ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 9 (ഡോണയും പൂജയും)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 9 (ഡോണയും പൂജയും)

ബെന്നിയെക്കാള്‍ പാരവശ്യത്തിലായിരുന്നു ഡോണ. കുറെ നാളായി അവളും പൂജയും തമ്മില്‍ സെക്സ് കാര്യങ്ങള്‍ മാത്രമാണ് സംസാരം. പലരും അവരെ മോഹിച്ചു നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും ആരെയും അവര്‍ക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നില്ല. ഇരുവര്‍ക്കും മുപ്പതിനും മേല്‍ പ്രായമുള്ള ആണുങ്ങളെ ആയിരുന്നു ഇഷ്ടം. ഈ സമാന മനോഭാവമാണ് അവരെ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കള്‍ ആക്കിയത്. ഇടയ്ക്കിടെ പ്രായമായവര്‍ ചെറിയ പെണ്‍കുട്ടികളെ ചെയ്യുന്ന വീഡിയോകള്‍ ഇരുവരും രഹസ്യമായി കാണും. പക്ഷെ സംഗതി നേരില്‍ ചെയ്യാന്‍ അവര്‍ക്ക് അവസരം അതുവരെയും കിട്ടിയിരുന്നില്ല. അതെക്കുറിച്ച് പൂജയുമായി സംസാരിച്ചപ്പോള്‍ ആണ് അവള്‍ ബന്ധത്തില്‍ തന്നെയുള്ള ആളുകളെ നോക്കണം എന്ന ആശയം ഉന്നയിച്ചത്. പൂജയെ അവളുടെ അച്ഛന്റെ അനുജന്‍ നോട്ടമിട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും അവള്‍ക്ക് അയാളെ ഇഷ്ടമായിരുന്നില്ല.

ബെന്നി വരുന്നു എന്നറിഞ്ഞപ്പോള്‍ തന്നെ ഡോണയുടെ മനസ് തുടിച്ചു തുടങ്ങിയതാണ്. ബെന്നി അങ്കിളിനെ അവള്‍ക്ക് നല്ല ഓര്‍മ്മ ഉണ്ടായിരുന്നു. ചെറുപ്പത്തില്‍ കണ്ടതിനാല്‍ അത്ര കൃത്യമായ ഊഹമില്ലായിരുന്നു എങ്കിലും ആള് കാണാന്‍ സുന്ദരനാണ് എന്നവള്‍ക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. നേരില്‍ കണ്ടപ്പോള്‍ അവളുടെ മനസ്സില്‍ ആദ്യം ഓര്‍മ്മ വന്നത് തലേ രാത്രിയില്‍ കണ്ട സിഡിയിലെ ചില സീനുകള്‍ ആയിരുന്നു. ആദ്യം പൂജയോടു വിവരം പറയണം എന്നവള്‍ തീരുമാനിച്ചു. അങ്ങനെയാണ് ഫോട്ടോ എടുത്ത് അവളെ കാണാന്‍ പോയത്. തുടര്‍ന്ന് രാത്രി ബെന്നിയുടെ കൂടെ കിടക്കണം എന്നും അവള്‍ ഉറപ്പിച്ചു. താന്‍ വലിയ പെണ്ണായതിനാല്‍ മമ്മി സമ്മതിച്ചേക്കില്ല എന്നൊരു ശങ്ക അവള്‍ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. അതിനാണ് അവള്‍ ഡാനിനെ ഉപയോഗിച്ചത്. ആരും കാണാതെ അവള്‍ അവനെ മുറിയില്‍ കയറ്റി.

“എടാ കുട്ടാ നീ എനിക്കൊരു ഹെല്പ് ചെയ്യണം” അവള്‍ അവനോടു മധുരമായി പറഞ്ഞു.

“അതാ ഇത്ര സോപ്പിംഗ് അല്ലെ..എന്ത് വേണം?”

സാധാരണ അവനോടു മോശമായി ഇടപെടുന്ന ഡോണ പഞ്ചസാര പുരട്ടി സംസാരിച്ചപ്പോള്‍ തന്നെ അവള്‍ക്ക് എന്തോ സാധിക്കാനുണ്ട് എന്ന് അവനു മനസിലായിരുന്നു.

“നമുക്ക് രണ്ടാള്‍ക്കും ഇന്ന് അങ്കിളിന്റെ കൂടെ കിടക്കണം..എത്ര നാളായി അങ്കിളിനെ കണ്ടിട്ട്..” ഡോണ തന്ത്രപൂര്‍വ്വം പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *