ഉഷ ആന്റി 1

Posted by

ഉഷ ആന്റി

അലാറം നിർത്താതെ അടിച്ചു… സമയം 7:30 ആയി…

 

ഓ  ഷിറ്റ്… ഞാൻ എണീറ്റ ബാത് റൂമിലോട് ഓടി… വീടിന്റെ പുറത്താണ് ബാത് റൂം… ബാത്റൂമിലെ മുകളിലെ ചെറിയ വിടവിലൂടെ നോക്കിയാലാണ് നമ്മുടെ ഉഷ ആന്റിയുടെ സീൻ പിടിക്കാൻ പറ്റുള്ളൂ .. .

 

ഞാൻ വിവേക്… B.Com കഴിഞ്ഞു വെറുതെ ഇരിക്കുന്നു.. ഉഷ എന്റെ അമ്മായി ആണ്… അമ്മാവൻ ബോംബയിൽ ഒരു കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു… മക്കളില്ല…. ഉഷ ആണ് എന്റെ വാണ റാണി… ആറ്റം ചരക്ക്… അധികം ഡെക്കറേഷൻ ഒന്നും ഇല്ലാതെ പറയാല്ലോ… നമ്മുടെ സിനിമ നടി മീനയുടെ മറ്റൊരു കോപ്പി….

 

രാവിലെ 7:30 ആണ് ഉഷ പത്രം കഴുകാൻ തുടങ്ങുക.. നെറ്റി കാൽ മുട്ടിന്റെ മേലെ കയറ്റി വെച്ചുള്ള ആ ഇരിപ് കണ്ടാൽ അപ്പോൾ തന്നെ കുണ്ണ പൊങ്ങും…. വെയിലേറ്റു ആ കാൽമുട്ടുകൾ തിളങ്ങും. . കൊഴുത്ത തുടയും കുറേശേ കാണാം…. പാത്രം കഴുകി കഴിഞ്ഞാൽ ചുറ്റും നോക്കി ആരും ഇല്ലെന്നു ഉറപ്പ് വരുത്തി ഉഷ നെറ്റി പൊക്കി മൂത്രം ഒഴിക്കാൻ ഇരിക്കും… ആ വേളു  വേളാന്നു വെളുത്ത പാൽ കുണ്ടികളും അതിന്റെ ഇടയിലെ രോമവും കണ്ടു രാവിലെ ഓരോ വാണം വിടുക എന്നത് ഇപ്പൊ എന്റെ ഒരു ശീലം ആയി മാറി കഴിഞ്ഞു…

 

പണികൾ കഴിഞ്ഞാൽ ഉഷ വീട്ടിൽ വന്നിരിക്കും… അമ്മയോട് കത്തിയടിക്കാൻ… അപ്പോൾ ഞാനും അവിടെ ചുറ്റിപ്പറ്റി നിക്കും… എന്റെ വാണ ദേവതയെ കണ് കുളിർക്കെ കാണാൻ…

 

ഉഷ നല്ല കഴപ്പിയാണ് എന്നെനിക്കറിയാം… പക്ഷെ മുട്ടാൻ എനിക് നല്ല പേടി ആയിരുന്നു  … പണി പാളിയാൽ പിന്നെ ജീവിച്ചിരുന്നിട്ട് കാര്യമില്ല….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *