മനുവിന്‍റെ കണ്ണ് 2

Posted by

മനുവിന്‍റെ കണ്ണ് 2

 

എന്‍റെ വല്യമ്മയുടെ ഒരേയൊരു മകനാണ് പദ്മേട്ടന്‍.പദ്മരാജന്‍ ചേട്ടന് അന്ന് തിരുപ്പതിയിലാണ് ജോലി-കേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയത്തില്‍.
ഒരു വേനലൊഴിവിന് പദ്മേട്ടന്‍റെ കല്യാണം. ഏടത്തിയായി വന്നത് മല്ലികയേടത്തി. തടിച്ചുവെളുത്ത ഉടല്‍. എപ്പോഴും പുഞ്ചിരി. ഉയരം ഏകദേശം പദ്മേട്ടനോപ്പം വരും .

ഞാന്‍ അന്ന് എട്ടാംക്ലാസില്‍. കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ആദ്യത്തെ ഒരാഴ്ച്ചയിലെ ഒരു ദിവസമാണ് ഇപ്പോള്‍ ഓര്‍ക്കുന്നത്.രാവിലെ അഞ്ചുമണിക്ക് ഞാന്‍ എഴുന്നേറ്റ് പുതുതായി കിട്ടിയ പുസ്തകം വായിക്കാന്‍ തയ്യാറായി.താഴത്തെ കൊട്ടിലകത്താണ് അവര്‍ ഉറങ്ങുന്നത്. ആ മുറിക്ക് അപ്പുറം വരാന്ത.അതിലൂടെയാണ് എനിക്ക് പുസ്തകം വെച്ച മുറിയിലേക്ക്പോകേണ്ടത്.

ഞാന്‍ വരാന്തയിലെത്തിയപ്പോള്‍ കൊട്ടിലകത്തുനിന്നു അപരിചിതമായ ഒരു ശബ്ദം കേട്ടു.വെളിച്ചമുണ്ടായിരുന്നു.പിന്നിലെ ജാലകത്തിന്‍റെ ഒരു പാളി പാതി തുറന്നിരുന്നു.അഞ്ചുമണിയുടെ വരാന്തയിരുട്ടില്‍ ഞാന്‍നിന്നുപോയി.ജാലകപ്പാളി അന്നുവരെ കാണാത്ത, ഉണ്ടെന്നറിയാത്ത ഒരു കാഴ്ച് കാട്ടിത്തന്നു. പദ്മേട്ടന്‍ കട്ടിലില്‍ മലര്‍ന്നുകിടക്കുന്നു.മല്ലികേടത്തി അരികിലുണ്ട്. രണ്ടുടലും നഗ്നം.ഏട്ടന്‍റെ മാറില്‍ രോമംകുറവാണ്- കക്ഷത്തിലും.ഏടത്തിയുടെ കക്ഷത്തില്‍ നിറയെ രോമം അവര്‍ ഒന്ന് ചൊറിഞ്ഞു. പിന്നെ ഏട്ടനെ ഒന്ന് ഉമ്മവെച്ചു. അനന്തരം മലര്‍ന്നുകിടക്കുന്ന ഏട്ടന്‍റെ ഉടലിലേക്ക്കയറി.
ശ്വാസം നിന്നുപോകുമോ–എനിക്ക് അങ്ങനെ തോന്നി.

എനിക്ക് അവിടെത്തന്നെനില്‍ക്കേണ്ടിവന്നു.ഏട്ടന്‍റെ മേലെക്കയറിയ ഏടത്തി ഏട്ടന്‍റെ ലിംഗം തന്‍റെ അരക്കെട്ടിലേക്കു വെക്കുകയാണ്‌.പിന്നെ പതുക്കെ ആടാന്‍ തുടങ്ങി.ആട്ടത്തിനൊത്ത് ചന്തി വിടര്‍ന്നടയുന്നു.വിടരുമ്പോള്‍ രോമത്തിന്‍റെ ഒരു ചീള് പുറത്തേക്ക് കാണാന്‍ ആവുന്നുണ്ട്.ഇങ്ങനെതുടര്‍ന്നുകുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഏട്ടത്തി കട്ടിലില്‍ നിന്ന്ഇറങ്ങി, ഊരിയിട്ട പാവാടകൊണ്ട്‌ അരക്കെട്ട്തുടച്ചു. ഞാന്‍ കണ്ടു—-അരക്കെട്ടില്‍ പതഞ്ഞുനില്‍ക്കുന്ന രോമപാളി. രോമത്തിന്‍റെ പാന്‍റ്റീസ് ഇട്ടപോലെ.

പദ്മേട്ടന്‍ ഏടത്തി പറയുന്നത് അതേപടി അനുസരിച്ചാണ്ഇന്നും ജീവിക്കുന്നത്‌.മുകളില്‍ ഏടത്തി തന്നെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *