രേണുക

Posted by

രേണുക

 

രേണുക… അതായിരുന്നു അവളുടെ പേര്… കാണാൻ മൊഞ്ചുള്ള ഒരു നാടൻ പെണ്കുട്ടി.ഒരു നാട്ടിൻ പ്രദേശത്തായിരുന്നു ആയിരുന്നു അവളുടെ വീട്. മലഞ്ചരിവും പുഴയും നിറയെ പച്ചപ്പും മരങ്ങളും ഉള്ള ഒരു ഉൾനാടൻ ഗ്രാമം.വെറും നാടൻ പെണ്കുട്ടി എന്ന് പറഞ്ഞാൽ പോര രേണുകയെ – ആരും ഒന്ന് നോക്കി പോകുന്നഒരു അഴക് ആയിരുന്നു അവൾ. സ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന കാലം മുതൽ ഒരുപാട് പേര് പുറകെ നടന്ന ഒരു “ചരക്ക്” ആയിരുന്നു. 10 ഇൽ പഠിക്കുന്ന സമയം, വെള്ള ഷർട്ടും നീല പാവാടയും ഇട്ടു സ്കൂളിൽ അവൾപോകുന്നത് ഒളികണ്ണിട്ടു നോക്കുന്നവരുടെ കൂട്ടത്തിൽ അവളെക്കാളും ഇളയ കുട്ടികൾ മുതൽ വയസന്മാർ വരെ ഉണ്ടായിരുന്നു.അവൾ, പക്ഷെ അവൾ അങ്ങിനെ ആർക്കും പിടി കൊടുത്തില്ല -എല്ലാവരുടെയും ഉറക്കം കെടുത്തി രേണുക അങ്ങിനെ ആ ഗ്രാമത്തിലൂടെ പറന്നു നടന്നു…. അവൾക്കു അറിയാമായിരുന്നു അവളുടെ നേരെ നീണ്ടു വന്നിരുന്ന പ്രേമ കണ്ണുകളും കാമ നോട്ടങ്ങളും – പക്ഷെ നാട്ടുകാർ ആരെങ്കിലും അറിഞ്ഞാലോ, വീട്ടിൽ അറിഞ്ഞാലോ എന്ന പേടി കാരണം അവൾ ഒന്നിനും പിടി കൊടുത്തില്ല…അങ്ങിനെ ഇരിക്കെ ദൂരെ ഒരു പട്ടണത്തിൽ നിന്ന് ഒരു പുതിയ കുട്ടി അവളുടെ ക്ലാസ്സിൽ വന്നു ചേർന്നു – ജിത്തു എന്നായിരുന്നു അവൻറെ പേര്.ജിത്തുവിന്റെ അച്ഛന്റെ ഒരു പഴയ സുഹൃത്തായിരുന്നു ആയിരുന്നു രേണുകയുടെ അച്ഛൻ. ജിത്തുവിന്റെ അച്ഛൻ ഒരു കടക്കെണിയിൽ പെട്ട് പട്ടണത്തിലെ വീടും സ്ഥലവും വിറ്റപ്പോൾ രേണുകയുടെ അച്ഛൻ പറഞ്ഞിട്ടാണ് ആ നാട്ടിൽ വന്നു ഒരു ചെറിയ വീടും വാടകക് എടുത്തു അവിടെതാമസം ആക്കിയത്കാണാൻ ഒരു ചുള്ളൻ പയ്യനായിരുന്നു ജിത്തു. ഒരു നാട്ടു പ്രദേശത്ത് വന്നു പെട്ട ഒരു പട്ടണത്തിലെ പയ്യൻ… എല്ലാ പെണ്കുട്ടികളുടെയും കണ്ണുകൾ അവന്റെ പുറകെ ആയി. എല്ലാവരെയും പോലെ രേണുകക്കും അവനോടു ഒരു ആകർഷണം തോന്നി. പക്ഷെ പഠിത്തത്തിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധിച്ച ജിത്തു ആരോടും അധികം അടുത്തില്ല.അതൊരു മഴക്കാലം ആയിരുന്നു. രേണുവിന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും മറക്കാൻ പറ്റാത്ത ഒരു ദിവസം.അന്ന് സ്കൂളിൽ പോയിട്ട് തിരിച്ചു വരുമ്പോൾ നല്ല മഴയും കാറ്റും ആയിരുന്നു. തുള്ളിക്ക്‌ ഒരു കുടം പേമാരി എന്ന പോലുള്ള മഴ.രേണുവും കൂട്ടുകാരി മായയും കൂടെ ഒരുമിച്ചാണ് വന്നു കൊണ്ടിരുന്നത്, മായയുടെ വീട് കഴിഞ്ഞു വേണം രേണുവിന്റെ വീട്ടില് എത്താൻ. മായയുടെ വീട്ടില് എത്തിയപ്പോൾ അവൾ പോയി, രേണു പിന്നെ ഒറ്റക്കായി നടപ്പ്. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു വലിയ കാറ്റ് വീശി അടിച്ചു….അവിടെ ഉള്ള പലതും മറിച്ചിട്ട് ഒരു വല്ലാത്ത കാറ്റ്… അവളുടെ കുടയുടെ അടിയിലൂടെ കേറി അടിച്ച കാറ്റ് കുടയുടെ എല്ലാ കമ്പിയും ഒറ്റ അടിക്കു ഒടിച്ചു…”ശോ… ഈ കാറ്റ് …” ഒടിഞ്ഞ കുട ഒന്ന് നേരെ ആക്കാൻ നോക്കി രേണു… പറ്റുന്നില്ല… അത് വല്ലാതെ നശിപ്പിച്ചു ആ കാറ്റ്…”എന്തൊരു മഴയാ ഇത്…. ഇനി മായയുടെ വീട്ടിലേക്കും തിരിച്ചു പോകാൻ പറ്റില്ല…അവിടെ ചെല്ലുമ്പോഴേക്കും ഞാൻ നനഞ്ഞു കുളിക്കും…” ഒരു നിമിഷം രേണു ആലോചിച്ചു നിന്നു…പിന്നെ ഒന്നും ആലോചിക്കാതെ തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലേക്ക് ഓടി കേറി… അവരുടെ വരാന്തയിൽ കേറി നിന്നു …”ചേച്ചി… ആരുമില്ലേ ഇവിടെ..” അവൻ കയ്യും കാലും ചേർത്ത് പിടിച്ച് തലയിൽ കുടയും വച്ച് വിളിച്ചു കൂവി. വരാന്തയിൽ ആണെങ്കിലും അടിക്കുന്ന കാറ്റിൽ പകുതി മഴയും അവളുടെ ദേഹത്തേക്ക് വീഴുന്നുണ്ടായിരുന്നു…”ആരാ അത്…” അകത്തു നിന്ന് ഒരുമദ്ധ്യ വയസ്കയുടെ ശബ്ദം…കതകു തുറന്ന്‌ ഒരു ചേച്ചി പുറത്തു വന്നു…”മോൾ ഏതാ…. ഇങ്ങു കേറി വാ”അടിക്കുന്ന മഴയെ കൈ കൊണ്ട് തടുത്തു ആ ചേച്ചി അവളെ അകത്തേക്ക് വിളിച്ചു.”ഭയങ്കര മഴ ചേച്ചി… ഞാൻ ഗോപിനാഥന്റെ മോളാ..ചേച്ചി അറിയുമോ എന്നറിയില്ല… ” രേണു പറഞ്ഞു..”ആ… ഗോപിയേട്ടന്റെ മോളാണോ? ഇവിടുത്തെ ചേട്ടന്റെ കൂട്ടുകാരനാ മോളുടെ അച്ഛൻ” ചേച്ചി പറഞ്ഞു… “മോൾ സ്കൂളിൽ നിന്ന് വരുന്ന വഴി ആണോ?”അതെ ചേച്ചി… കുട ഇവിടെ വന്നപ്പോ ഒടിഞ്ഞു പോയി…അടുത്ത് വീട് കണ്ടപ്പോ ഇങ്ങോട്ട് ഓടി കേറിയതാ…” രേണു പറഞ്ഞു..”മോൾ തല ഒന്ന് തോർത്തു… ” ഒരു തോര്ത്ത് എടുത്തു കൊടുത്തു കൊണ്ട് ചേച്ചി പറഞ്ഞു.”എന്റെ കുട്ടിയും ഇവിടെയാ പഠിക്കുന്നെ… മോൾ എത്രേലാ?” ചേച്ചി ചോദിച്ചു..”പത്തിൽ ആണ് ചേച്ചി… എന്താ ചേച്ചിടെ മോന്റെ പേര്?” രേണു ചോദിച്ചു”ജിത്തു… അവനും പത്തിലാ… മോളുടെ ഡിവിഷൻ ആണോ?” ചേച്ചി ചോദിച്ചു…”ആ… അതെ ചേച്ചി… ഞങ്ങൾ ഒരേ ക്ലാസ്സിലാ…” സന്തോഷത്തോടെ രേണു പറഞ്ഞു… “ജിത്തുവിന്റെവീടാണോ ഇത്?, ഞാൻ അറിഞ്ഞില്ല..” സന്തോഷത്തോടെയും അത്ഭുതത്തോടെയും രേണു ചോദിച്ചു.”ആഹാ… നന്നായി.. അച്ചന്മാർ രണ്ടും കൂട്ടുകാർ, ഇപ്പൊ കുട്ടികളും ഒരേ ക്ലാസിൽ…” ചേച്ചി പറഞ്ഞു….”മോനെ ജിത്തൂ… ” ജിതുവിനെ ചേച്ചി വിളിച്ചു….” അവൻ വന്നിട്ട് കുറച്ചു നേരം ആയി… കുളിക്കാൻ കേറിയതാ…ഇപ്പൊ വരും””ദാ വരുന്നു അമ്മേ…” അകത്തു നിന്ന് ജിത്തുവിന്റെ വിളി കേട്ട്… രണ്ടു മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞപ്പോ ജിത്തു വന്നു”ആ… രേണു… എന്താ ഇവിടെ?” അവൻ ആകാംക്ഷയോടെ ചോദിച്ചു…”മഴ വന്നപ്പോ കേറിയതാ..” അവൾക്കു അത്ഭുതം ആയി… അവളുടെ പേര് അവനു അറിയാം… ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല…ആരോടും മിണ്ടാത്ത അവനിൽ നിന്ന്..”ഇരിക്ക് മോളെ… ഞാൻ ഒരു ചായ ഇടാം..” ചേച്ചി പറഞ്ഞു”വേണ്ട ചേച്ചി…ഒരു കുട തന്നാൽ ഞാൻ പൊക്കോളാം… അമ്മ പേടിക്കും വൈകിയാൽ..” രേണു പറഞ്ഞു..”അയ്യോ… ഇവിടെ ഒരു കുടയെ ഉള്ളൂ … ജിത്തൂ നീ ആ കുട എടുത്തു അവളെ കൊണ്ട് ചെന്ന്ആക്കിയിട്ടു വാ” ചേച്ചി പറഞ്ഞുരേണുകക്ക് ഒരു മടിയും നാണവും തോന്നി. ആരെങ്കിലും കണ്ടാൽ മോശം അല്ലെ. എന്നാലുംജിത്തുവിന്റെ കൂടെ പോകാൻ ഒരു ഇഷ്ടവും ഉണ്ടായിരുന്നു..”ശരിയമ്മേ… ” ജിത്തു അകത്തേക്ക് പോയി ഉടനെ ഒരു കുടയുമായി മടങ്ങി വന്നു…”പോകാം രേണു..?” ജിത്തു അവളെ നോക്കി ചോദിച്ചു…”അമ്മെ… ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങുന്നു… താങ്ക്സ് ഉണ്ട് കേട്ടോ..” രേണു ചേച്ചിയോട് പറഞ്ഞു …മഴ പിന്നെയും ആർത്തലച്ചു പെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. തുള്ളിക്ക് ഒരു കുടം പേമാരിഎന്നാ പോലെ. ആ കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴയത്ത് അവര് ആ ഒരു കുടക്കീഴിൽ ഒരുമിച്ചു നടന്നു… ചെറിയ കുടയയിരുന്നത് കൊണ്ട് പലപ്പോഴും ചേർന്ന് തന്നെ ആണ് അവര് നടന്നത്…അറിഞ്ഞോ അറിയാതെയോ അവളുടെ തുടകളുടെ വശങ്ങൾ അവന്റെ ദേഹത്ത് ഉരയുന്നുണ്ടായിരുന്നു, നീങ്ങി നടന്നാൽ മഴ നനയും. അവൾ പരമാവധി ഒതുങ്ങി ആണ് നടന്നത്, എന്നാലും അവന്റെ ദേഹത്ത് സ്പർശിക്കുമ്പോൾ ഒരു വല്ലാത്ത സുഖം.പോകുന്ന വഴിയിൽ അവര് എന്തൊക്കെയോ സംസാരിച്ചു. അവന്റെ പഴയ സ്കൂളിനെ കുറിച്ചും, അവിടത്തെ കുട്ടികളെയും മാഷ്മാരെ കുറിച്ചും ഒക്കെ.ആരെയും കാര്യമായി നോക്കുകയില്ലെങ്ങിലും രേണുവിനെ ജിത്തുവിന് ഇഷ്ടം ആയിരുന്നു…പ്രായത്തിൽ കവിഞ്ഞ വളർച്ചയുള്ള അവളുടെ മാറിടങ്ങളും ആരെയും വിളിക്കാൻ പോന്ന കുണ്ടികളും അവളുടെ കാമം തുടിക്കുന്ന കണ്ണുകളും ചുണ്ടുകളും കുറച്ചൊന്നും അല്ല അവൻ സ്വപ്നം കണ്ടിരിക്കുന്നത്…അവളുടെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ചു ആ മുലകളിലെക്കയിരുന്നു പോകുന്ന വഴിയിൽ അവന്റെ നോട്ടം മുഴുവൻ… വെള്ള ഷർട്ട് ഇട്ട അവളുടെ ദേഹത്തൂടെ മഴവെള്ളം അടിച്ചപ്പോൾ അത് നനഞ്ഞു ഒട്ടി ഇരിക്കുകയായിരുന്നു…ഉള്ളിലെ ഷമ്മീസ് കൂടി നനഞ്ഞപ്പോൾ അകത്ത് അവനു അവളുടെ ബ്രാ കാണാമായിരുന്നുഈ പെണ്ണ് ഈ പ്രായത്തിലെ ബ്രാ ഇടുമോ… എങ്ങിനെ ഇടാതിരിക്കും എന്ത് വലുപ്പം ആണ്… അവന്റെ വായിൽ വെള്ളം ഊറി… പക്ഷെ അവൻ നല്ല കുട്ടിയെ പോലെ നടന്നു… അവളെ തൊടാൻ പലപ്പോഴായി തുടങ്ങിയിട്ടും പേടി കാരണം അനങ്ങിയില്ല…തൊട്ടും മുട്ടിയുമൊക്കെ അവർ രേണുവിന്റെ വീട്ടിൽ എത്തി. റോഡിൽ നിന്ന് കുറച്ച് അകത്തേക്ക് കേറിയാണ് രേണുവിന്റെ വീട്. വീട്ടിലേക്കുള്ള ചെറിയ ഇടവഴിയിലൂടെ അവർ ആ കുടക്കീഴിൽ നടന്നു.വാതിൽ അടച്ചു കിടക്കുകയായിരുന്നു. രേണു ജിത്തുവിന്റെ കുടയിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി വാതിലിൽ ചെന്ന് മുട്ടി നോക്കി… കാളിംഗ് ബെൽ അടിച്ചു നോക്കി… ആരും ഇല്ല.”രേണു ചേച്ചീ….” അപ്പുറത്തെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഒരു കൊച്ചുശബ്ദം മഴയുടെ ശബ്ദത്തിലൂടെ വന്നു…മീനു… അടുത്ത വീട്ടിലെ ഒരു കൊച്ചു മിടുക്കിയാണ്”ചേച്ചി… അമ്മയും അച്ഛനും കൂടെ ചെറിയച്ചന്റെ വീട്ടിലേക്ക് അത്യാവശ്യമായി പോയി… ചേച്ചി വരുമ്പോൾ താക്കോൽ തരാൻ പറഞ്ഞു..” ഒരു കുടയും ചൂടി കയ്യിൽ താക്കോലും നീട്ടി മീനു വിളിച്ചു കൂവി.”എപ്പോഴാ മോളെ പോയെ?” രേണു ചോദിച്ചു…”കുറച്ചു മുന്നേ പോയെ ഉള്ളൂ..” മീനു പറഞ്ഞു…ചെറിയച്ചൻ കുറച്ചു ദൂരെ ആണ്,പോയാൽ പെട്ടന്ന് വരാൻ പറ്റില്ല… എന്തെങ്കിലും അത്യാവശ്യം ഉണ്ടാകും… ഇല്ലെങ്കിൽ താനും വന്നിട്ടല്ലേ പോകൂ… രേണു മനസ്സിൽ കരുതി..”ദാ രേണു…” ജിത്തു അപ്പോഴേക്കും മതിലിനടുത്ത് പോയി താക്കോൽ വാങ്ങിച്ചു വന്നു… “ഞാൻ ഇനി പോയ്കോട്ടേ?””ജിത്തു കേറി ഇരിക്ക്… ഒരു ചായ കുടിച്ചിട്ട് പോയാൽ മതി… മഴയും ഒന്ന് കുറയട്ടെ”…രേണുവിന് അപ്പൊ ജിത്തുവിനെ പറഞ്ഞു വിടാൻ തോന്നിയില്ല..”വേണ്ട രേണു, പിന്നെ വരാം…” ജിത്തു പറഞ്ഞു. മനസ്സിൽ ഒരു പെരുമ്പറ കൊട്ടിയെങ്ങിലും ഒരു മര്യാദക്ക് വേണ്ടി അവൻ പറഞ്ഞു”ആദ്യായിട്ട് വരുന്നതല്ലേ… ഒരു കപ്പ്‌ ചായ കുടിച്ചിട്ട് പോയാൽ മതി…” രേണു സ്നേഹപൂർവ്വം വാതില തുറന്നു അകത്തേക്ക് വിളിച്ചു…ജിത്തു എതിർത്ത് പറയാതെ അകത്തേക്ക് കേറി….”ഇരിക്ക് ജിത്തു… ഞാൻ ഈ ഡ്രസ് ഒക്കെ ഒന്ന് മാറ്റിയിട്ട് വരാം… ആകെ നനഞ്ഞു” രേണു അകത്തേക്ക് പോയി…ആ സമയം ജിത്തുവിന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു വല്ലാത്ത സംഘർഷം ആയിരുന്നു.ഇപ്പൊൾ അവൾ എന്ത് എടുക്കുകയായിരിക്കും… ആ നനഞ്ഞ ഷർട്ട്‌ ഊരിയിട്ടുണ്ടാകും… പിന്നെ ഷമ്മിയും…നീല പാവാടയും ബ്രായും ഇട്ടു വേറെ ഡ്രസ് നോക്കുകയായിരിക്കും… അതോ ബ്രായും ഊരി കാണുമോ? അവന്റെ ചിന്തകൾ കാട് കേറി.ഇപ്പോൾ ഈ വീട്ടിൽ ഈ പേരും മഴയിൽ താനും അവളും മാത്രം. വിളിച്ചു കൂവിയാൽ പോലും ആരും കേൾക്കില്ല… ഇതിൽ കൂടുതൽ ഇനി ഒരു അവസരമില്ല…അവൻ യാന്ത്രികമായി അവിടെ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റു… രേണു ഒച്ച വക്കുമോ… അവനു പേടി തോന്നി… വച്ചാൽ വക്കട്ടെ… തണുപ്പും, മഴയും അവിടെ ഒറ്റക്കാണ് എന്ന കാര്യവും അവന്റെ പേടിയെ കവച്ചു വച്ചു…അവൻ പതിയെ ഒച്ച ഉണ്ടാക്കാതെഅകത്തേക്ക് നടന്നു… അവിടെ ഒരു മുറിയിൽ അവൻ വെളിച്ചം കണ്ടു… പതിയെ മിണ്ടാതെ അവൻ അവിടെ ചെന്ന് വാതിലിന്റെ അരികിലൂടെ ഒളിച്ചു നോക്കി…മനസ്സ് ഒരു നിമിഷം നിലച്ചു പോയി അവന്. പുറം തിരിഞ്ഞു നിന്ന് ഉടുപ്പ് മാറ്റുന്ന രേണുക. യുണിഫോം നീല പാവാട മാറ്റി പകരം ഒരു പാവാട ഇട്ടിടുണ്ട്, മുകളിൽ പക്ഷെ ഒന്നും ഇല്ല. ഇടാൻ ആയി അവൻ ബ്രാ തിരയുകയാണ്. ഒരു പെണ്ണിന്റെ നഗ്നമായ പുറം അവന്റെ തൊട്ടു മുന്നിൽ. ബ്രാഇട്ടിരുന്നതിന്റെ ഒരു പാട് കാണാം. കൈകൾ പൊക്കുമ്പോൾ രണ്ടു വശത്ത് കൂടിയും മുലകളുടെ തള്ളി നില്ക്കുന്ന സൈഡ് കാണാം.ആദ്യമായിട്ടാണ് ജിത്തു ഇത് പോലെ കാണുന്നത്… അതും നേരിട്ട്… അവന്റെ മുണ്ടിന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരു അനക്കം തുടങ്ങി… അവൻ വേറെ ഒന്നും ആലോചിക്കാതെ അങ്ങോട്ട്‌ കേറി ചെന്നു…കാല്പെരുമാറ്റം കേട്ട രേണു തിരിഞ്ഞു നോക്കുന്നതും ജിത്തു പുറകിൽ നിന്നും വട്ടം കേറി പിടിക്കുന്നതും ഏകദേശം ഒരുമിച്ചായിരുന്നു…അവളുടെ കൈകൾ മുകളിൽ തിരയുകയായിരുന്നത് കൊണ്ട് അവന്റെ പുറകിൽ നിന്നുള്ള പിടിത്തം നേരെ മുകലുടെ മോളിലേക്ക് തന്നെ ചെന്നു… ആദ്യമായിട്ട് അവന്റെ കൈകളിൽ രണ്ടു ഇളം മുലകൾ പതിഞ്ഞു… പറഞ്ഞു അറിയിക്കാൻ വയ്യാത്ത ഒരു സുഖം അവന്റെ സിരകളിലൂടെ പാഞ്ഞു.”യ്യൊ… ജിത്തൂ… വിട്… എന്താത്…ആരെങ്കിലും കാണും…വരും… വിട് വിട്…” രേണു അവന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും കുതറി മാറാൻ നോക്കി…”രേണു… എന്റെ മുത്തല്ലേ… മോളെ…ഒന്നും പറയല്ലെടി… ഒരുപാട് നാളത്തെ ആഗ്രഹമാണ്…” എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അവൻ അവളുടെ ചുറ്റും ഉള്ള പിടി മുറുക്കി… അവളുടെ കഴുത്തിൽ അവൻ മുഖം അമര്ത്തി ഉമ്മ വച്ചു”അഹ്… അമ്മെ.. വേണ്ട ജിത്തൂ… ഇങ്ങനെ പാടില്ല…. ആഹ്..ഹും…വേണ്ട… വേണ്ട…” രേണുവിന്റെ വാക്കുകൾ ഇടറി…അവന്റെ കൂടെ ഉള്ള നടപ്പും ദേഹത്ത് ഉരുമ്മിയുള്ള വരവും മഴയും ആരുമില്ലാത്തതും എല്ലാം അവളുടെ ഉള്ളിലും ഒരു തീ കോരിയിട്ടിരുന്നു… അതും അവനോടുള്ള അവളുടെ ആഗ്രഹവും…ഒരു പാവാട മാത്രമേ ഉള്ളൂ എന്നതാലോചിക്കാതെ അവൾ അവന്റെ നേരെ തിരിഞ്ഞു…ഒരു നോക്ക് നോക്കിയപ്പോഴേക്കും അവന്റെ കണ്ണ് തള്ളി… കുലച്ചു കിടക്കുന്ന പാൽകുംഭങ്ങൾ അവന്റെ കണ്ണിലേക്കു തുളച്ചു കേറി..ഇത്രേം വലിപ്പം ഒരിക്കലും വിചാരിച്ചില്ല… തവിട്ടു നിറത്തിൽ കമ്പി ആയിനില്ക്കുന്ന മുലക്കണ്ണുകൾ…അവളുടെ കാമം നിറഞ്ഞ നോട്ടം…ഒരു വെണ്ണകൽ പ്രതിമ പോലെ അവനു തോന്നി… കാമം നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ, കല്ലിൽ കൊത്തി വച്ചപോലെ ഉള്ള ശരീരം, ഒരു അര പാവാട മാത്രം ..ഉടയാതെ കല്ല്‌ പോലെ തള്ളി നില്ക്കുന്ന വലിയ മുലകൾ… അതിന്റെ നടുവിൽ ഇളം തവിട്ടുനിറത്തിൽ പൊട്ടു വച്ച പോലെ നില്ക്കുന്ന മുല കണ്ണുകൾ… പാവടക്ക് താഴെ ഇത്തിരി സ്ഥലത്ത് മുട്ടിന്റെ മോളിൽ അവളുടെ വെളുത്ത തുടകൾ… പിന്നെ അവിടെന്നു താഴോട്ടു ഉരുട്ടി വച്ച പോലുള്ള വെളുത്ത കാലുകൾ…അവന്റെ മുണ്ടിന്റെ അകത്തു കുണ്ണ പിടഞ്ഞു… അതിലേക്ക് അവന്റെ കാമം ഒഴുകിയെത്തി വീർത്തു തുടങ്ങി..ജിത്തു അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് മുഖം അമർത്തി… ആ ചുണ്ടുകളിലേക്ക് അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ ചേർത്തു… പഴുത്ത മാങ്ങ ചപ്പി വലിക്കുന്ന പോലെ ആ ഇളം ചുണ്ടുകൾ അവൻ ചപ്പി വലിച്ചു…ഒരു കൈ കൊണ്ട് അവൻ ആ വലിയ മുലകളെ തഴുകി… മുലയുടെ കണ്ണിനെ അവൻ ചൂണ്ടു വിരല് കൊണ്ട് അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും തട്ടി…അത് കമ്പി ആയി തുറിച്ചു നില്ക്കുകയായിരുന്നുഎന്തൊരു വലുപ്പമുള്ള മുല… ആഹ്… അവൻ ആർത്തിയോടെ പിടിച്ചു ഞെക്കി… അവളുടെ ഇളം മുലകൾ അവന്റെ കൈകളിൽ കിടന്നു പിടഞ്ഞു..”ജിത്തൂ…പതുക്കെ…” അവൾ പതിയെ ചെവിയിൽ പറഞ്ഞു.”സോറി…” അവൻ കുറച്ചു പതിയെ ഞെക്കാൻ തുടങ്ങി… പെട്ടന്നുണ്ടായ ആവേശത്തിൽ അവൾക്കു വേദനിച്ചോ ആവോ…”ഹം…ഹം…” രേണു തിരിച്ചും അവനെ ഉമ്മ വക്കാൻ തുടങ്ങി… അവളുടെയും കണ്ട്രോൾ പോയിരുന്നു…അവളുടെ മനസിലെ രാജകുമാരൻ ആയിരുന്നു അവൻ, പിന്നെ ഇനി എന്ത് നോക്കാൻ…പെട്ടന്ന് ജിത്തുവിന്റെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ എന്തോ ഒന്ന്തട്ടി… നോക്കിയപ്പോ രേണുവിന്റെ കൈ ആണ്… അവൾ തന്റെ കുണ്ണ ആണ് തപ്പുന്നതെന്ന് മനസിലാക്കി അവൻ മുണ്ട് ഒരു കൈ കൊണ്ട് ഊരി കളഞ്ഞു… അതെ കൈ കൊണ്ട് ഷെട്ടിയും ഊർത്തി,കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു… അവളുടെ കൈ പിടിച്ചു അതിലേക്പിടിപ്പിച്ചുഉമ്മ വച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന രേണു ഒന്ന് ഞെട്ടി, പിന്നെ താഴേക്ക്‌ നോക്കി, വിശ്വാസം വരാത്ത പോലെ… പിന്നെ കൊച്ചു കുട്ടികൾക്ക് മിട്ടായി കിട്ടിയ പോലെ ചാടി പിടിച്ചു….എന്തൊരു വലുപ്പം…. അവളുടെ കാമം കത്തിജ്വലിച്ചു…ആദ്യമായിട്ടാണ് അവൾ ഒരു ആണിന്റെ സാധനത്തിൽ പിടിക്കുന്നത്. ആ ചൂടും ഇരുംബുലക്ക പോലുള്ള മുറുക്കവും അവളെ കുളിര് കോരിച്ചു. അവൾ ആഞ്ഞു ആഞ്ഞു പിടിച്ചു ഞെക്കി… എന്ത് വേണം എന്ന് അവൾക്കു അറിയില്ലായിരുന്നു…”ആഹ്…” ജിത്തു സുഖം കൊണ്ട് എന്തോ പോലെ ആയി… അവളെ പോലെ തന്നെ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു പെണ്ണിന്റെ കൈ അവന്റെ കുണ്ണയിൽ തൊടുന്നത്… നനു നനുത്ത പഞ്ഞി പോലുള്ള തണുത്ത ആ കൈകൾ അവന്റെ കുണ്ണ നന്നായി ആസ്വദിച്ചു.ഉമ്മ വച്ച് കൊണ്ട് തന്നെ അവളെ ജിത്തു പിടിച്ചു അടുത്ത് കിടന്ന അവളുടെ കിടക്കയിലേക്ക് ഇരുത്തി…”ജിത്തൂ മതി മതി… ഇനി പിന്നെ… ആരെങ്ങിലും വരും…” അവൾക്ക് അവനെ വിടാൻ ഇഷ്ടം ഇല്ലാതെ, പക്ഷെ പേടിച്ചിട്ടു തള്ളി മാറ്റാൻ നോക്കി.”ആരും വരില്ല മോളെ…” കണ്ട്രോൾ പോയി കഴിഞ്ഞ ജിത്തുവിന് ഇനി ആരെങ്കിലും വന്നാലും കുഴപ്പമില്ല എന്ന പോലെ ആയിരുന്നു…അവൻ അവളെ പിടിച്ചു കട്ടിലിൽഇരുത്തി… ചുണ്ടിൽ നിന്നും മുഖം എടുത്തു അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ അവളുടെ മാറിടം തേടി ചെന്നു… അവളുടെ കഴുത്തിലൂടെ ഉമ്മ വച്ച്, ആ നെഞ്ചിന്റെ മോളിലൂടെ പതിയെ വീരത് നിറഞ്ഞു നില്ക്കുന്ന പാല്കുടങ്ങളിലെക്ക് അവന്റെ മുഖം പോയി…”ജിത്തൂ… വേണ്ട….ആഹ്…” അവൾ അങ്ങിനെ പറഞ്ഞെങ്കിലും അവന്റെ മുടിയിൽ പിടിച്ചു അവളുടെ മുലകളിലെക്ക് അമർത്തുകയാണ് ചെയ്തത്. അവന്റെ ചുണ്ടിന്റെ മേലെ ഉള്ള ഇളം മീശ അവളുടെ നെഞ്ചിലൂടെ പോകുമ്പോൾ ഒരു സുഖം നിറഞ്ഞ ഇക്കിളി… പിന്നെ ആ നാണു നനുത്ത ചുണ്ടുകളുടെ നനവും… എല്ലാം കൂടെ ഉള്ള സുഖം കാരണം അവൾ അവന്റെ തല അമർത്തി പിടിച്ചുഅവളുടെ കാലുകളുടെ ഇടയിൽ ഒരുതരിപ്പ് വന്നു… അവളുടെ പൂറിൽ നിന്ന് സുഖ രസം ഒലിച്ചിറങ്ങി.. അവിടെ വിരൽ കേറ്റാൻ അവൾക്കു തോന്നി… അത്ര കടി ആയിരുന്നു അപ്പോൾ. പക്ഷെ അവന്റെ മുന്നിൽ വച്ച് എങ്ങിനെ വിരല കേറ്റും…അവളുടെ മനസ് വായിച്ച പോലെ ജിത്തു അപ്പോൾ ഒരു കൈ കൊണ്ട് അവളുടെ പാവാട പൊക്കി…അടിയിലൂടെ കൈ ഇട്ടു..മറുത്തൊന്നും പറയാതെ അവൾ കാലുകൾ നല്ല പോലെ അകത്തി കൊടുത്തു… അവൻ എന്ത് വേണമെങ്കിലും ചെയ്യട്ടെഅവന്റെ കൈകൾ അവളുടെ നനുനുത്ത തുടയിലൂടെ അരിച്ചു കേറി…”എന്തൊരു തുടു തുടുത്ത തുട” അവൻ മനസ്സിൽ ചിന്തിച്ചു… പക്ഷെ അവിടെ സമയം കളയാതെ അവന്റെ കൈകൾ മേലോട്ട് പോയി…ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു പെണ്ണിന്റെ പൂറിൽ തൊടാൻ പോകുന്നത്… അവന്റെ ഹൃദയം പട പാടാ ഇടിച്ചു…പതിയെ അവന്റെ കൈകൾ ആ രോമകാട്ടിൽ തൊട്ടു..”ആഹ്… ” രേണു ചെറിയ ഒരു ഒച്ച ഉണ്ടാക്കി… പിന്നെ കാലുകൾ കുറച്ചു കൂടെ അകത്തി കൊടുത്തു.അവിടെ ആകെ നനഞ്ഞു ഇരിക്കുകയായിരുന്നു… പശ പോലെ ഒലിക്കുന്ന കാമ ജലം…. അവനു അത് മനസിലായി..ഒരു വിരൽ എടുത്തു അവിടെ കേറ്റാൻ തപ്പി നോക്കി.. ഒരു നല്ല പരിശീലകയെ പോലെ അവന്റെ വിരൽഅവൾ പിടിച്ചു കറക്റ്റ് തുളയുടെ അടുത്തേക്ക് വച്ചു.ജിത്തു പതിയെ തള്ളി… വലിയ പ്രയാസം കൂടാതെ അവന്റെ വിരൽആ പൂറിൽ തെന്നി കേറി”ജിത്തൂ… പൊന്നേ…” അവൾ അവന്റെ തലയിൽ അമർത്തി ഉമ്മ വച്ചു… അവൻ അപ്പോഴും അവളുടെ മുല ചപ്പി കുടിക്കുകയായിരുന്നു…അവളുടെ മുലയിൽ അവൻ വലിച്ചു കുടിക്കുന്നതും പൂറിൽ വിരൽകേറ്റുന്നതും എല്ലാം കൂടി അവൾ സ്വർഗം കണ്ടു”ഹെന്റെ പൊന്നേ… കുടിക്ക് ജിത്തൂ…” അവൾ അറിയാതെ പറഞ്ഞു പോയിഅത് കേട്ടതും ജിത്തു കുറച്ചു കൂടി ശക്തിയിൽ മുല വലിച്ചു കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി…അവന്റെ വിരൽ അവളുടെ പൂറിലേക്ക് ഇപ്പൊ നല്ല വഴുവഴുക്കത്തോടെ മുഴുവൻ കേറാൻ തുടങ്ങി… അവൻ മുല ഞെട്ട് കുടികുന്നതിനോടോപ്പം പൂറിലേക്ക് ആഞ്ഞു ആഞ്ഞു വിരല കേറ്റി കൊണ്ടിരുന്നു…”ജിത്തൂ…. ” അവൾ ഭ്രാന്തമായ ആവേശത്തോടെ അവനെ വിളിച്ചു…ജിത്തു അവളുടെ മുലയിൽ നിന്നും മുഖം ഉയർത്തി… പിന്നെ അവളെ പതിയെ കിടക്കയിലേക്ക് മലർത്തി കിടത്തി… അവളുടെ മോളിലേക്ക് അവൻ മുട്ടുകാലിൽ കേറി നിന്നു”ജിത്തൂ… നീ എന്ത് ചെയ്യാൻ പോവാടാ?”… അവൾ പകുതി ആലസ്യത്തിൽ ചോദിച്ചു…അവൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവളുടെചുണ്ടുകളെ പതിയെ കടിച്ചു വലിച്ചു… പിന്നെ മുഖം പതിയെ താഴ്‌ത്തി അവളുടെ താടിയിൽ ഉമ്മ വച്ചു… രേണു അവന്റെ തലയിൽ പിടിച്ചു ഓരോ ഉമ്മയുംആസ്വദിച്ചു… ജിത്തു പതിയെ ഉമ്മ കഴുത്തിലൂടെ താഴേക്ക്‌ ഇറക്കി… രണ്ടു മുലകളും മാറി മാറി കുടിച്ചു…പിന്നെ മുളകളുടെ നടുക്ക് അവൻ മുഖം താഴ്‌ത്തി..എന്നിട്ട് രണ്ടു മുലകളും രണ്ടു വശത്ത് നിന്നും അവന്റെ കവിളിലേക്ക് ചേർത്ത് പിടിച്ചു…”ഹോ… എന്തൊരു സുഖം..” പതുപതുത്ത മുലകൾ കവിളിൽ തട്ടുമ്പോൾ മേഘത്തിലൂടെ പറന്നു നടക്കുന്ന പോലെ…മനസില്ലാ മനസോടെ അവൻ മുലകളിൽ നിന്നും മുഖം എടുത്തു വയറിലൂടെ താഴേക്കു ഉമ്മ വച്ച് ചെന്നു… രേണുവിന്റെ പൊക്കിളിൽ അവൻ അമർത്തി ഉമ്മ വച്ചു…”ആഹ്… അമ്മെ…” രേണു സുഖം കൊണ്ട് വിളിച്ചു പോയി…അവളുടെ പാവാട അപ്പോഴേക്കും അവൻ പൊക്കി പൂറിന്റെ മോളിലേക്ക് വച്ച്…”ഹോ…!!” അവൻ ഞെട്ടിപ്പോയി… അപ്പോഴാണ്‌ അവൻ നേരിട്ട് അവളുടെ പൂർ കാണുന്നത്…. രോമം കൊണ്ട് കാട് പോലെ നിറഞ്ഞ അവളുടെ മദന ചെപ്പ്കാലുകൾ ചേർത്ത് വച്ചത് കൊണ്ട് അവനു മുഴുവൻ കാണാൻ പറ്റിയില്ല… എന്നാലും അവൻ പൊക്കിളും വിട്ടു മുഖം താഴേക്കു കൊണ്ട് പോയി…”എടാ…നീ എന്താ ചെയ്യാൻ പോകുന്നേ..?” രേണു ചോദിച്ചുരേണുവിന് അവന്റെ പോക്ക് മനസിലായി… പലപ്പോഴും അവൾ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ട് — ആരെങ്ങിലും അവളുടെ പൂർ ഒന്ന് നക്കിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന്… പക്ഷെ എങ്ങിനെ ആരോടെങ്കിലും ചോദിക്കും…. ഇതാ… ഇപ്പോൾ അവളുടെ ചിരകാല ആഗ്രഹം സഫലീകരിക്കാൻ പോകുന്നു… അവളുടെ ഊഹം ശരിയാണെങ്കിൽ ജിത്തു ഇപ്പോൾ തന്നെ അവിടെ എത്തും… അവൾ കണ്ണടച്ച് ആ നിമിഷം ആഗ്രഹിച്ചു കിടന്നുജിത്തുവും ആദ്യമായിട്ടായിരുന്നു ഒരു പെണ്ണിന്റെ പൂറു അത്ര അടുത്ത് കാണുന്നത്… അതും അവൻ പലപ്പോഴും ആഗ്രഹിച്ച രേണുവിന്റെ… അവനു കൊതിയായി…ജിത്തുവിന്റെ മുഖം അവളുടെ രോമാക്കാട്ടിലെക്ക് ചെന്നു… അവന്റെ മുഖത്ത് അവളുടെ പൂറിലെ രോമങ്ങൾ ഇക്കിളി ഇട്ടു… മദനചെപ്പിൽ നിന്ന് ഒലിച്ചിറങ്ങിയ സുഖരസത്തിന്റെ, അവളുടെ പൂറിലെ വെള്ളത്തിന്റെ മത്ത് പിടിപ്പിക്കുന്ന ഗന്ധം അവന്റെ മൂക്കിലേക്ക് ഇരച്ചു കേറി…അവൻ പതിയെ ആ പൂറിൽ ഉമ്മ വച്ചു… പിന്നെ മെല്ലെ കടിച്ചു…താഴേക്ക് പോകുന്തോറും മുട്ടിൽ നിന്ന അവൻ അതെ നിൽപ്പിൽ വട്ടം തിരിഞ്ഞു… ജിത്തുവിന്റെ മുഖം അവളുടെ പൂറിന് നേരെ ആയി, തല അവളുടെ കാലിന്റെ അങ്ങോട്ടും… രേണു അപ്പോഴും കാലു അകത്തിയിരുന്നില്ല… ജിത്തുപതിയെ കൈ കൊണ്ട് ആ രണ്ടു കാലുകളും അകത്തി … ആഗ്രഹിച്ചു കിടന്ന പോലെ രേണു ഒരു എതിർപ്പും കാണിക്കാതെ കാലുകൾ അകത്തി കൊടുത്തു…അവളുടെ തുടകൾ അകലുംതോറും ആ കൊച്ചു പൂറിന്റെ വാതിൽ അവന്റെ മുന്നിൽ വെളിവായി… ആ നനവിന്റെ നീർചാലിന്റെ ഉറവിടം അവൻ മെല്ലെ കണ്ടു… ആ സ്വർഗവാതിൽ…. കൊതിച്ചിരുന്ന ആ കൊച്ചു മണിച്ചെപ്പ്‌… അവനു കൊതി അടക്കാനായില്ല… അവൻ അവളുടെ തുടയിടുക്കിലെക്ക് തല താഴ്‌ത്തി… ആ പൂറിന്റെ ഇതളുകളിൽ ചുണ്ടുകൾ ചേർത്ത് അമർത്തി ഒരു ഉമ്മ വച്ചു…ആ സ്വാദു അവനെ മത്ത് പിടിപ്പിച്ചു… ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ വക്കുമ്പോൾ ഉള്ളതിനേക്കാൾ ഒരു ലഹരി അവനു അവിടെ നിന്നും കിട്ടി..”ഹാ….” അവൾ അറിയാതെ ഒച്ച ഇട്ടു പോയി… ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു ചുംബനം അവളുടെ പൂറിന്റെ ചുണ്ടുകൾക്ക് കിട്ടുന്നത്…അവൾ കണ്ണും അടച്ചു കിടന്നു അത് ആസ്വദിച്ചു…ആ മദനപൊയ്കയിൽ നിന്ന് അപ്പോഴും ചെറു നീരുറവ ഒലിച്ചു ഇറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അത് കണ്ട ജിത്തു അറിയാതെ വാ തുറന്നു… പതിയെ നാക്ക് നീട്ടി ആ ഉറവയിൽ നിന്ന് വരുന്ന തേൻ ഒന്ന് നക്കി നോക്കി…. ഒരു തേൻ തുള്ളി നാവിൽ കിട്ടിയ പോലെ അവൻ ആ തേൻ സ്വാദോടെ ഇറക്കി…ആ തുള്ളിയിൽ നിന്നും കിട്ടയസ്വാദോടെ അവൻ നാക്ക് പിന്നെയും നീട്ടി… ഈ പ്രാവശ്യം ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന തേൻ അല്ലായിരുന്നു അവനു വേണ്ടത്… പക്ഷെ അതിന്റെ ഉറവയുടെ ഉത്ഭവം തേടി അവൻ പോയി… നാക്ക് നീട്ടി അവൻ അവളുടെ പൂറിലേക്ക് കുത്തി ഇറക്കി… എന്നിട്ട് നാക്ക് കൊണ്ട് അവളുടെ പൂർ ഭിത്തിയിലൂടെ അവളുടെ പൂറിന്റെ ഉള്ളിൽ നിറഞ്ഞു കിടന്നിരുന്ന കുറേ തേൻ തോണ്ടി എടുത്തു… ആ നാക്കിന്റെ അരം അവളുടെ പൂർ ഭിത്തിയിലൂടെ ഉരഞ്ഞ് നീങ്ങി…”എന്റെ അമ്മേ…. ഹൂ…. എന്തൊരു സുഖം…” അവള് സുഖം മൂത്ത് കരഞ്ഞു വിളിച്ചു… കൂടെ ചന്തി പൊക്കി അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് അടുപ്പിച്ചു…പുറത്തു കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴയുടെ ശബ്ദത്തിൽ അവളുടെ ഒച്ച അലിഞ്ഞു പോയി…കുഴഞ്ഞു ഒലിച്ചു ഇറങ്ങുന്ന പൂർ വെള്ളം അവൻ സ്വാദോടെ കുടിച്ചിറക്കി…അപ്പോഴാണ്‌ രേണു ശ്രദ്ധിച്ചത്… അവൻ അവളുടെ നെഞ്ചിനു മേലെ കവച്ചു നിന്നാണ് പൂറു നക്കി കുടിക്കുന്നത്… അവന്റെ മുണ്ടിന്റെ ഉള്ളിൽ കുണ്ണ ഇപ്പോൾ കംബി ആയി നില്ക്കുകയായിരിക്കും…ആർത്തിയോടെ രേണു മുഖത്തിന്റെ മോളിൽ കവച്ചു നിന്ന ജിത്തുവിന്റെ മുണ്ടിന്റെ അടിയിലൂടെ കൈ ഇട്ടു… അവളുടെ പ്രതീക്ഷ തെറ്റിയില്ല… ഇരുമ്പ് ഉലക്ക പോലെ വീർത്തു ചീർത്തുകമ്പി ആയി നിൽക്കുകയായിരുന്നു അവന്റെ കുണ്ണ…മുഖത്തിന്റെ 3-4 ഇഞ്ച്‌ മോളിൽ കിടക്കുന്ന കുണ്ണ കണ്ടില്ലെങ്കിൽ പിന്നെ എന്താണ് കാണുന്നത്… അവളുടെ നാണവും മടിയും എല്ലാം ഒരു നിമിഷത്തിൽ ഇല്ലാതെ ആയി… അവന്റെ മുണ്ട് വലിച്ചു പൊക്കി മുഖത്തിന്റെ നേരെ മോളിൽ നിൽക്കുന്ന ആ കുണ്ണ അവൾ കണ്ണ് നിറയെ കണ്ടു… ആദ്യം ആയാണ് ഇത്രയും അടുത്ത് ഒരു കുണ്ണ കാണുന്നത്… ഒരു കാളകൂറ്റൻ നില്ക്കുന്ന പോലെ അവൾക്ക് തോന്നി… ആ കുണ്ണയുടെ തുടക്കം നല്ല രോമാകാടുകൾ ആയിരുന്നു… അതിൽ നിന്നും പൊങ്ങി വന്ന ഒരു ഈറ്റ പോലെ അത് നീണ്ടു നിവർന്നു നിന്നു… ഒരു 7 ഇഞ്ചെങ്കിലും നീളം ഉണ്ടാകും…കുണ്ണയുടെ അടിയിൽ വീർത്തു നിൽക്കുന്ന രണ്ടു പൊൻഉണ്ടകൾ അവൾ കണ്ടു…അത് വീർകുകയും ചുരുങ്ങുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നു…അങ്ങിനെ ഒരു കാഴ്ച അവൾ ആദ്യമായാണ് ജീവിതത്തിൽ കാണുന്നത്. ഒരു പുരുഷന്റെ കുണ്ണ… അതും കംബി ആയി നിൽക്കുന്നത്‌… അതും താൻ കാരണം കംബി ആയി നിൽക്കുന്ന കുണ്ണ… അതിനും മോളിൽ ആ കുണ്ണയുടെ ഉടമസ്ഥൻ അവളുടെ പൂറു തിന്നുംപോൾ…എല്ലാ ചിന്തകളും കൂടി അവളെ ഭ്രാന്തു പിടിപ്പിച്ചു… ആ ഓമന കുണ്ണകുട്ടനെ കൈ എത്തി പിടിക്കാതിരിക്കാൻ അവൾക്കു കഴിഞ്ഞില്ല…”ഹോ.. എന്തൊരു ചൂട് ഇതിന്…” അവൾ ചിന്തിച്ചു… അതങ്ങിനെ നിന്ന് കൊടിമരം പോലെ വെട്ടിവിറക്കുന്നു… അവൾക്ക് ആകെ തരിച്ചു കേറി… എന്ത് വന്നാലും വരട്ടെ… തന്റെ പൂറു തിന്നുന്ന പൊന്നുമോന്റെ ഈ കുണ്ണ ഇങ്ങനെ അനാഥമായി നിന്നു കൂടാ…തല ഒന്ന് പൊന്തിച്ചു അവൾ ഒന്ന് മണത്തു നോക്കി… പെണ്ണിനെ ആകർഷിക്കാൻ എന്തോ ഒരു ഗന്ധം കുണ്ണയുടെ നീരിനുഉണ്ട് എന്ന് ആരോ അവളോട്‌ പറഞ്ഞിരുന്നു… അത് സത്യം ആയ പോലെ തോന്നി… ആ മണം പിടിക്കൽഅവളുടെ ബാക്കി ഉണ്ടായിരുന്ന കണ്ട്രോളും തെറ്റിച്ചു…ഒറ്റ ആക്കത്തിനു അവൾ അവളുടെ മുന്നിൽ തൂങ്ങി ആടുന്ന ആ കുണ്ണ അവളുടെ വായിലാക്കി… ജിത്തു ഒന്ന് പിടഞ്ഞു… പിന്നെ പശു സ്വന്തം കിടാവിനു പാല് കൊടുക്കാൻ നിന്ന് കൊടുക്കുന്ന പോലെ നിന്ന് കൊടുത്തു. ഒരു പുളിപ്പും വഴുവഴുപ്പും പിന്നെ ഒരു പ്രത്യേക സ്വാദും അവളുടെ വായിൽ നിറഞ്ഞു… ആ വഴുവഴുപ്പ് ഇങ്ങനെ പിന്നേം വന്നുകൊണ്ടിരുന്നു. ഒരു കുട്ടികിടാവ് പാവ് കുടിക്കുന്ന പോലെ രേണു ആ കുണ്ണ താഴെ കിടന്ന് ഊംബി ഊംബി കുടിച്ചു. ഒരു കൈ കൊണ്ട് അവന്റെ ഉണ്ടകളെ തലോടികൊണ്ടിരുന്നു…അവനാകട്ടെ ആ സമയം അവളുടെ വായിലെ ചൂട് സ്വന്തം കുണ്ണയിൽ പടരുന്നത് ആവോളം ആസ്വദിക്കുകയായിരുന്നു… ആ കാമത്തിന്റെ ചൂടിൽ അവളുടെ പൂറിൽ നിന്നും ഊറി വരുന്ന ഒരു തുള്ളി പോലും കളയാതെ നക്കി തുടച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു…രണ്ടു പേരും കൂടെ കുറച്ചു സമയം സമയം അങ്ങിനെ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും തിരിഞ്ഞു കുണ്ണയും പൂറും ചപ്പിയും നക്കിയും കുടിച്ചുഅവനാണ് ആദ്യം നിർത്തിയത്… വേണ്ടിയിട്ടല്ല… അവനു അവളുടെ പൂറിന്റെ സ്വാദു കുണ്ണക്കും കൂടെ കൊടുക്കാൻ കൊതിയായിരുന്നു…”മോളു… ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നേരെ കിടക്കട്ടെ?” അവൻ പൂറിൽ നിന്നും തല പൊക്കി മെല്ലെ ചോദിച്ചു….”ഹും…” അവൾ ഒന്ന് മൂളി… കുണ്ണയിൽ നിന്നും വാ എടുക്കാതെ തന്നെ…ജിത്തു മനസില്ലാമനസോടെ കുണ്ണ അവളുടെ വായിൽ നിന്നുംഊറി എടുത്തു… അത് മുഴുവൻ അവളുടെ വായിലെ തുപ്പൽ കൊണ്ട് നനഞ്ഞു കുളിച്ചിരുന്നു…തിരിഞ്ഞു കിടന്നു അവൻ അവളുടെ കുണ്ണ ഊംബിയ ചുണ്ടുകളിൽ നല്ലൊരു ഉമ്മ കൊടുത്തു… എന്നിട്ട് അവന്റെ നാക്ക് അവളുടെ വായിലേക്ക് തള്ളി കേറ്റി അവളുടെ നാക്കും ചുണ്ടും നക്കി… പൂറു തിന്ന അവന്റെ വായിക്കും നാക്കിനും പൂറു ജലത്തിന്റെ സ്വാദ് ഉണ്ടായിരുന്നു. അവളുടെ വായിനാകട്ടെ അവന്റെ കുണ്ണയുടെ സ്വാദും… അവർ ആദ്യമായിട്ടന്നു സ്വന്തം സാധനങ്ങളുടെ രുചി സ്വന്തം വായിൽ എടുക്കുന്നതെങ്കിലും അത് വന്ന വഴി അവരെ പിന്നെയും കംബി ആക്കി….ആ സമയം അവന്റെ പാര പോലത്തെ കുണ്ണ അവളുടെ പൂറിനെ കുത്തുന്നുണ്ടായിരുന്നു…”മോളെ… ഞാൻ ഒന്ന് അതിൽ തൊടീക്കട്ടെ?”… അവൻ അനുവാദം ചോദിച്ചു”ഹും…” അവൾ മൂളി… അവൻ എന്ത് കോപ്പ് എങ്കിലും ചെയ്യട്ടെ… അവൾക്കു അവിടെ കഴച്ചട്ടു വയ്യായിരുന്നു… അവൻ ഇല്ലാതെ അവൾ ആ അവസ്ഥയില ആയിരുന്നെങ്കിൽ 2-3 വിരൽ എങ്കിലും ഒപ്പം കേറ്റിയിറക്കിയേനെ… പിന്നെസേഫ് സമയവും ആണ്… എന്ത് ആയാലും ഒന്നും പറ്റില്ല…അവൻ എവിടെയൊക്കെയോ അവന്റെ കംബി പാര കുത്തിയിറക്കാൻ നോക്കി… ശരിയാവുന്നില്ല… അവൾക്ക് മനസിലായി അവന്റെ കുണ്ണ കുത്തുന്നത് മുഴുവൻ വേറെ എവിടെയൊക്കെയോ ആണ് എന്ന്”എടാ… ഞാൻ നോക്കട്ടെ…” രേണു അവനോടു പറഞ്ഞു…എന്നിട്ട് അവന്റെ കൈ തട്ടി മാറ്റി അവന്റെ ഇരുംബുലക്കയുടെ തല പിടിച്ചു അവൾ അവളുടെ മദനചെപ്പിന്റെ വാതിലിൽ മുട്ടിച്ചു… സാധാരണ അവള് വിരലു കേറ്റാറുള്ള അതെ സ്ഥലത്ത്…എന്നിട്ട് കാലു നല്ല പോലെഅകത്തി വച്ച് കൊടുത്തിട്ട് പറഞ്ഞു… “ഇനി പതിയെ ഒന്ന് തള്ളി നോക്കാമോ… പതിയെ… വേദനിപ്പിക്കല്ലേ…”അവന്റെ കുണ്ണയുടെ വലുപ്പം അവളുടെ 3-4 വിരളിനെക്കാൾ വലുതായിരുന്നു… പക്ഷെ എന്ത് കിട്ടിയാലും കേറ്റും എന്നാ അവസ്ഥയിലായിരുന്നു രേണു…ജിത്തു പതിയെ തള്ളി…അവന്റെ കുന്നത്തല ആ പൂറിന്റെ വാതിലിലൂടെ മെല്ലെ തെന്നി ഇറങ്ങി…പൂറിന്റെ മുറുക്കവും ഒപ്പം അതിന്റെ വഴുവഴുപ്പും അവനു വല്ലാതെ സുഖം കൊടുത്തു”രേണു… എന്ത് സുഖാടി…. നിനക്കോ…?” അവൻ കണ്ണ് പാതി അടച്ചു ചോദിച്ചു”എനിക്കുംടാ… തിങ്ങി നിറഞ്ഞു കേറുംബോ നല്ല സുഖം… ചെറിയ വേദനയുണ്ട്, പക്ഷെ സാരമില്ല… പതിയെ മതീട്ടോ… ” അവൾ തെല്ലു പേടിയോടെ, എന്നാൽഅതിലേറെ സുഖത്തോടെ പറഞ്ഞു…”ങും…” ജിത്തു തല ആട്ടികൊണ്ട് പറഞ്ഞു.. എന്നിട്ട് അവളുടെ മാറത്തു നിറഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ആ പഞ്ഞിമെത്ത പോലുള്ള പാല്കുടങ്ങളെ മാറി മാറി കുടിച്ചു കൊണ്ട് പതിയെ തള്ളി…കുഞ്ഞു മുല കുടിക്കുന്ന പോലെ മുല കുടിക്കുന്ന അവന്റെ കുടിക്കലും, മുലഞ്ഞെട്ടിലെ കുടിക്കുംബോഴുള്ള സുഖവും അവളുടെ പൂറിന്റെ ഇതളുകളും ഭിത്തികളും പിന്നെയും ലൂസ് ആക്കി… അവന്റെ കുണ്ണ പതിയെ പതിയെ മുന്നോട്ടു കേറി…പിന്നെ തട്ടി നിന്നു…അവൾക്ക് കന്യാചർമം പോട്ടിയിരുന്നില്ല… അവൻ പതുക്കെ അവിടെ നിർത്തി… രേണുവിന് വേദന എടുത്താലോ!പക്ഷെ അപ്പോഴുള്ള ആവേശത്തിൽ അവൾക്കു ആ വേദന ഒന്നും പ്രശ്നമായിരുന്നില്ല… അവൾക്കു നന്നായി സുഖിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു… ആദ്യത്തെ കുണ്ണ… അതും ഏറെ നാല് കൊതിച്ച പയ്യന്റെ… അവൾക്കു സഹി കേട്ടു …മുട്ടിൽ നിന്ന് പതിയെ കുത്തികൊണ്ടിരുന്ന അവന്റെ കുണ്ടി പിടിച്ചു അവൾ ഒറ്റ താഴ്ത്തൽ… അവനും അത് ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. അവൻ പോലും അറിയാതെ ആ കുണ്ണ അവളുടെ ഇളം പൂറിലേക്ക് കുത്തി കേറി…”അമ്മേ….” അവൾ ഉറക്കെ കരഞ്ഞു…അവളുടെ കണ്ണ് തള്ളി… കണ്ണിൽ നിന്നും ഒരു തുള്ളി കണ്ണീരുപൊടിഞ്ഞു…”രേണു… സോറി… ഞാൻ അറിഞ്ഞില്ല…” ജിത്തുവിന് പേടി തോന്നി…അവൻ കുണ്ണ വലിചൂരാൻ നോക്കി… അവൾക്കു നല്ല പോലെ വേദനിച്ചു എന്ന് അവനു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *