിലായിരുന്നു കറുത്തിരുണ്ട നല്ല തടിയുള്ള മനുഷ്യനായിരുന്നു അദ്ദേഹം.
അങ്ങനെ ഒരു ശനിയാഴ്ച ഞാൻ പാൽ വാങ്ങാനായി ചെന്നു കതകടച്ചിരിക്കുന്നു. അവളുടെ വാപ്പയുടെ ബൈക്കും ഇല്ല.. ഷഹാന ട്യൂഷൻ പോയേക്കുകയാണ്. ആരുമില്ല ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നടന്നപ്പോഴാണ് വീടിനകത്തു നിന്ന് ചിരിയും സംസാരവും കേൾക്കുന്നു. ഞാൻ പതിയെ ജനലിലൂടെ നോക്കി ഷഹാനയുടെ ഉമ്മയും തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ഷീന താത്തയുമാണ് അകത്തു. ഞാനവരുടെ സംസാരം ശ്രേധിച്ചു. ഷഹാനയുടെ ഉമ്മയുടെ പേര് ഫാത്തിമ എന്നാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *