ആദ്യാനുഭവം ചീറ്റിങ് 4

Posted by

ആദ്യാനുഭവം ചീറ്റിങ് 4
(ലവറുമായി)

ഹായ്  ഞാൻ റൂബി, എക്സ്സാം ആയതു കൊണ്ടാണ് എഴുതാൻ പറ്റാഞ്ഞത് സോറി…

https://www.youtube.com/watch?v=U3_2HFp2jag

മുന്‍ ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ എവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക 

ഞാൻ അവരുമായുള്ള കളിയുമായി മുന്നോട്ട് പൊക്കോണ്ടിരിക്കുവാണ്‌ . ലവർ പറഞ്ഞു അടുത്ത ദിവസം വരുന്നുവെന്ന്  വീട്ടിലും അവൻതന്നെ പറഞ്ഞു എനിക്ക് സന്തോഷം കൊണ്ടിരിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥ. പപ്പയും മമ്മിയും ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോകും പിന്നെ ഞങ്ങൾ മാത്രം. പോരാത്തതിന് സേഫ് പീരീഡ്‌. അപ്പോൾ തന്നെ അവനു മെസേജയച്ചു പെട്ടന്ന് കുണ്ണയുടെ ഫോട്ടോ അയക്കാൻ പറഞ്ഞുകൊണ്ട്. മൂന്നു മിനിറ്റുകൊണ്ട് ഫോട്ടോ കിട്ടി കണ്ണു തള്ളിപ്പോയി എന്റെ. അറ്റത്തു തൊലിയില്ല, നമ്മുടെ ചുവന്ന കളറുള്ള ഒരു പഴമുണ്ടല്ലോ അത്രയും വലുപ്പം. നന്നായി വാക്സ് ഒക്കെ ചയ്ത്  മിനുക്കിയിരിക്കുന്നു. കബികുട്ടന്‍.നെറ്റ് മൂന്ന് കുണ്ണ കയറിയതാണേലും ഇതു കയറാൻ ശരിക്കും പാടുപെടും അതുപോലെ വായിലെടുക്കാനും, അതോർത്തപ്പോൾ തന്നെ ഒലിച്ചിറങ്ങി. സഹിക്കാൻവയ്യ പാന്റി വലിച്ചൂരി രണ്ടുവിരൽ കയറ്റിയിറക്കി നന്നായി ചെയ്തു .അതിന് ശേഷം ഒന്ന് മയങ്ങി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *