മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 4

Posted by

മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 4

 

വികാരം മീരയെ അന്ധയാകി കഴിഞ്ഞിരുന്നു …ശരീരം മുഴുവന്‍കാമദാഹം അലയടിച്ചു ..മീരയുടെ കുഞ്ഞു നാവിനെ ആ കറുത്ത നീഗ്രോയുടെ വായിലേക്ക് കയറ്റിവിട്ടു …അവന്‍റെ നാവുമായി ചുറ്റിപിടിച്ചു …ഉമിനീരു അവളുടെ വായിലേക്ക് ഒഴുകി ….
ജെറോം കട്ടിലില്‍നിന്നും എഴുന്നേറ്റു മുട്ടില്‍നിന്നു …ഒരുനിമിഷം അവളുടെ കിടപ്പ് നോകിനിന്നു …അര വരെ നയിറ്റി കയറി കിടക്കുന്നു ..പൂവന്‍പഴത്തിന്‍റെ നിറമുള്ള തുടകള്‍ …സ്വല്പം തടിച്ച വയറില്‍ആഴംകുടിയ മനോഹരമായ പൊക്കിള്‍ചുഴി …ഘന നിതംബം…വീണക്കുടം പോലുള്ള നിതംബ പാളികള്‍ …തുടകള്‍ക്കിടയില്‍കറുത്ത കട്ടിയുള്ള രോമങ്ങള്‍നിറഞ്ഞ ചെറിയ കീറല്‍ഉള്ള യോനി….യോനിയുടെ അടികീറിലായി ഭഗദ്വാരം …ചുവപ്പ് പശിമയാര്‍ന്ന യോന്നീരന്ദ്രങ്ങള്‍ ….അതിനും താഴെ കുറച്ചു പുറത്തേക് തടിച്ച ഗുദ ദ്വാരം …അവിടെ യോനിയില്‍നിന്നും ഒഴുകിയ മദനജലം കെട്ടിനിന്നു വഴുവഴുപ്പാര്‍ന്നിരിക്കുന്നു
മുകളിലേക്ക്പോയാല്‍പൊതിച്ച തേങ്ങയുടെ വലിപ്പത്തില്‍മുലക്കുടങ്ങള്‍കറുത്ത് തടിച്ച മുലക്കണ്ണ്‍…തോണ്ടിപഴം തോല്‍കുന്ന ചുണ്ടുകള്‍ …അവ കുറച്ചു അകന്നിരിക്കുന്നു
മദ്യത്തിന്‍റെ ലഹരി അവളില്‍പൂര്‍ണ്ണമായും വിട്ടുമാറിയിട്ടില്ല
ജെറോം വീണ്ടും അവളുടെ തുടകള്‍ക്കിടയിലേക്ക് മുഖം താഴ്ത്തി …തുടകളെ വിടര്‍ത്തി കുത്തിനിറുതി..യോനിയെ പിളര്‍ത്തി അരമുള്ള നീണ്ട നാവിനെ ഉള്ളിലേക്ക് കടത്തി ചുഴറ്റിയടിച്ചു ….അഹ്ഹ …മീര തന്‍റെ കൈകളാല്‍അവന്‍റെ തലയെ അരക്കെട്ടിലേക്കു അമര്‍ത്തി ….
നീഗ്രോ ബലിഷ്ടമായ കൈകള്‍കൊണ്ട് മുലകുന്നുകളെ അമര്‍ത്തിഞെരിച്ചു …സുഖം കൊണ്ട് അരകെട്ടു ഉയര്‍ന്നുപോയി
അവളില്‍നിന്നും ഞരക്കങ്ങള്‍ഉയര്‍ന്നു …കൈകളാല്‍അവളുടെ അരക്കെട്ടു ഉയര്‍ത്തി നിതംബപാളികള്‍വിടര്‍ത്തി ചുവപ്പുനിരമാര്‍ന്ന ഗുദം നോക്കികണ്ടു …ചെറുതായി സങ്കോചികുകയും വികസിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു …നാവിനാല്‍അവിടെ കുത്തി വിടര്‍ത്തി …രണ്ടു വിരലുകള്‍കയറാന്‍കഴിയുന്നത്ര അതു വികാസം പൂണ്ടിട്ടുണ്ട് ..നാവു പരമാവാധി ഉള്ളിലേക്ക് കടത്തി …മീര അരക്കെട്ടിളക്കി സഹകരിച്ചു …പൂര്‍ണമായും അവള്‍വശംവധ ആയെന്നു മനസിലായ ജെറോം …പാന്‍ട്സ് ആഴിചെറിഞ്ഞു
ഒന്‍പതു ഇഞ്ച് വലിപ്പവും മൂന്ന് ഇഞ്ച് വണ്ണവും ഉള്ള ലിംഗം കൊതിവെള്ളം ഒലിപികുന്നു …താഴെ വൃക്ഷണങ്ങള്‍ശുക്ലം നിറഞ്ഞു വീര്‍ത്തിരിക്കുന്നു …ഇണചേരാന്‍തയ്യാറായ മീര തുടകള്‍അകത്തികൊടുത്തു
continue reading…

Read മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 4

Download മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *