ആദ്യാനുഭവം ചീറ്റിങ് 6

Posted by

ആദ്യാനുഭവം ചീറ്റിങ് 6

By:Ruby   |   ലെസ്ബിയൻ എക്‌സ്‌പീരിയൻസ്

https://www.youtube.com/watch?v=PzhEBsWrecg

എന്റെ ആദ്യത്തെ ലെസ്ബിയൻ എക്‌സ്‌പീരിയൻസ് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യാം. കഥയിലെ നായിക മമ്മിയുടെ ആങ്ങളയുടെ മകൾ മിയ. എന്നെക്കാൾമൂന്നു വയസിനു ഇളയത്  അല്പം തടിയും കൂടുതൽ നല്ല വെളുത്ത നിറം.  മുല എന്റേതിനേക്കാൾ അല്പം വലുതാണ്   പക്ഷേ കുണ്ടിയിൽ ഞാൻ തന്നെ വിജയിച്ചു നിൽക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ഒരു വെക്കേഷൻ ആഘോഷിക്കാൻ കേരളത്തിലെത്തി. മമ്മിയുടെ വീട്ടിൽ. ഞങ്ങൾ വന്നതുകൊണ്ട് മമ്മിയുടെ ആങ്ങളയും ഫാമിലിയും വന്നു. ഒരു ദിവസം എല്ലാവരും നിന്നശേഷം അവർ തിരിച്ചുപോകാനൊരുങ്ങി ഞങ്ങളുടെ നിർബന്ധിച്ചതുകൊണ്ടു മിയയെ നിർത്തിപ്പോയി. ഞങ്ങൾ അടിച്ചുപൊളിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അങ്ങനെയിരുന്നപ്പോൾ മിയ ഇടക്കുമുങ്ങും ഞാൻ അതുകണ്ടുപിടിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഒരുപ്രാവശ്യം അവൾ പോയപുറകേ അവൾകാണാതെ ഞാനും ചെന്നു. അവൾ ഫോണിലൂടെ ആരോടോ അടക്കിപ്പിടിച്ചു സംസാരിക്കുന്നു. ഞാൻ തിരിച്ചു പൊന്നു. രാത്രിയിലും ഇതു നടക്കുന്നുണ്ട്. ഇന്നു രാത്രി അവളെ കൈയ്യോടെ പിടികൂടാൻ തീരുമാനിച്ചു രാത്രി ഞങ്ങൾ നേരത്തെ ഉറങ്ങാൻ കിടന്നു കുറച്ചുനേരം സംസാരിച്ചു അതുകഴിഞ്ഞു തലവേദയാനന്നു പറഞ്ഞു ഞാൻ തിരിഞ്ഞു കിടന്നു കുറച്ചുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചെറുതായി ഫോൺറിങ് ചെയ്യുന്ന ശബ്ദം കേട്ടു അവൾ എന്നെ കുലുക്കിവിളിച്ചു ഞാൻ ഉറങ്ങിയപോലെകിടന്നു അവൾ സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *