അശ്വതിയും കാവ്യയും (Aswathiyum Kavyayum)

Posted by

അശ്വതിയും കാവ്യയും (Aswathiyum Kavyayum)

ഞാന്‍ ഹിമേഷ് 24 വയസ്സ്…കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ താമസിക്കുന്നു…2 വര്‍ഷം മുമ്പ് എന്‍റെ വീട്ടില്‍ നടന്ന ഒരു സംഭവമാണ് ഇവിടെ വിവരിക്കാന്‍ പോകുന്നത്..ഇത് ഞാന്‍ എന്‍റെ കണ്‍മുന്നില്‍ കണ്ട സംഭവമായതു കൊണ്ട് കണ്ട കാര്യങ്ങളെല്ലാം ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ ഈ കഥയ്ക്ക് അല്‍പ്പം നീളക്കൂടുതല്‍ തോന്നാം.. അത് കാരണം ബോറടിക്കും എന്നുള്ളവര്‍ ഈ കഥ വായിക്കരുത്..
2012 ലെ വെക്കേഷന്‍ സമയം അപ്പോള്‍ എന്‍റെ കസിന്‍സ് ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു..cousins inte പേര് മൂത്തവള്‍ കാവ്യ 22 വയസ്സ്,ആവശ്യത്തിന് തടിയും നീളവും ഒക്കെ ഉണ്ട്..ഇളയവള്‍ അശ്വതി,18 വയസ്സ്,മെലിഞ്ഞ ശരീരം..അവര്‍ വന്നതിന്‍റെ പിറ്റേ ദിവസം ഉച്ചയ്ക്ക് മയങ്ങാനായി എന്‍റെ റൂമിലേയ്ക്ക് കയറി..എന്‍റെ റൂമില്‍ ജനലിലൂടേ നോക്കിയാല്‍ കട്ടിലും, കട്ടിലില്‍ ഉള്ള ആളുകളേയും കാണത്തക്ക രീതിയിലായിരുന്നു കട്ടില്‍ ഇട്ടിരുന്നത്…അപ്പോള്‍ജനലിന്‍റെ കൊളുത്ത് ഇട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല..അത് അവര്‍ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നില്ല..ഞാന്‍ ജനലിനടുത്തായി പുറത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു.
കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ റൂമില്‍ നിന്ന് “അടങ്ങ് പെണ്ണേ ” എന്ന് കാവ്യ അശ്വതിയോട് പറയുന്നു..എനിക്ക് ഒരു കൌതുകം തോന്നി.ഞാന്‍ ജനല്‍ പതുക്കെ കുറച്ചു തുറന്ന് അകത്തേക്ക് നോക്കി..അപ്പോള്‍ അശ്വതി ചുരിദാറിനു മുകളിലൂടെ കാവ്യയുടെ മുലയില്‍ പിടിക്കുന്നു..കാവ്യ കൈ തട്ടി മാറ്റാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.എങ്കിലും അച്ചു (aswathy) അത് വക വെയ്ക്കാതെ വീണ്ടും പിടിക്കുന്നു.കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞ് കാവ്യ അനുകൂലമായി ശബ്ദങ്ങള്‍ പുറപ്പെടുവിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. കുറച്ചു നേരം ഇത് തുടര്‍ന്നു.പിന്നെ അച്ചു കാവ്യയുടെ ടോപ്പ് പൊക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു.
അപ്പോള്‍ കാവ്യ അവളുടെ കൈയ്യില്‍ ഒരു അടി കൊടുത്തു.അപ്പോള്‍ അശ്വതി കാവ്യയുടെ ടോപ്പിന്‍റെ കട്ടിംഗിലൂടെ കൈ അകത്തേക്കിട്ടു..കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.അവളുടെ കണ്ണുകള്‍ അടഞ്ഞിരീക്കുകയാണ്..അങ്ങനെ അച്ചു കാവ്യയുടെ ടോപ്പ് മുകളിലേയ്ക്കുയര്‍ത്തി..കാവ്യ ഒരു വെള്ള ബ്രായാണ് ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.ടോപ്പ് അവളുടെ കഴുത്തോളം കയറ്റിവെച്ചിട്ട് അച്ചു കാവ്യയുടേ ബ്രായ്ക്ക് മുകളിലൂടെ അവളുടെ മുലകളില്‍ പിടിച്ചു..എന്നിട്ട് അച്ചു അതില്‍ ഉമ്മ വെച്ചു.അപ്പോള്‍ കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.അച്ചു അവളുടെ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ വിരലിട്ടിളക്കി.എന്നിട്ട് കാവ്യയുടെ ടോപ്പ് തലയിലൂടെ ഊരിയെടുത്തു.ഇപ്പോള്‍ കാവ്യ എതിര്‍ത്തില്ല..
ഇപ്പോള്‍ കാവ്യയുടെ ശരീരത്തില്‍ ഒരു വെള്ള ബ്രായും ചുരിദാറിന്‍റെ പാന്‍റുമാണുള്ളത്.ആ കൊഴുത്ത മുലകള്‍ പുറത്തേക്ക് ചാടാന്‍ വെമ്പി നില്‍ക്കുന്നു. കാവ്യ കണ്ണു തുറന്നു.എന്നിട്ട് അശ്വതിയുടെ മുകളിലേക്ക് കയറി. ഇപ്പോള്‍ എനിക്ക് കാവ്യയുടെ തുടുത്ത കുണ്ടികള്‍ കാണാം.ഒന്ന് പിടിച്ചാല്‍ കൊള്ളാമെന്നുണ്ട്.ഞാന്‍ ആഗ്രഹം മനസ്സിലൊതുക്കി..കാവ്യ അശ്വതിയുടെ മുലകളില്‍ ശക്തിയായി അമര്‍ത്തി ഞെക്കി.”ചേച്ചീ, ഒന്ന് പതുക്കെ, എനിക്ക് വേദനിക്കുന്നു.. ചേച്ചി ഒന്ന് താഴെ ഇറങ്ങിക്കിടക്ക്.” അശ്വതി പറഞ്ഞു.
അപ്പോള്‍ കാവ്യ കട്ടിലിലേക്ക് ഇറങ്ങിക്കിടന്നു..എന്നിട്ട് അച്ചുവിന്‍റെ മുലകളില്‍ മ്യദുവായി തടവി.എന്നിട്ട് അവളുടെ ചുരിദാര്‍ ടോപ്പ് കാവ്യ ഊരിയെടുത്തു. അച്ചു ഒരു റോസ് ബ്രായാണ് ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.അങ്ങനെ രണ്ടു പേരുടേയും വേഷം ബ്രായും, ചുരിദാര്‍ പാന്‍റും മാത്രമായി. ബ്രായ്ക്ക് മുകളിലൂടെ അശ്വതിയുടെ മുലകള്‍ കാവ്യ വാരിപ്പുണര്‍ന്നു.ഇതെല്ലാം കണ്ട് എനിക്ക് കമ്പിയായി. ഞാന്‍ എല്ലാം ഉള്ളിലൊതുക്കി കാഴ്ച്ച കണ്ടു നിന്നു. അങ്ങനെ അവര്‍ പരസ്പരം വാരിപ്പുണര്‍ന്നു. അച്ചു കാവ്യയുടെ പാന്‍റിനു മുകളിലൂടെ അവളുടെ പൂറില്‍ തടവി. കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.
അച്ചുവിന്‍റെ കൈ കാവ്യയുടെ പാന്‍റിന്‍റെ കെട്ടിലേക്ക് നീണ്ടു.കാവ്യ തടയാന്‍ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും അച്ചു അത് കാര്യമാക്കാതെ കെട്ടില്‍ പിടിച്ച് വലിച്ചു. എന്നിട്ട് അച്ചു കാവ്യയുടെ നെറ്റി മുതല്‍ താഴേക്ക് ഉമ്മ വെച്ചു. പാന്‍റിന്‍റെ അടുത്തെത്തിയപ്പോള്‍ ചുണ്ടു കൊണ്ട് തന്നെ ആ പാന്‍റ് അച്ചു വലിച്ച് കാവ്യയുടെ കാലുകളിലൂടെ പുറത്തെടുത്തു. വെള്ള ബ്രായും, റോസ് ജട്ടിയും ആണ് ഇപ്പോള്‍ കാവ്യയുടെ വേഷം.അവളുടെ ജട്ടി നല്ലവണ്ണം നനഞ്ഞു കുതിര്‍ന്നിരുന്നു..ആ ജട്ടിക്കു മുകളിലൂടെ അശ്വതിയുടെ ചുണ്ടുകള്‍..അതിന്‍റെ ഫലമായി കാവ്യ പുറപ്പെടുവിക്കുന്ന ശബ്ദങ്ങള്‍..ഇതെല്ലാം കണ്ട് എനിക്ക് സഹിക്കാന്‍ പറ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല..ഞാന്‍ ബാത്ത്റൂമിലേക്ക് പോയി ഒരു വാണം വിട്ടു..
തിരിച്ചു വന്നപ്പോഴേക്കും അച്ചുവിന്‍റെ പാന്‍റും ഊരിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു.അവള്‍ ഒരു പിങ്ക് ജട്ടിയാണ് ഇട്ടിരുന്നത്.ഇപ്പോള്‍ കാവ്യ അച്ചുവിന്‍റെ ബ്രായ്ക്കുള്ളില്‍ ഒളിച്ചിരിക്കുന്ന മുലകളേ ചപ്പുകയാണ്..അവളുടെ കൂര്‍ത്ത മുല ഞെട്ടുകള്‍ ബ്രായിലൂടെ തെളിഞ്ഞു കാണാം. കാവ്യ ഇപ്പോള്‍ അച്ചുവിന്‍റെ ജട്ടിക്ക് മുകളിലൂടെ അവളുടെ പൂറില്‍ തടവുകയാണ്.അശ്വതി സുഖിച്ചു കിടക്കുന്നു.കാവ്യ അച്ചുവിന്‍റെ ബ്രായുടെ ഹൂക്കൂരി അവളുടെ ബ്രാ ഊരിയെടുത്തു.അങ്ങനെ അച്ചുവിന്‍റെ മുലകള്‍ ഞങ്ങള്‍ക്ക് ദ്യശ്യമായി.ആ ചെറിയ മുലകള്‍ കാവ്യ ചപ്പാന്‍ തുടങ്ങീ.
10 മിനിറ്റു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അവള്‍ ചപ്പല്‍ നിര്‍ത്തി അച്ചുവിന്‍റെ ജട്ടിയുടെ ഇലാസ്റ്റിക്കില്‍ പിടിച്ചു..അപ്പോഴേക്ക് അച്ചു കാവ്യയുടെ മുകളിലേക്ക് കയറി അവളുടെ ബ്രാ വലിച്ചൂരി.ആ തടിച്ച മുലകള്‍ കണ്ടതും എനീക്ക് വീണ്ടും കമ്പിയായി. കാവ്യയുടെ മുലകളും,കൂര്‍ത്ത മുലഞെട്ടുകളും,മുലയ്ക്ക് ചുറ്റുമുള്ള റോസ് നിറത്തിലുള്ള ചര്‍മ്മവും.അതെല്ലാം അശ്വതി ചപ്പി വലിച്ചു. ‘ഹാ… എടി പെണ്ണേ…ഒന്ന് പതുക്കെ’കാവ്യ പറഞ്ഞു..അശ്വതി കാവ്യയുടെ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ ഉമ്മ വെയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി.അവള്‍ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.അച്ചു കാവ്യയുടെ ജെട്ടിക്കു മുകളിലൂടെ അവളുടെ പൂറില്‍ തന്‍ റെ ചുണ്ടമര്‍ത്തി.ആ ജെട്ടി മുഴുവന്‍ നനഞ്ഞു.അങ്ങനെ അശ്വതി കാവ്യയുടെ ആ നനഞ്ഞ ജെട്ടി ഊരിയെടുത്തു.അങ്ങനെ ആ നനഞ്ഞ പൂര്‍ എനിക്ക് മുന്നില്‍ ദ്യശ്യമായി.അതില്‍ ചെറു രോമങ്ങള്‍ മാത്രം.
cousins sex
അവളുടെ പ്രായം വെച്ച് അത്ര രോമം പോരാ..അവള്‍ രോമം വടിക്കാറുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു.ആ അതെല്ലാം പോട്ടെ.അങ്ങനെ പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായി കാവ്യ എനിക്കു മുന്നില്‍.അശ്വതി ഒരു ജെട്ടി മാത്രം ഇട്ട്.അവര്‍ എന്‍റെ സാന്നിദ്ധ്യം അറിയുന്നുമില്ല.അശ്വതി കാവ്യയുടെ കാലുകളില്‍ ഉമ്മ വെച്ചു.എന്നിട്ട് അവിടെ നിന്ന് മുകളിലേയ്ക്ക് അവള്‍ ഉമ്മ വെച്ചു. കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് പുള്ഞ്ഞു.എങ്കിലും അവള്‍ അത് കണ്‍ട്രോള്‍ ചെയ്ത് അശ്വതിയേ കട്ടിലിലേയ്ക്ക് പിടിച്ചിട്ടു.കാവ്യ അശ്വതിയുടെ ജെട്ടി വലിച്ചൂരി.അശ്വതിയുടെ രോമം നിറഞ്ഞ നനഞ്ഞ പൂര്‍ ഞാന്‍ കണ്ടു. അശ്വതിയുടെ പൂറ് കണ്ടാലേ അറിയാം അവള്‍ വടിച്ചിട്ടേയില്ലെന്ന്..രണ്ട് പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നകളായ പെണ്‍കുട്ടികള്‍ എനിക്ക് മുന്നില്‍…കാവ്യ ഇപ്പോള്‍ അശ്വതിയുടെ രോമത്തില്‍ ഇക്കിളിയാക്കുകയാണ്..അവള്‍ സുഖം കൊണ്ട് പുളയുന്നു..
കാവ്യ അച്ചുവിന്‍റെ കാല്‍ മുതല്‍ ഉമ്മ വെച്ച് അവളുടെ പൂറിന്‍റെ മുകളിലെ രോമത്തില്‍ നല്ലവണ്ണം ചുണ്ടമര്‍ത്തി…എന്നിട്ട് വീണ്ടും മുകളിലേക്ക് ഉമ്മ വെയ്ക്കാന്‍ തുടങ്ങി..അച്ചുവിന്‍റെ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ നല്ലവണ്ണം ഉഴിഞ്ഞ കാവ്യ അവളുടെ വലത്തേ മുലയിലേയ്ക്ക് നീങ്ങി…അവളുടെ കൂര്‍ത്ത മുലഞെട്ടുകള്‍ വായിലിട്ട് കാവ്യ ഈമ്പി വലിച്ചു..അച്ചു സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു..ഇടത്തേ മുലയിലൂം ഇതേ പടി ചെയ്ത് കാവ്യ അവളെ സുഖിപ്പിച്ചു.. മുല ഈമ്പി വലിക്കുന്നതോടൊപ്പം അച്ചുവിന്‍റെ രോമത്തിലും നല്ലവണ്ണം കളിക്കുകയാണ് കാവ്യ.അശ്വതി ഇതെല്ലാം കണ്ണടച്ച് കിടന്ന് സുഖിക്കുന്നു. കാവ്യ ഇപ്പോള്‍ അച്ചുവിന്‍റെ കഴുത്തില്‍ ഉമ്മ വെച്ച് അവളുടെ ചുണ്ടിലേക്ക് എത്തി. രണ്ടു പേരും കൂടി ഒരു 10 മിനിറ്റോളം പരസ്പരം ഉമിനീര്‍ കൈമാറി.എന്നിട്ട് കാവ്യ അശ്വതിയെ തന്‍റെ മുകളിലേക്ക്പിടിച്ച് കിടത്തി കട്ടിലിലേക്ക് ചാഞ്ഞു..
അശ്വതി കാവ്യയുടെ കഴുത്തിലേക്ക് തന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ അമര്‍ത്തി..കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.അച്ചു കാവ്യയുടെ വലത്തേ മൂലയിലേക്ക് തന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ അമര്‍ത്തി.മുലഞെട്ടിനു ചുറ്റുമുള്ള ചര്‍മ്മത്തില്‍ അവള്‍ വിരലോടിച്ചു..കാവ്യ സുഖം കൊണ്ട് ശബ്ദങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നൂ…രണ്ടു മുലകളും സുഖിപ്പിച്ച ശേഷം അച്ചു കാവ്യയുടെ പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ വിരലിട്ടു.അതിനു ശേഷം പൊക്കിള്‍ ചുഴിയില്‍ ഉമ്മ വെച്ചു..എന്നിട്ട് അച്ചു കാവ്യയുടെ പൂറിലെ രോമത്തില്‍ തലോടി..രോമത്തില്‍ ഉമ്മ വെച്ച അച്ചു കാവ്യയുടെ കാലുകള്‍ പരമാവധി അകത്തി വെച്ചു.കാവ്യ എതിര്‍ത്തില്ല.കാവ്യയുടെ അപ്പം കണ്ട അച്ചു അതിലേക്ക് ഉമ്മ വെച്ചു.പിന്നീട് അശ്വതി തന്‍റെ ചൂണ്ടുവിരല്‍ കാവ്യയുടെ പൂറിനുള്ളിലേക്ക് കയറ്റി.കാവ്യയുടെ പൂറ് നല്ല ടൈറ്റായിരുന്നു.അതു കൊണ്ടു തന്നെ അതിലേക്ക് വിരലിട്ടപ്പോള്‍ ആദ്യം കയറാന്‍ നല്ല പ്രയാസമായിരുന്നു.
പിന്നീട് അത് നല്ലവണ്ണം കയറി.അങ്ങനെ ഒരു 15 മിനിറ്റു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ കാവ്യയുടെ സുഖ ശബ്ദങ്ങള്‍ ഉച്ചത്തിലായി.അവള്‍ക്ക് രതിമൂര്‍ച്ചയായീ.അച്ചു തന്‍റെ വിരല്‍ പുറത്തെടുത്തു തന്‍റെ വായിലേക്ക് വെച്ചു. കാവ്യയുടെ മദജലത്തിന്‍റെ സ്വാദ് അച്ചു അറിഞ്ഞു.. അച്ചു വീണ്ടും കാവ്യയുടെ പൂറിലേക്ക് തന്‍റെ വിരലിട്ടു.കാവ്യ അത് തടഞ്ഞു.അച്ചു തന്‍റെ വിരലെടുത്ത് കാവ്യുടെ വായിലേക്ക് വെച്ച് കൊടുത്തു.സ്വന്തം മദജലത്തിന്‍റെ സ്വാദ് അങ്ങനെ കാവ്യയും ആസ്വദിച്ചു. എന്നിട്ട് അശ്വതി കട്ടിലിലേക്ക് ഇറങ്ങിക്കിടന്നൂ. 5 മിനിറ്റു കഴിഞ്ഞും കാവ്യയുടെ ഭാഗത്തു നിന്നും യാതൊരു നീക്കവും കാണാത്തതുകൊണ്ട് അശ്വതി
“ചേച്ചീ സമയം പോകുന്നു. ഒന്ന് പെട്ടെന്ന് എനിക്കു കൂടി എടുത്തു താ” എന്ന് പറഞ്ഞു..
അപ്പോള്‍ കാവ്യ തന്‍റെ കൈ അച്ചുവിന്‍റെ മുലക്കു മുകളില്‍ വെച്ചു.എന്നിട്ട് അവളുടെ ഞെട്ടിനു ചുറ്റുമുള്ള ചര്‍മത്തില്‍ ഇക്കിളിയാക്കി.അച്ചു സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.രണ്ടു മുലകളും വാരിയെടുത്ത് വായിലിട്ട് ഈമ്പി വലിച്ചശേഷം കാവ്യ അച്ചുവിന്‍റെ പൊക്കിളില്‍ നാക്കു കൊണ്ടും,വിരലു കൊണ്ടും ഉഴിഞ്ഞു.എനിക്ക് ഇപ്പോള്‍ അച്ചുവിന്‍റെ പൂറും കാവ്യയുടെ ചന്തിയും നല്ലവണ്ണം കാണാം..അച്ചുവിന്‍റെ പൂറില്‍ നിന്നും മദജലം ഒലിച്ചിറങ്ങുന്നു. അങ്ങനെ കാവ്യയുടെ കൈ അച്ചുവിന്‍റെ കാട് വകഞ്ഞ് മാറ്റി അവളുടെ മദനപ്പൊയ്കയിലേക്ക് നീങ്ങി.അവളുടെ കാലുകള്‍ പരമാവധി അക്റ്റിയ കാവ്യ അവളുടെ കന്തില്‍ തലോടി.അശ്വതി സുഖം കൊണ്ട് പല ശബ്ദങ്ങളും പുറപ്പെടുവിച്ചു…കാവ്യ 5 മിനിറ്റോളം ഇത് തുടര്‍ന്നു.. എന്നിട്ട് കാവ്യ എഴുന്നേറ്റ് തന്‍റെ പൂര്‍ അശ്വതിയുടെ പൂറില്‍ കൊണ്ട് ഉരച്ചു..രണ്ടുപേരൂം സുഖം കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു.കാവ്യ അച്ചുവിന്‍റെ കാലിന്‍റെ ഇടയില്‍ നിന്ന് ഇറങ്ങി ചൂണ്ട് വിരല്‍ വീണ്ടും അച്ചുവിന്‍റെ പൂറിലേക്കിട്ടു.അച്ചുവിന്‍റെ ശബ്ദം ഉയര്‍ന്നു.അങ്ങനെ അവള്‍ക്ക് രതിമൂര്‍ച്ചയെത്തി.
കാവ്യയുടെ വിരല്‍ നനഞ്ഞു.അത് അവളുടെ വായിലേക്ക് ഇട്ടു.അച്ചുവിന്‍റെ മദജലത്തിന്‍റെ രുചി കാവ്യ അറിഞ്ഞു.എന്നിട്ട് ആ വിരല്‍ അച്ചുവിന്‍റെ വായിലേക്ക് വെച്ച് കൊടുത്തു.രണ്ടു പേരും ചുണ്ടുകള്‍ തമ്മില്‍ കൂട്ടി മുട്ടിച്ചു.അവര്‍ കട്ടിലില്‍ മലര്‍ന്ന് കിടന്നു.കണ്ണടച്ച് രണ്ട് പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നയായ പെണ്‍കുട്ടികള്‍.ഞാന്‍ കതകിലേക്ക് നോക്കി.ഭാഗ്യം അതാപ്പോഴും പൂട്ടിയിട്ടില്ല.എനിക്കൊരു ബുദ്ധി തോന്നി.ഞാന്‍ ജനലിന്‍റെ അരികില്‍ നിന്നും മാറി അകത്തേക്ക് പോയി.കതക് വളരെ പതുക്കെ തുറന്നു.അതേ പോലെ തന്നെ വാതിലടച്ചു കുറ്റിയിട്ടു.ഞാന്‍ തറയിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോള്‍ അവിടെ രണ്ടു പേരുടേയും വസ്ത്രങ്ങള്‍ കിടക്കുന്നു.ഞാന്‍ രണ്ടുപേരുടേയും മദജലത്തില്‍ കുതിര്‍ന്ന ജെട്ടികള്‍ എടുത്ത് എന്‍റെ അലമാരയിലേക്ക് വെച്ചിട്ട് കട്ടിലിനടുത്ത് വന്നിരുന്നു.
എന്‍റെ തൊട്ടടുത്ത് അച്ചു അതിനപ്പുറം കാവ്യ.ഞാന്‍ എന്‍റെ കൈയ്യെടുത്ത് അച്ചുവിന്‍റെ മുലയിലേക്ക് വെച്ചു.അപ്പോള്‍ അച്ചു “മതി ചേച്ചീ, ഞാന്‍ ഇത്തിരീ നേരം ഉറങ്ങട്ടെ”എന്ന് പറഞ്ഞു.. അവളുടെ ആസക്തി ഇതു വരെ പോയില്ല.ഞാന്‍ എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ കാട്ടിനുള്ളിലേക്ക് എന്‍റെ വിരലിറക്കി..അവള്‍ കണ്ണടച്ചു കിടന്ന് വീണ്ടും പിച്ചും പേയും പറഞ്ഞു..ഞാന്‍ എന്‍റെ വിരല്‍ കാവ്യയുടെ മദനപ്പൊയ്കയിലേക്ക് ഇട്ടു. അവള്‍ കണ്ണുകള്‍ തുറന്നു.അയ്യോ എന്ന് വിളിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു കൈ മുലകളിലേക്കും മറ്റേ കൈ പൂറിലേക്കും വെച്ചു കട്ടിലില്‍ നിന്ന് ചാടി എഴൂന്നേറ്റു. ഈ ബഹളം കേട്ട് അച്ചുവും ചാടിയെഴുന്നേറ്റു.അവള്‍ താഴെ കിടന്ന ചുരിദാര്‍ ടോപ്പെടുത്ത് ശരീരം മറയ്ക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ഞാന്‍ അത് പിടിച്ച് വാങ്ങി..”അണ്ണാ, ആരോടും പറയല്ലെ അണ്ണാ.” രണ്ടു പേരും എന്നോട് കെഞ്ചി.
“ഇല്ല ആരോടും പറയില്ല..പക്ഷേ ഒരു കണ്ടീഷന്‍..” ഞാന്‍ പറഞ്ഞു..
“എന്തു വേണമെങ്കിലും ചെയ്യാം,”അച്ചു പറഞ്ഞു.
“നീ എന്താ ഒന്നും മിണ്ടാത്തെ, നിനക്ക് എന്തെങ്കിലും ബുദ്ധി മുട്ടുണ്ടോ”
ഞാന്‍ കാവ്യയോട് ചോദിച്ചു.. “ഇല്ല” അവള്‍ പറഞ്ഞു. എങ്കില്‍ തുണിയെല്ലാമിട്ട് പുറത്തു പോ..കണ്ടീഷന്‍ ഞാന്‍ പിന്നെ പറയാം രണ്ടു പേരും അവരവരൂടെ ബ്രാ എടുത്തിട്ടു.എന്നിട്ട് ടോപ്പും. ശേഷം ജെട്ടിക്കു വേണ്ടി പരതി..
“എന്താ, എന്തെങ്കിലും കാണാതെ പോയോ” ഞാന്‍ ചോദിച്ചു. “ഉം, രണ്ടു പേരും മൂളി”
എന്നിട്ട് പാന്‍റെടുത്തിട്ടു. “രണ്ടു പേരും ഇന്ന് രാത്രി ഇവിടേക്ക് വരണം,
വരുമ്പോള്‍ ജെട്ടി ഇടാതെ വേണം വരാന്‍, എന്‍റെ കണ്ടീഷന്‍ ഞാന്‍ അപ്പോള്‍ പറയാം,പിന്നെ അപ്പോള്‍ കണ്ടീഷന്‍ അനുസരിക്കാതിരിക്കാം എന്ന് കരുതിയിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ രണ്ടു പേരും അനുഭവിക്കും” ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.ശരി എന്ന രീതിയില്‍ തലയാട്ടി രണ്ടുപേരും പുറത്തേക്കു പോയി….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *