മാത്തച്ചൻ മുതലാളിയുടെ രതി വികൃതികൾ 6

Posted by

മാത്തച്ചൻ മുതലാളിയുടെ രതി വികൃതികൾ 6

അനന്ത് രാജ്

(എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും ആ കുണ്ണ പകുതി വരെ പോലും വായ്ക്കുള്ളിൽ എടുക്കുവാൻ എൽസിക്കു കഴിഞ്ഞില്ല. എന്നാൽ അയാളുടെ മകുടത്തിലും പിന്നെ ചുവട്ടിലെ മണികളിലും തന്റെ നീണ്ടു ചുവന്ന നാക്ക് കൊണ്ട് ആവേശത്തോടെ അമർത്തി നക്കി കൊടുത്തു. അന്നമ്മയുടെ വായ് വിരുതുകൾ എന്നും അനുഭവിക്കുന്ന മാത്തച്ചനു അത് അത്ര അങ്ങോട്ട് ഇഷ്ടപെട്ടില്ല. പിന്നെ അന്നമ്മയെ അങ്ങിനെ ആക്കിയെടുത്തത് തന്റെ കഴിവാണല്ലോ എന്ന് അയാൾ ഓർത്തു ഇനി ഇവളെയും പഠിപ്പിച്ചെടുക്കണം. വേണമെങ്കിൽ അന്നമ്മയെ കൊണ്ട് പഠിപ്പിക്കാം. അയാൾ മനസ്സിൽ കണ്ടു എന്നിട്ട് എൽസിയെ പിടിച്ച് എഴുന്നേല്പ്പിച്ചു.)
അവളെ അമർത്തി ചുംബിച്ചു. അപ്പോൾ തന്റെ കുണ്ണയുടെ മണം അയാൾ സ്വയം അറിഞ്ഞു. അവളെ കിടക്കയിൽ മലർത്തി കിടത്തി അയാള് നാക്ക് നീട്ടി കൊടുത്തപ്പോൾ അവൾ തന്റെ നാക്ക് നീട്ടി അയാളുടെ നാക്കിൽ ഉരച്ചു. പിന്നെ രണ്ടുപേരും നാക്കുകൾ കൊണ്ട് പുണർന്ന് കളിച്ചു. അയാള് പതുക്കെ തല താഴ്ത്തി അവളുടെ കഴുത്തിൽ നക്കി നക്കി താഴോട്ടു കൊണ്ടുപോയി അവളുടെ മുലകളെ ചപ്പുവാൻ തുടങ്ങി. അവൾ കൈ കൊണ്ട് അവയെ അയാളുടെ വായിലേക്ക് പിടിച്ചു വച്ച് കൊടുത്തു.
പതുക്കെ മാത്തച്ചൻ ചുവട്ടിലേക്ക് നീങ്ങി. അവളുടെ സുന്ദരമായ പൊക്കിളിൽ നാവു കടത്തി നക്കി. അവൾ ഇക്കിളി കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.
പിന്നെയും അയാളുടെ തല ചുവട്ടിലേക്ക് നീങ്ങിയപ്പോൾ അവൾ ഉറക്കെ ചിരിച്ചു.
“ആ എന്താ ഈ കാണിക്കുന്നേ മുതലാളീ എന്ന് ഉറക്കെ പറഞ്ഞു. എനിക്ക് ഇക്കിളിയാവുന്നു.”
“മിണ്ടാതെ കെടക്ക്” എന്ന് പറഞ്ഞു അയാള് തന്റെ മുഖം അവളുടെ പൂറ്റിൽ അമര്ത്തി.
“അയ്യേ വേണ്ടാ എവിടെയൊക്കെയാ നക്കുന്നെ”, എന്ന് അവൾ ഉറക്കെ ചോദിച്ചു. അത് പുറത്തിരിക്കുന്ന ജോണികുട്ടി കേൾക്കുവാൻ വേണ്ടി ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *