ആതിര 3

Posted by

പ്രീയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ നിങ്ങൾ തന്ന പ്രോത്സാഹനങ്ങൾക്കു വളരെ നന്ദി…

ആതിര 3

 

രാത്രിയിൽ ഊണെല്ലാം കഴിഞ്ഞു ഇരുന്നപ്പോൾ കറന്റ് പോയി.
” ആതിരെ മുത്തശ്ശന്റെ മുറിയിൽ വെട്ടം കൊണ്ടു വെക്കണം”
അമ്മയാണ്…….
നാശം… ഇനി വിളക്കു തപ്പിയെടുക്കണം. ഒരു കണക്കിനു എമർജൻസി ലൈറ്റു തപ്പിയെടുത്ത് മുത്തശ്ശന്റെ മുറിയിൽ എത്തി.
അവിടെ കണ്ട കാഴ്ച്ച എന്നിൽ ഒരു തരിതരിപ്പ് ഉണ്ടാക്കി. ചെരിഞ്ഞു കിടന്നുറങ്ങുന്ന മുത്തശ്ശന്റെ കുണ്ണ മുക്കാലും
മുണ്ടിനുവെളിയിലാണ്.ഈ ഇരുട്ടത്തും അതിന്റെ വലിപ്പവും തിളക്കവും കണ്ട് എന്റെ പൂറ് വീണ്ടും തേൻ ചുരത്താൻ തുടങ്ങി.
വേണ്ട നോക്കരുത്, അതു തെറ്റാണ് എന്നു മനസ്സു പറഞ്ഞെങ്കിലു കണ്ണുകളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ എനിക്കായില്ല.വീണ്ടും വീണ്ടും അവനെ കാണാൻ ഉളളിൽ കൊതിച്ചു.അടുത്ത് ചെന്നിരുന്ന് ആ കരിവീരനെ കൈകളിൽ ഇട്ടു തലോലിക്കാൻ ഒരു ആഗ്രഹം തോന്നി.
ഞാൻ പതിയെ അപ്പുപ്പന്റെ അരികിലേക്ക് നടന്നുനീങ്ങി. അടുക്കുംതോറും അതിന്റെ വലിപ്പവും തിളക്കവും വർധിച്ചു വരുന്നതായി തോന്നി.ഇന്നലെ കണ്ട കിളവന്മാരുടെ കുണ്ണകൾ ഇതു വെച്ചു നോക്കുമ്പോൾ ഒന്നുമല്ല. കുണ്ണയുടെ മുകൾഭാഗത്തെ തൊലി താഴേക്ക് വലിഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ്.ഇപ്പോൾ അതിന്റെ അറ്റം കണ്ടാൽ ചെറിയ മുട്ട പോലെ ഇരിക്കും.അവിടെ നാവുകൊണ്ടു നക്കുന്നതാലോചിച്ചപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ പൂറിൽ ഒരു തരിതരിപ്പുണ്ടായി.പൂറ്റിൽ വല്ലത്ത ഒരു കടി.അവനെ പതിയെ പൂർ ചാലിൽ ഉരച്ചിട്ട് പൂറ്റിലേക്ക് തളളി വെക്കുമ്പോൾ കിട്ടുന്ന സുഖം ആലോചിച്ചപ്പോൾ മുന്നോട്ടു പോവാൻ തന്നെ തീരുമാനിച്ചു.
വിവേകത്തെ വിചാരം കീഴ്പ്പെടുത്തുകയാണ്.ഇപ്പോൾ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യുന്നത് അപകടമാണ്.അപ്പുറത്ത് എല്ലാവരും ഉണ്ട്.പക്ഷേ പൂറ്റിലെ കടി ഓരോ നിമിഷവും കൂടി കൂടി വരികയാണ്. വരുന്നത് വരട്ടെ എന്നു കരുതി ഞാൻ അപ്പുപ്പന്റെ കട്ടിലിന്റെ അരികിൽ ചെന്നിരുന്നു. അപ്പുപ്പൻ നല്ല ഉറക്കമാണ്.ഉച്ചവെക്കുമോ എന്നൊരു ഭയം എനിക്കുണ്ടാവാതിരുന്നില്ല. പക്ഷേ ഇനി പിന്നോട്ടില്ല. അല്ലെങ്കിലും പൂറിനു കഴക്കുമ്പോ എന്തു അപ്പുപ്പനും കുപ്പുപ്പനും…
ഒരു വശത്തേക്ക് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നാണ് അപ്പുപ്പൻ ഉറങ്ങുന്നത്. മുണ്ടാണെങ്കിൽ രണ്ടു വശത്തേത്തും മാറിയും. എന്റെ കൈകൾ യാന്ത്രികമായി ചലിക്കുകയായിരുന്നു.മാറി കിടന്നിരുന്ന മുണ്ടിനെ അൽപ്പം കൂടി അകത്തി കുണ്ണ പൂർണ്ണമായി കാണാവുന്ന രീതിയിൽ ആക്കി വെച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *