മരുമകള്‍ 3 [Master]

Posted by

Marumakal 3 kambikatha

 

 

സ്മിത നായരുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു.

“അമ്മ ഉറങ്ങാന്‍ അരമണിക്കൂര്‍ എങ്കിലും എടുക്കും..അത് കഴിഞ്ഞ് അച്ഛന്‍ ഇങ്ങോട്ട് വന്നാല്‍ മതി..”

അവള്‍ വികാരം കടിച്ചമര്‍ത്തി പതിയെ പറഞ്ഞു. നായര്‍ കൊതിയോടെ അവളുടെ അംഗപുഷ്ടി നോക്കി. അയാള്‍ അക്ഷമനായിരുന്നു; സ്മിത അതിലേറെയും.

“ശരി മോളെ..” ഗത്യന്തരമില്ലാതെ നായര്‍ പറഞ്ഞു.

അയാള്‍ തന്റെ മുറിയിലേക്ക് പോകുന്നത് സ്മിത നോക്കി. അവളുടെ ഹൃദയം പടപടാ മിടിക്കുകയായിരുന്നു. ഉച്ചയ്ക്ക് അയാളുടെ വിരലുകള്‍ തന്റെ മദനപുടത്തിലേക്ക് കയറിയപ്പോള്‍ കിട്ടിയ സുഖം ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ അവളുടെ രോമങ്ങള്‍ എഴുന്നു നിന്നു. എന്ത് സുഖമായിരുന്നു ആ വിരലുകള്‍ പോലും നല്‍കിയത്. തന്റെ തേന്‍ നായര്‍ നാവ് കൊണ്ട് നക്കിനുണഞ്ഞത് കൂടി ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ സ്മിതയുടെ പാന്റീസ് കുതിര്‍ന്നു.get more from www.kambikuttan.net

അമ്മ വന്നില്ലായിരുന്നെങ്കില്‍ എന്നവള്‍ കടുത്ത നിരാശയോടെ ചിന്തിച്ചു. ഉറങ്ങാന്‍ കിടന്നാല്‍ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ പറഞ്ഞ് അമ്മ കൂടെക്കൂടെ എഴുന്നേല്‍ക്കും. ഉറക്കം ശരിക്ക് പിടിക്കണം എങ്കില്‍ മിക്കവാറും ഒരു മണിക്കൂര്‍ എങ്കിലും എടുക്കും. ഇടയ്ക്ക് എഴുന്നേല്‍ക്കാതിരിക്കനാണ് അവള്‍ മുന്‍കരുതലിനായി വെള്ളവും അമൃതാഞ്ജനവും ഒക്കെ നല്‍കിയത്. തനിക്ക് അച്ഛന്റെ മുറിയിലേക്ക് പോകാനും പറ്റില്ല. എന്തെങ്കിലും കാരണം പറഞ്ഞു രാത്രി ഇങ്ങോട്ട് വന്നാല്‍ കുടുങ്ങിയത് തന്നെ. അസ്വസ്ഥതയോടെ കടിക്കുന്ന പൂറുമായി സ്മിത ബെഡ്ഡില്‍ കിടന്നു. നല്ല ചൂടുണ്ടായിരുന്നതിനാല്‍ അവള്‍ ജനലുകള്‍ തുറന്നിട്ടാണ് കിടന്നത്. നല്ലൊരു മഴ പെയ്തെങ്കില്‍ എന്നവള്‍ ആത്മാര്‍ഥമായി ആശിച്ചു. എവിടെയോ കുറുക്കന്‍ ഓലിയിടുന്ന ശബ്ദം അവള്‍ കേട്ടു. അവളുടെ മനസ്സും ശരീരവും പിടയ്ക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *