സമർപ്പണം 4 [Shafi]

Posted by

സമർപ്പണം 4

Samarppanam Part 4 | Author : Shafi

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഈ വാർത്ത പത്രങ്ങളിലും ന്യൂസ് ചാനലുകളിലും ചർച്ചാവിഷയം ആവുകയായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് അസിസ്റ്റൻറ് കമ്മീഷണർ തന്നെ നേരിട്ട് എത്തി കാര്യങ്ങൾ വിലയിരുത്താൻ തയ്യാറായത്.

അവരെത്തിയത് വനംവകുപ്പിന്റെ ഒരു കോട്ടസ്സിലാണ് രണ്ട് രണ്ടര കിലോമീറ്റർ വ്യത്യാസമുണ്ട് സ്പോർട്ടിലേക്ക് .          ഇരുട്ടി തുടങ്ങിയതിനാൽ നാളെ രാവിലെ അങ്ങോട്ട് തിരിക്കാം എന്ന് വച്ച് കോട്ടേഴ്സിലേക്ക് വന്നത് .              തണുത്ത കാറ്റ് വീശുന്ന സുന്ദരമായ രാത്രി ഹർഷൻ നാളെ ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ടുപോകണമെന്ന് ആലോചിച്ചു,

ഒരു ജെസിബിയും കുറച്ച് ആളുകളെയും സെറ്റ് ചെയ്യാൻ എസ്ഐയെ വിളിച്ചു നിർദ്ദേശം നൽകി. കേസ് ഫയലുകൾ പഠിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കാൻ പതിയെ മയക്കത്തിലേക്ക് തെന്നി വീണു,


കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴയാണ് പുറത്ത് .    പതിയെ ശരീരത്തിലേക്ക് തണുപ്പടിച്ചു കയറാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ സണ്ണി പതിയെ കണ്ണ് തുറന്നു ,.           തന്റെ നെഞ്ചിൽ എന്തോ ഭാരം തോന്നിയവൻ കണ്ണുകൾ വലിച്ചു തുറന്നു  ,

“ഷിഫ,”””

അവളുടെ മുടികൾ തൻറെ നെഞ്ചിലൂടെയും കൈകളിലൂടെയും എല്ലാം ചിന്നി ചിതറി കിടക്കുന്നു.  കൈകളാൽ തന്നെ വരിഞ്ഞുമുറുക്കി നിഷ്കളങ്ക മുഖത്തോടു കൂടി ഷിഫ എൻറെ നെഞ്ചിൽ കിടക്കുന്നു.          കാലുകൾ മടക്കി തന്റെ കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ കോർത്തു വച്ചിരിക്കുന്നു . ഇന്നലെ നടന്ന കാര്യങ്ങൾ അവന്റെ മനസ്സിലൂടെ ഒരു ചിത്രം പോലെ കടന്നുപോയി .     അവൻറെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ചെറു പുഞ്ചിരി വിരിഞ്ഞു.

തൻറെ നിറഞ്ഞ നെഞ്ചിലെ രോമത്തിൽ ആണ് അവൾ കിടന്നുറങ്ങുന്നത്, ഓർത്തപ്പോൾ തന്നെ താഴെ ഒരാൾ പതുക്കെ തലപൊക്കി തുടങ്ങി ,പതിയെ ഉയരാൻ തുടങ്ങിയ അവൻ അവൻറെ കളിക്കൂട്ടുകാരിയുടെ ചുണ്ടുകളിൽ തട്ടി പതിയെ ബലം പിടിച്ച് നിന്നു ,
സണ്ണി പതിയെ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് വീണു കിടക്കുന്ന മുടിയഴികളെ പുറകിലോട്ട് മാറ്റി , ആ പൂമുഖത്തേക്ക് നോക്കി നിന്നു ,കണ്ണുകൾ കൂമ്പിയടഞ്ഞ് കിടക്കുന്നു, മനോഹരമായ കൂട്ടുപുരികം ആ മുഖത്തിനു ഭംഗി കൂട്ടുന്നു,                ചുവന്ന കവിളുകളും  മനോഹാരിതമായ ആ ചെഞ്ചുണ്ടും അവൻ നോക്കി നിന്നു,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *