ഭാനു

Posted by

ഭാനു

ഒരു പാലം പണിയുമായി ബന്ധപെട്ടാണ് കോണ്ട്രാക്ടർ ജോസ് മുരിക്കൂർ ഗ്രാമത്തിൽ എത്തുന്നത്. 45 വയസ്സ് പ്രായം. അത്യാവശ്യം തടി. നല്ല ഉറച്ച ശരീരം. അതാണ് ജോസിന്റെ ശരീര പ്രകൃതി. പാലം പണി നടക്കുന്നതിനു അടുത്ത് തന്നെ ഒരു ചായ കട ഉണ്ട്. പ്രായമായ കൃഷ്ണൻ എന്ന ഒരു ആൾ ആണ് അത് നടത്തുന്നത്. പാലം പണിക്കു വന്ന എല്ലാവർക്കും അവിടെയാണ് ഭക്ഷണം. ജോസ് എപ്പോഴും കടയില തന്നെ ആണ് ഇരിപ്പ്. കൃഷ്ണേട്ടന്റെ വീട് കുറച്ച് അപ്പുറത്ത് ആണ്. ഉച്ച കഴിയുമ്പോൾ പത്രം കഴുകാനും ഒക്കെ ആയി കൃഷ്ണേട്ടന്റെ മകൾ ഭാനു കടയിൽ വരും.ഭാനുവിന് 35 വയസ്സ് പ്രായം വരും. ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു. ഇപ്പോ നാട്ടിൽ നാട്ടിൽ ചെറിയ ഒരു ജോലിക്ക് പോകുന്നു. രണ്ടു ആണ് കുട്ടികൾ. ഒരാൾ +2 വിനും മറ്റേ ആൾ 10 ക്ലാസ്സിലും പഠിക്കുന്നു.
ഒരു ദിവസം ജോസ് ഉച്ചക്ക് ശേഷം കടയിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ ഭാനു അവിടെ ഇരുന്നു പാത്രം കഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവൾ നൈറ്റി തുട വരെ പൊക്കി വച്ച് തറയിൽ ഇരുന്നാണ് പാത്രം കഴുകുന്നത്. ഇത് കണ്ട ജോസ് ഒരു സിഗ്ഗരറ്റ് എടുത്തു കത്തിച്ചു ഭാനുവിനെ തന്നെ നോക്കി നിന്നു. കൃഷ്ണേട്ടൻ കടയിൽ കിടന്നു നല്ല ഉറക്കം ആണ്. ജോസ് തന്നെ നോക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ഭാനു നൈറ്റി നേരെ ഇട്ടു. ജോസ് ഭാനുവിന്റെ അടുത്ത് ചെന്നു.
ജോസ് : ” എന്തൊക്കെ ഉണ്ട് വിശേഷം? ചേട്ടൻ ജോലിക്ക് പോയോ?
ഭാനു : ആ.. പോയി..
അപ്പോൾ ജോസ്സിനു ഒരു ഫോണ് വന്നു. ഫോണിൽ സംസാരിച്ചു കൊണ്ട് ജോസ് പണി നടക്കുന്ന സ്ഥലത്തേക്ക് പോയി.
പിറ്റേ ദിവസം ഉച്ചക്ക് മറ്റുള്ള പണിക്കാർ എല്ലാം കഴിച്ചതിനു ശേഷം ആണ് ജോസ് എത്തിയത്. കൃഷ്ണേട്ടനും ഭാനുവും അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഭക്ഷണം കഴിച്ചതിനു ശേഷം ജോസ് അവിടെ തന്നെ ഇരുന്നു. കൃഷ്ണേട്ടൻ പതിവ് ഉറക്കം തുടങ്ങിയിരുന്നു. ഭാനു പാത്രങ്ങൾ എല്ലാം എടുത്ത് കഴുകുന്നതിനായി പുറത്തേക്കു പോയി. ഭാനു നൈറ്റി തുട വരെ പൊക്കി വച്ച് പാത്രങ്ങൾ കഴുകാൻ തുടങ്ങി. ജോസ് ഒരു സിഗ്ഗരറ്റ് കത്തിച്ച് ഭാനു പത്രം കഴുകുന്നതിന് അടുത്തേക്ക് പോയി. ജോസ് വരുന്നത് കണ്ടെങ്കിലും അവൾ നൈറ്റി ശരിയാക്കി ഇടാനോന്നും പോയില്ല. ജോസ് അവളുടെ അടുത്ത് വന്നു നിന്നു.
ജോസ് : വീട്ടിലെ പണികൾ ഒക്കെ കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം ആണല്ലേ ഇങ്ങോട്ട് വരുന്നത്?
ഭാനു : അതെ.. രാവിലെ മക്കളും ചേട്ടനും പോകുന്നതിനു മുൻപ് ഭക്ഷണം ഒക്കെ ശരിയാക്കണം. പിന്നെ അത് കഴിഞ്ഞു ബാക്കിയുള്ള വീട്ടു പണിയും കഴിഞ്ഞു കുറച്ചു നേരം വിശ്രമിച്ചതിനു ശേഷം ആണ് എങ്ങോട്ട് വരുന്നത്.
ജോസ് കയ്യിലിരിക്കുന്ന സിഗരറ്റ് കളഞ്ഞു ഭാനുവിന്റെ അടുത്തിരിക്കുന്ന ബക്കറ്റിൽ നിന്നും കപ്പിൽ കുറച്ചു വെള്ളം എടുത്തു മുഖം കഴുകി. കപ്പ് ബക്കറ്റിൽ തിരികെ വയ്കുമ്പോൾ ജോസ് അറിയാത്ത പോലെ ഭാനുവിന്റെ തുടകളെ തഴുകി. ഭാനു ഒന്ന് ചിരിച്ചു. ജോസും. അവൾക്കു എതിർപ്പ് ഇല്ല എന്ന് ജോസ്സിനു മനസ്സിലായി.
പാത്രങ്ങൾ കഴുകി കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം ഭാനു അതെല്ലാം എടുത്തു അകത്തു കൊണ്ട് വച്ചു. അതിനു ശേഷം വീട്ടിൽ പോകാനായി ഇറങ്ങി. ജോസും കൂടെ ചെന്നു.
ജോസ് : ഞാനും വരുന്നു കൂടെ. ഭാനുവിന്റെ വീട് ഒക്കെ കാണാമല്ലോ.
ഭാനു : അതിനെന്താ.. വന്നോളു.
അങ്ങനെ അവർ രണ്ടു പേരും നടന്നു.
ജോസ് : രണ്ടു കുട്ടികളുടെ അമ്മ ആയിട്ടും ഭാനു ഇപ്പോഴും ഒരു സുന്ദരി ആണല്ലോ?
ഭാനു : കളിയാക്കാതെ കോണ്ട്രാക്ടർ സാറേ… നമ്മളൊക്കെ ജീവിച്ചു പോയിക്കോട്ടേ.
ജോസ് : ഞാൻ സത്യമാണ് പറഞ്ഞത്.
അങ്ങനെ സംസാരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനു ഇടയിൽ അവർ വീട്ടിലെത്തി. വലിയ ഒരു പറമ്പിനു നടുവിൽ ആണ് വീട്. വഴിയിലൂടെ പോകുന്ന ആർക്കും പെട്ടന്ന് വീട് കാണാൻ പറ്റില്ല. ഭാനു വീടിന്റെ ഡോർ തുറന്നു അകത്തു കയറി. പിന്നാലെ ജോസും. ഭാനു ജോസ്സിനു ഒരു കസേര ഇട്ടു കൊടുത്തു ഇരിക്കാൻ പറഞ്ഞു.
ഭാനു : ഞാൻ കുടിക്കാൻ കുറച്ചു വെള്ളം എടുക്കാം.
ജോസ് : വെള്ളം മാത്രേ ഉള്ളോ?
ഭാനു : സാറിനു പിന്നെ എന്താ വേണ്ടത്?
ജോസ് ഒന്ന് ചിരിച്ചു. ഭാനു അടുക്കളയിലേക്കു പോയി. ജോസും എഴുന്നേറ്റു പിന്നാലെ ചെന്നു. ഭാനു വെള്ളം എടുത്തു തിരിഞ്ഞപ്പോൾ ജോസ് അവളുടെ പുറകിൽ നില്ക്കുന്നു. “നീ ഒരു ചരക്കാണ് മോളെ..” എന്നും പറഞ്ഞു ജോസ് ഭാനുവിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു. അവൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ ചുമ്മാ നിന്നു കൊടുത്തു. ജോസ് അവളുടെ നൈറ്റിക്ക് മുകളിലൂടെ മുലകളെ പിടിച്ചുടച്ചു. അവളിൽ നിന്നും ചില മൂളലുകൾ പുറത്തു വന്നു. ജോസ് അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ വച്ചു. പെട്ടന്ന് ഭാനു ജോസ്സിനെ തള്ളി മാറ്റി. ” വാതിൽ തുറന്നു കിടക്കുകയാ.. ഞാൻ പോയി അടച്ചിട്ടും വരാം”. ആതും പറഞ്ഞു അവൾ പോയി വാതിലും ജനലും അടച്ചു തിരിച്ചു വന്നു.
ജോസ്: ബെഡ് റൂം എവിടെയാണ്?
ഭാനു ഒരു റൂം ചൂണ്ടി കാണിച്ചു. ജോസ് അവളെ പൊക്കിയെടുത്തു അങ്ങോട്ട് നടന്നു. അവളെ ബെഡ്ഡിൽ കിടത്തി ജോസ് ഷർട്ട് അഴിച്ചു മാറ്റി. അതിനു ശേഷം അവളുടെ അടുത്ത് കയറി കിടന്നു അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ നുണയാൻ തുടങ്ങി. അതോടൊപ്പം അവളുടെ നൈറ്റി പൊക്കി വച്ച് അവളുടെ തുടകളെ തടവാൻ തുടങ്ങി. അതിനു ശേഷം നൈറ്റി കുറച്ചു കൂടി പൊക്കി ജോസ് അവളുടെ അടി പാവാടയുടെ കെട്ടു അഴിച്ചു. പാവാട അഴിച്ചു മാറ്റി. ജോസ് എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ കാലിന്റെ അവിടെ വന്നു അവളുടെ ജെട്ടി അഴിച്ചു മാറ്റി. അതിനു ശേഷം അവളുടെ നൈറ്റി പൊക്കി വച്ച് അവളുടെ യോനിയിൽ ഉമ്മ വച്ചു. പിന്നെ അതിൽ നക്കാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോൾ ഭാനുവിൽ നിന്നും ഒരു ശീല്കാര ശബ്ദം ഉണ്ടായി. അവൾ ജോസിന്റെ തല പിടിച്ചു അവളുടെ യോനിയിലേക്ക് അമർത്തി. ജോസ് അവളുടെ രോമം നിറഞ്ഞ യോനി കൈ കൊണ്ട് വിടർത്തി പിടിച്ചു നാക്ക് ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി നക്കാൻ തുടങ്ങി. ഭാനു സുഖം കൊണ്ട് പുളയാൻ തുടങ്ങി. കുറച്ചു നേരം നക്കി സുഖിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം ജോസ് എഴുന്നേറ്റ് മുണ്ടും ഷർട്ടും ജെട്ടിയും ഊരി കളഞ്ഞു. ജോസിന്റെ വെട്ടിയാടുന്ന കുണ്ണ നോക്കി ഭാനു കിടന്നു. ജോസ് അവളെ പിടിച്ചു എഴുന്നെപ്പിച്ചു അവളുടെ നൈറ്റി അഴിച്ചു മാറ്റി. ഇപ്പോ ഒരു കറുത്ത ബ്രാ മാത്രമേ അവളുടെ ശരീരത്തിൽ ഉള്ളൂ. അധികം വയ്കാതെ അതും ജോസ് ഊരി മാറ്റി. ജോസ് അവളുടെ മുലകൾ രണ്ടു പിടിച്ചുടച്ചു. പിന്നെ രണ്ടു മുല കണ്ണുകളും വലിച്ചു ചപ്പി. ഭാനു സുഖം കൊണ്ട് കണ്ണുകൾ അടച്ചു കിടന്നു.
കുറെ കഴിഞ്ഞു ജോസ് എഴുന്നേറ്റു. പിന്നെ ഭാനുവിനെയും പിടിച്ചു എഴുന്നേല്പ്പിച്ചു കട്ടിലിൽ ഇരുത്തി. എന്നിട്ട് അവളുടെ മുഖത്തിന് നേരെ അയാളുടെ കുണ്ണ നീട്ടി പിടിച്ചു. രോമം ഒക്കെ വടിച്ചു കളഞ്ഞു സുന്ദര കുട്ടപ്പനായ കുണ്ണയുടെ തലപ്പിൽ അവൾ ഒന്ന് നക്കി. പിന്നെ അത് വായിലെടുത്തു നുണഞ്ഞു. ജോസ് അവളുടെ തല പിടിച്ചു മുന്നോട്ടും പുറകോട്ടും ആക്കി അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. കുറച്ചു നേരത്തിനു ശേഷം കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തപ്പോൾ അതിൽ നിറയെ ഭാനുവിന്റെ ഉമിനീരു നിറഞ്ഞിരുന്നു. ജോസ് അവളെ പിടിച്ചു ബെഡ്ഡിൽ കിടത്തി. അതിനു ശേഷം അവളുടെ കാലുകൾക്ക് ഇടയില ഇരുന്ന് അയാളുടെ കുണ്ണ ഭാനുവിന്റെ യോനിയിൽ മുട്ടിച്ചു. കുറച്ചു നേരം ജോസ് കുണ്ണ അവളുടെ യോനിയിൽ ഇട്ടു ഉരച്ചു. പിന്നെ പതുക്കെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറ്റി. ഭാനുവിന്റെ യോനി നന്നായി നനഞ്ഞു കുതിർന്നതിനാൽ അനായാസം കുണ്ണ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി. ജോസ് പതുക്കെ അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. അടിയുടെ ശബ്ദവും ഭാനുവിന്റെ ശീല്കാരങ്ങളും ആ മുറിയിൽ നിറഞ്ഞു. കുറച്ചു നേരം അടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോ ഭാനുവിന്റെ പൂറിൽ നിന്നും വെള്ളം ചാടി. പക്ഷെ ജോസ് അടി നിർത്തിയില്ല. ജോസ് നല്ല സ്പ്പീഡിൽ അടി തുടർന്നു. കുറേ നേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ജോസ്സിനും വെള്ളം വന്നു. അയാൾ അത് മുഴുവൻ ഭാനുവിന്റെ പൂറിൽ അടിചൊഴിച്ചു. കുറച്ചു നേരം അവർ അങ്ങിനെ തന്നെ കിടന്നു.
കുറച്ചു നേരത്തിനു ശേഷം ജോസ് പൂറിൽ നിന്നും കുണ്ണ ഊരി മലർന്നു കിടന്നു. ഭാനു തിരിഞ്ഞു ജോസ്സിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു കിടന്നു. രണ്ടു പേരും നല്ല പോലെ വിയർത്തിരുന്നു. ഭാനു എഴുന്നേറ്റ് ഫാനിന്റെ സ്പീഡ് കൂടി വീണ്ടും വന്നു ജോസ്സിനെ കെട്ടി പിടിച്ചു കിടന്നു. അപ്പോൾ ആണ് ജോസിന്റെ കുണ്ണ കമ്പിയായി തന്നെ നില്കുന്നത് അവൾ ശ്രദ്ധിച്ചത്.
ഭാനു : കോണ്ട്രാക്ടർ സാറിനു മതിയായില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു?
ജോസ് : സത്യം പറഞ്ഞാ ഇല്ല. എങ്ങനെ ഉണ്ടായിരുന്നു ഭാനു നിനക്ക്?
ഭാനു : കുറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം അന്ന് ഞാൻ നല്ല പോലെ ഒന്ന് സുഖിക്കുന്നത്.
ജോസ്: അതെന്താ.. ഭർത്താവ് ഒന്നും ചെയ്യാറില്ലേ?
ഭാനു : ഇല്ല. ഇപ്പോ രണ്ടു വർഷം ആയി ഒന്നും ഇല്ല. ചോദിച്ചാൽ പറയും കുട്ടികൾ ഒക്കെ വലുതായി ഇനി അതൊന്നും വേണ്ട എന്ന്.
ജോസ് : അത് കൊള്ളം.. ഇത്ര നല്ല ഒരു ചരക്കിനെ വച്ചിട്ട് വെറുതെ നോക്കി ഇരിക്കുന്നോ? എനിക്കും രണ്ടു മക്കൾ ഉണ്ട്. പക്ഷെ ഞാനും ഭാര്യയും ഇപ്പോളും ബന്ധപ്പെടാറുണ്ട്.
ഭാനു : ആ.. സാറിന്റെ ഭാര്യയുടെ ഭാഗ്യം.
ജോസ് : അപ്പൊ രണ്ടു വർഷം ആയി താൻ പിടിച്ചു നില്കുവായിരുന്നു അല്ലെ?
ഭാനു : അല്ല.. ഇവിടെ അടുത്ത് ഉള്ള ഒരു പയ്യൻ ഉണ്ട്. അവനുമായി കളിക്കാറുണ്ടായിരുന്നു. അവൻ കഴിഞ്ഞ വർഷം ഗൾഫിലേക്ക് പോയി. അതിനു ശേഷം പട്ടിണി ആണ്.
ജോസ് : താൻ ആളു കൊള്ളാമല്ലോ… തന്റെ മക്കൾ എപ്പോൾ വരും?
ഭാനു : 5.30 ആവും.
ജോസ്: ആ എപ്പോ 4.30 ആയിട്ടെ ഉള്ളൂ.. നീ എങ്ങോട്ട് വാ. നമുക്ക് ഒന്ന് കൂടെ ആവാം.
അതും പറഞ്ഞു ജോസ് ഭാനുവിനെ വലിച്ചു അയാളുടെ മുകളിലേക്ക് ഇട്ടു അവളുടെ ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ വച്ചു. അവർ പരസ്പരം ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു ചപ്പി. ഭാനു താഴേക്കു വന്നു ജോസിന്റെ കുണ്ണ വായിലിട്ടു ചപ്പി വലിച്ചു. അത് നല്ലപോലെ കമ്പി ആയപോൾ അവൾ അതിനു മുകളിൽ കയറി ഇരുന്നു കുണ്ണ അവളുടെ യോനിയിലേക്ക് കയറ്റി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. ജോസ് അവളുടെ തൂങ്ങിയാടുന്ന മുലകളെ പിടിച്ചു അവളെ സപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. കുറച്ചു നേരം അടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോ അവൾക്കു വെള്ളം വന്നു. അവൾ തളർന്നു ജോസ്സിനു മേലെ വീണു. ജോസ് അവളുടെ എടുത്തു കിടത്തി അവളുടെ മേലെ കേറി കിടന്നു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. പാല് വരാറായപ്പോൾ ജോസ് കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു കയ്യില ഇട്ടു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി. പാല് മുഴുവൻ അയാൾ ഭാനുവിന്റെ വയറിൽ അദിചൊഴിചു. ഭാനു നൈറ്റി എടുത്തു ആ പാൽ മുഴുവൻ തുടച്ചു കളഞ്ഞു. കുറച്ചു നേരം അവിടെ കിടന്നതിനു ശേഷം ജോസ് ഡ്രസ്സ് എല്ലാം എടുത്തിട്ട് പോകാനൊരുങ്ങി.
ജോസ് : ഞാൻ നാളെ വരട്ടെ?
ഭാനു : അത് ഇനിയും ചോദിക്കണോ?
ജോസ് : എപ്പോ വരണം?
ഭാനു : ചേട്ടനും മക്കളും 8 മണി ആവുമ്പോ പോകും. അത് കഴിഞ്ഞു വന്നോളു.
ജോസ്: എന്നാ ഞാൻ നേരത്തെ വാരം. നമുക്ക് കാലത്ത് തന്നെ തുടങ്ങണം.
പിറ്റേന്ന് 8.30 ആയപ്പോലെക്കും ജോസ് ഭാനുവിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി. അന്ന് ഉച്ച വരെ അവർ ആഘോഷിച്ചു കളിച്ചു. ആദ്യം ജോസ് അവളുടെ പുറകിലൂടെ ആണ് കയ്യറ്റിയത്. കേറാൻ ബുദ്ധിമുട്ടിയെങ്കിലും എണ്ണ ഇട്ടപ്പോ എളുപ്പത്തിൽ കയറി. പിന്നീടു ജോസ് ഭാനുവിന്റെ വായിൽ പാല് മുഴുവൻ അടിചോഴിച്ചു. അവൾ അത് മുഴുവൻ കുടിച്ചിറക്കി. അന്ന് ഉച്ച ആകുന്ന വരെ അവർ മൂന്ന് തവണ ബന്ധപ്പെട്ടു. ഉച്ചക്ക് ഭാനുവിന് കടയിൽ പോകേണ്ടത് കൊണ്ട് അവർ നിർത്തി. ഒരു മാസത്തോളം പാലം പണിയുമായി ജോസ് അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു. അത് വരെ ദിവസ്സവും അവർ കളിച്ചു. പണി കഴിഞ്ഞു പോകുന്നതിനു മുൻപ് തന്റെ മൊബൈൽ നമ്പർ ഭാനുവിന് കൊടുത്തിരുന്നു. ആവശ്യം ഉള്ളപ്പോൾ ഒക്കെ ഭാനു വിളിക്കും. ജോസ് വന്നു അവളുടെ കടി മാറ്റി തിരിച്ചു പോകും.
ശുഭം..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *